ตามหาตะแกรงหลังวิกาโน่ครับ

ชื่อกระทู้: ตามหาตะแกรงหลังวิกาโน่ครับ

momo's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว...เสียวลำพัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหาตะแกรงหลังวิกาโน่ครับ

ต้องการตะแกรงหลังวิกาโน่ทรงตามรูป(ขออนุญาตเจ้าของภ าพด้วยนะครับ)
    แท้ มือ 1
    แท้ มือ 2
    รีโปรก๊อฟเกรดaaa มือ 1 มือ 2

ใครต้องการปล่อยถ้าประวัติการขายไม่โชกโชนพอ รบกวนขอรูป ราคา และเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะครับ
    ถ้าไม่สบายใจที่จะถ่าย ผมก็ไม่สบายใจที่จะซื้อเหมือนกัน เข้าใจนะครับ โจรมันชุกชุมเนาะ
    ขอบคุณครับผม

Name:  1044775_155725857946696_1751902182_n.jpg
Views: 350
Size:  32.3 KB
    เคยมีคนบอกผม สมัยผมเริ่มแต่งรถใหม่ ๆ

เค้าบอกว่า

ถ้าจะซื้อ ซื้อที่เราชอบ เอาที่สวยถูกใจพอ

มันจะดี หรือมันจะห่วย อย่าได้แคร์

เพราะถ้าเวลารถเสีย เราจะมีใจ ที่จะซ่อมมัน

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รบกวน เข้าไปโพสต์ที่นี้นะครับ @เข้ากลุ่ม เพื่อจะหาได้เร็วขึ้น บอร์ดนี้ สมาชิกไม่ค่อยได้เข้ากันเท่าไหร่แล้ว กลัวจะไม่ได้ข้อมูลที่ต้องการ
    https://www.facebook.com/groups/167386883311497/

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

momo's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว...เสียวลำพัง
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ ช่วยรับผมเข้ากลุ่มด้วยคนสิครับ จะลองไปหาดูครับ
    ส่งข้อความหาทั้งไอดีนี้ทั้งไอดีเฟสแล้ว
    ไม่ตอบแถมลบคำขอผมด้วย ขอเข้ากลุ่มด้วยเถะคร๊าบบ
    เคยมีคนบอกผม สมัยผมเริ่มแต่งรถใหม่ ๆ

เค้าบอกว่า

ถ้าจะซื้อ ซื้อที่เราชอบ เอาที่สวยถูกใจพอ

มันจะดี หรือมันจะห่วย อย่าได้แคร์

เพราะถ้าเวลารถเสีย เราจะมีใจ ที่จะซ่อมมัน

Bookmarks