[ ขาย ] ขาย peugeot 505 GR ครับ XN1 + LPG 58kg ใช้ได้ทั้ง2ระบบ ประหยัดมากครับ

ชื่อกระทู้: ขาย peugeot 505 GR ครับ XN1 + LPG 58kg ใช้ได้ทั้ง2ระบบ ประหยัดมากครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย peugeot 505 GR ครับ XN1 + LPG 58kg ใช้ได้ทั้ง2ระบบ ประหยัดมากครับ

ขายฝากหน่อยครับ ผู้มีอันจะกินเหลือๆท่านใดสนใจรับไว้สะสม ดูแลหน่อย(ไม่อยากให้โดนรื้อเลย แต่ก็สุดแต่เวรกรรม!!)
    คาดว่าเป็นรุ่นแรกของ505 ที่ใครก็เมิน แต่คงมีสัก(หลายๆ)คนที่เคยใช้และประทับใจ
    รถผู้ใหญ่ใช้มาตลอด ไม่แต่งไม่เติม(บางอย่างไม่เดิมก็เท่าที่จำเป็นและเข ้ากันได้จริงๆ)
    สภาพเดิมเท่าเดิมที่ซื้อมาไม่มีวิทยุและลำโพง ก็ใส่เข้าไปใหม่พอได้ฟังข่าว
    มาติดตั้งแก็สเพิ่ม ประหยัดซะจนไม่กลัวว่าจะวิ่งหลงทาง (แก็สหมดก็วิ่งน้ำมันต่อ)
    ที่ใช้มาเปลี่ยนรึซ่อมส่วนใดมีใบเสร็จและบันทึกอาการ +สาเหตุ+วิธีแก้ไขซ่อมแซมลงสมุดไว้หมดครับ
    คาร์บูเจ้าของเก่าเปลี่ยนมา เห็นว่าเป็นของvw (ฝากผู้รู้แนะนำหรือวิจารณ์ด้วยครับ)
    ช่วงล่างเดิมๆนุ่มจนตัดใจยากจริงๆครับ
    เก็บสีเพิ่มหน่อยก็สวยดี

ที่ใช้มาอย่างมั่นใจถึงปลายทางเสมอ (ดอนเจดีย์-ถลาง-อ่างฤาไนย-จังหวัดใหม่บึงกาฬ ก็ไปกลับมาถึง กทม ไม่ปวดหลังซัดนิด)
    แม้ลักษณะการเลี้ยงชีพเริ่มที่จะดูแลรถเปอร์โยต์ได้ไ ม่สะดวกนัก(ห่างช่างห่างอะไหล่)แต่ก็ใช้อยู่ยังไม่เค ยต้องเข้าอู่
    ที่ขายเพราะจะนำมาจ่ายค่ารถกระบะ(ที่จำเป็นต้องใช้บร รทุกบ้าง ทั้งที่ก้นจะระบม)ไม่สามารถสะสมไว้หลายคันได้ครับ
    ภาษี กพ54 (เท่ากับต้องต่อ 2ปี)
    รับรถพร้อมต่อภาษี+โอนเป็นชื่อผู้ซื้อเลยครับ
    เสนอราคาที่ท่านว่าเหมาะสมกับสิงห์(ไม่ใช่เศษเหล็ก) มาที่เบอร์นี้ครับ 0841658332 พ่อค้าอะไหล่ไม่ต้องโทรมานะครับท่านครับ
    (รูปจะถ่ายหน้าเครื่องและมุมอื่นมาเพิ่มอีกนะครับ)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0

Name:  PG505-04 (WinCE).JPG
Views: 694
Size:  24.5 KB
    Name:  PG505-06 (Small) (WinCE).JPG
Views: 711
Size:  21.7 KB
    Name:  PG505-08 (Small) (WinCE).JPG
Views: 696
Size:  21.6 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  PG505-09 (Small) (WinCE).JPG
Views: 666
Size:  22.9 KB Name:  PG505-10 (Small) (WinCE).JPG
Views: 675
Size:  25.1 KB
    Name:  PG505-00.JPG
Views: 719
Size:  27.3 KB

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

48000.-ราคาถูกกว่ามอเตอร์ไซค์ ไปได้ไกล ไม่เปียกไม่ร้อน

Tags for this Thread

Bookmarks