เสนอออกแบบเสื้อกลุ่ม ปีนี้คับพี่น้อง

ชื่อกระทู้: เสนอออกแบบเสื้อกลุ่ม ปีนี้คับพี่น้อง

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

Red face เสนอออกแบบเสื้อกลุ่ม ปีนี้คับพี่น้อง

ประกาศ พี่น้อง ท่าเรือเขื่อนพระราม 6 ทุกท่าน เนื่องจากปีนี้ ทางกลุ่มจะจัดทำเสื้อขึ้น โดยให้สมาชิก เสนอรูปแบบ เสื้อกลุ่ม ของปีนี้ ซึ่งอยากให้ออกแบบ ร่วมกัน และนำเสนอ
    ลงรายละเอียดไว้ที่บอร์ดได้เลยนะคับ

เพื่อทำการเลือก ซึ่งปีนี้ เราจะ เน้นเสื้อยึด สีขาว ใส่สบาย ๆ ราคาไม่แพง เสนอให้กับสมาชิกทุกท่านได้มีส่วนร่วม
    em90
    ในการเสนอไอเดีย ส่วนรายละเอียด เรามีกำหนด แค่ 2 สัปดาห์ เท่านั้น หลังจากนั้นเราจะคัดเลือก โดยให้สมาชิกเลือกเป็นเสียงส่วนใหญ่
    ทั้งนี้ยังงัย ขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกท่าน เสนอมานะคับ.....

กิจกรรมดี ๆ เพื่อสร้างความสามัคคีในกลุ่ม

เราไม่ได้เน้นปริมาณ แต่เราเน้นที่คุณภาพของคน คับพี่น้อง

[email protected] p gift ส่งเสริมกิจกรรมในกลุ่ม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีโปรแกรมออกแบบเสื้อมาฝาก

พี่น้องคับ เข้าไปดูหรือเล่นโปรแกรม ในการออกแบบเสื้อ.....

มีแบบมาให้ดูนะคับ...แค่เขียนข้อความ โดน ๆ หรือจะลงรายละเอียดรูปก็ได้ ลองเข้าไปดูนะคับ http://www.idesign2you.com

http://www.idesign2you.com/old_desig...9695f285ce3386

http://www.idesign2you.com/old_desig...9695f285ce3386

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แบบเสื้อมาแล้วคับ...

logo นี้ ตอนแรกเอ้ได้ทำประกวด WEB THAISCOOTER .COM
    แต่ไม่ผ่านเข้ารอบ เลยเสียดายนำมาปรับ เป็นเสื้อกลุ่ม
    ใส่คำว่า praram 6 dam แปลว่าเขื่อนพระราม 6
    อยากให้ดูอินเตอร์ หน่อยใช้ภาษาอังกฤษ ทั้งหมด
    ด้านหน้า หลัง สกรีนเหมือนกันแต่ขนาดต่างกัน
    ด้านหน้าไม่ได้ใช้โลโก้กลุ่ม เนื่องจากปรับรูปแบบไหม่ๆ ไม่จำเจเหมือนเดิม ( โลโก้กลุ่มเราก็เป็นที่รู้จักกันอยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้อง พิมพ์หน้าเสื้อทุกครั้งไป)
    สกรีนสีเดียว เสื้อ ขาว สกรีนดำ หรือสีอื่นตามชอบ
    ส่วนคอเสื้อ น่าจะเป็น คอวี ตามสมัยนิยม
    (ในแบบคอกลม)

มีข้อเสนออยากนึงอยากให้ทุกๆท่านลองนำไปพิจารณาดูคือให้หาเสื้อมาเอง เช่นหาสีขาว ตราห่าน หรืออะไร ตามชอบ

Junior Member
    สถานที่
    เขื่อนพระรามหกท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

ถ้าวันนั้นพี่ไปไม่ได้ ก็โหวตให้เสื้อเจ้าเอ้ให้ด้วยแล้วกันนะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป..เสนอมา

เงียบจัง....หายไปไหนกันหมดหว่า

ยังรับข้อเสนออยู่นะคับ...พี่น้อง

Junior Member visarut96's Avatar
    สถานที่
    พระรามหก
    ขอบคุณ
    0

Question ...

จอง4ตัวครับ ต้องได้ด้วย นะนะนะ
    คลาสสิกจังไรเด้อ
    เขื่อนพระรามหก
    โทร 089-7928683 (โทรศัพท์หายครับ)
    08.00น-19.00น
    {{{{{{{{{{{{{{{{{{}}}}}}}}}}}}}}}}}

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

สวยงามครับ พี่เอ้สุดยอดจริงๆ

Member clpkeeree's Avatar
    สถานที่
    ท่าสบก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gft_c70 อ่านข้อความ
    logo นี้ ตอนแรกเอ้ได้ทำประกวด web thaiscooter .com
    แต่ไม่ผ่านเข้ารอบ เลยเสียดายนำมาปรับ เป็นเสื้อกลุ่ม
    ใส่คำว่า praram 6 dam แปลว่าเขื่อนพระราม 6
    อยากให้ดูอินเตอร์ หน่อยใช้ภาษาอังกฤษ ทั้งหมด
    ด้านหน้า หลัง สกรีนเหมือนกันแต่ขนาดต่างกัน
    ด้านหน้าไม่ได้ใช้โลโก้กลุ่ม เนื่องจากปรับรูปแบบไหม่ๆ ไม่จำเจเหมือนเดิม ( โลโก้กลุ่มเราก็เป็นที่รู้จักกันอยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้อง พิมพ์หน้าเสื้อทุกครั้งไป)
    สกรีนสีเดียว เสื้อ ขาว สกรีนดำ หรือสีอื่นตามชอบ
    ส่วนคอเสื้อ น่าจะเป็น คอวี ตามสมัยนิยม
    (ในแบบคอกลม)

มีข้อเสนออยากนึงอยากให้ทุกๆท่านลองนำไปพิจารณาดูคือให้หาเสื้อมาเอง เช่นหาสีขาว ตราห่าน หรืออะไร ตามชอบ

เป็น ขอปก โปโลสีขาวดีไหมครับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก คนคลาสสิคทุกคนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาแบบนี้ดีกว่า

ขอเสนอนะคับพี่น้อง....ซึ่งทางเรา ยังไม่ได้ร่วมตัวกัน..ตามค่อนข้างยาก

เอาเป็นว่า เด๋วจะลงรายละเอียด แจ้งให้ทราบกันอีกที่...งานนี้ใครอยากได้เสื้อ

ต้องตามกันหน่อยนะคับ...สมาชิก

[email protected] gift ติดต่อได้โดยตรง สนใจก้อแจ้งผ่านทางบอร์ด ได้เลย

T 089-0831767

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปิดรับเสื้อสกรีน วันที่ 4 ตุลา

เนื่องจากปีที่แล้ว เราจัดทำเสื้อขึ้น ส่วนรายละเอียดปีนี้ เราจะให้สมาชิกทุกท่าน นำเสื้อมา ร่วมกันเพื่อจะสกรีน

เสียค่าใช้ จ่าย แค่สกรีน และบล็อกเท่านั้น เพื่อลดการใช้จ่ายเรื่องเสื้อ

รูปแบบเสื้อ เป็นเสื้อยึดสีขาว คอกลม หรือ คอ วี ก้อได้นะคับ

ปีนี้ขอจัดทำแบบสบาย ๆๆ ยังงัยถ้าอยากได้ ก้อนำเสื้อมาวันนั้นได้เลย เราจะเก็บรวมรวบเสื้อ

เพื่อจะสกรีน พร้อม ๆ กัน มาก่อนได้ก่อน งานนี้ไม่มีตาม เก็บตกนะคับ พี่น้อง

[email protected] p gift 089-0831767 ติตต่อสอบถามได้ รายละเอียด

จะลงในบอร์ดทำเสื้อนะคับem97

Bookmarks