ภาพ งานครบรอบ4ปี mutu bangkokฯ พาเที่ยวณ.อัมพวา.

ชื่อกระทู้: ภาพ งานครบรอบ4ปี mutu bangkokฯ พาเที่ยวณ.อัมพวา.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ภาพ งานครบรอบ4ปี mutu bangkokฯ พาเที่ยวณ.อัมพวา.

ทริปนี้ชาวขบวนการฯ(บางส่วน)ยังคงหวานเย็น..มารวมตัว กันเอาตอน9.00น.กว่าๆ..หน้าห้างตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี..

ซึ่งงานนี้..มีแขกพิเศษ..พี่เล็ก ทุเรียนนนท์มาร่วมกิจกรรมด้วยกันครับ..

งานนี้พระเอกตัวจริงของเรา.. ก็หอบหิ้วเอาศรีภรรยา+ลูกน้อยในครรภ์มาร่วมด้วย(ใจม่ ากกกก์)..

ซึ่งงานนี้ต้องยอมรับว่า..หลังจากพระเอกตัวจริงของเร าหายหน้ากันไปนาน(ไปปั๊มลูก)..การกลับมาอีกทีครั้งนี ้..เค้าก็เลิกทำงานหน้ากล้องไปซะแล้ว.. กลับมาคราวนี้..เค้ามาทำงานหลังกล้องอย่างเต็มตัว... ดูช่องรายการที่เค้าไปทำอยู่ซะก่อน... ts23

ธรรมะทีวี??!!!!!..

งานนี้ไม่ใช่ผมคนเดียวที่หนีเมียมาออกทริปน๊ะ.. ..น้องสายัญก๊อมา.... อิิอิ..

ระหว่างทางที่ชาวขบวนการฯเดินทางไปสมทบกับกลุ่มMUTUแ ละเพื่อนชาวคลาสสิคกลุ่มต่างๆ.. พญาส้มซ่าของเจ้าเต้ยก็มีปัญหาอยู่เป็นระยะๆ..

em99 ...เหมือน(ท่อ)น้ำจะแตกครับ..

แต่ถึงยังไง... เราก็มาถึงที่จุดนัดพบแรกกันจนได้... ts23

ทางเข้าแคบและเสียว(จะเกี่ยวเสื้อขาด)ได้ใจมากๆ..

ข้าวเที่ยงของเรามื้อนี้... ก็คือผัดไทกุ้งแม่น้ำสดนั่นเองครับ..

หลังจากหม่ำ(ผัดไท)กันเรียบร้อยแล้ว...เราก็ตามMUTUไ ปเที่ยวไหว้พระกันต่อที่วัดบางกุ้งครับ..

เมื่อคนหล่อ(หรานโอ สาธุฯ)กับคนหล่อ(กว่า)ได้มาเจอกัน.... ดูยังไงผมก็กินหรานโอขาดทุกทีครับ...

หลังจากนั้นชาวMUTUฯก็พาเราไปกินน้ำมะพร้าวสด(จากลูก )ในสวนของไร่ของแม่ของน้อง....ในกลุ่มเค้าครับ..

สาวเวสป้าคนนี้... ใครทำหล่นไว้หว่า...??

สงสัยอะไรน้องต้อง??..

หลังจากนั้นชาวMUTUฯก็ชวนเราไปทำบุญถวายสังฆทานกันต่ อที่วัด....เอ่อ...วัดชื่ออะไรหว่า??..จำไม่ได้แฮะ.. .. ใครจำได้บอกที...นะ ts23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 05-08-2009 เมื่อ 17:13

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ต่อเนื่องครับ..

เมื่อตอนที่อยู่วัดบางกุ้ง.. ถูกน้องเนม&แฟนสาวแอบถ่ายด้วยกล้องและฟิล์มรุ่นนี้.. รูปคงออกมาหล่อแน่ๆเรยยย์... เพราะคนหล่อถ่ายออกมายังไงก็หล่อครับ..

หลังจากทำบุญเสร็จ.. เราก็รวมตัวถ่ายรูปกันก่อนเป็นที่ระทึก.. ก่อนพากันไปเที่ยวทีตลาดอัมพวาครับ..

จะถูกจะแพง(ตู)ขอแดงไว้ก่อนนะครับ..(ดี๊...เราไม่เอา พญาราชสีห์มาอีกคัน..โดนกลบแน่เรยยย์ตู)..

หลังจากนั้นชาวMUTUก็พาเราไปต่อกันที่ตลาดอัมพวา... ซึ่งผมขอออกตัวไว้ก่อนว่า.. ไม่ได้ถ่ายรูปอะไรที่จุดนี้มาเยอะแยะครับ(เดินไม่ไหว )..ไว้รอดูในบอร์ดของชาวสาธุฯหรือชาวMUTUฯกันนะครับ. . ts23

ณ.ที่พักคืนนั้นของชาวเราฯ...

ส้วม??....

น้องหน่อย.. ประธานMUTUฯ.. /\2

สาธุฯวันนี้มีเมา.. นำที่โดย แบงค์ ทองแดงครับ..

น้องหมู... ทำหน้าตาเซ็กซี่ไปหน่อยรึเปล่า??..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 05-08-2009 เมื่อ 17:05

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ต้องยกให้เค้าจริงๆ... พระเอกของงาน.. /\2

จะส่องกบรึไงน้องติ๊ก??.. em87

แหกปาก... จริงๆนะครับ(ของแท้..)..ดูรูปเอา

หลังจากคืนนั้นผ่านไป.. ด้วยพลังเสียงที่ดังสนั่นลั่นทุ่ง..

เช้ามา...จึงเหลือเพียงซากศพที่นอนอยู่เรียงราย... em86

และพี่ใหญ่ของพวกเราฯ(ตื่นแต่เช้าเชียว)... ที่ไม่เคยทิ้งกัน... แม้ว่าพี่จะไม่ค่อยสบาย..ก็ยังอุตส่าห์ตามมาตอนกลางค ืน..มาช่วยเจ้าเต้ยด้วยใจ..
    พวกเรารักพี่เสมอนะครับ..

พอตกสาย..หลังจากอิ่มหมีพีมันกับข้าวปลาอาหารแล้ว..ส งครามกลางเมือง...ก็กำลังจะเกิดขึ้น!!!...

งานนี้ชาวขบวนการฯBIKE HEROฯขอบายครับ..
    แก่แล้วและไม่แม่นกันเลยครับ... ชาวขบวนการฯแม่นแต่รู..?? เท่านั้นน่ะครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 05-08-2009 เมื่อ 17:06

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังจากที่ทุกคนได้ออกแอ๊คชั่นกันในสนามซ้อมเรียบร้อ ยแล้ว.. หลังจากนั้นชาวMUTUฯจึงชวนเราฯมาต่อกันที่สนาม(ชีวิต )จริงกันครับ..

กับการปลูกป่า.. เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล..แก่สมเด็จพระนางเจ้าพระบรม ราชีนีนาถกันครับ.. /\7

ยาวไปๆ...

ชุดปลูกป่าพี่ได้ใจจริงๆ...พี่เล็ก!!..

แหม้.. เกาะเป็นตุ๊กแกเลยนะหรานตา..

น้องหน่อย..ประธานMUTUฯนำทีม(เลอะไปก่อน)ปลูก..

สำหรับงานนี้ชาวขบวนการBIKE HEROฯทุกคน..ทั้งที่ไปและไม่ได้ไป... ทั้งที่อยู่และหนีกลับก่อน..(อิอิ.. )ขอขอบคุณน้องหน่อย..และชาวMUTU BANGKOKทุกๆท่าน..อย่างมากมาย.. ที่เชิญชวนพวกเราฯเข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้กับพี่ๆน ้องๆหลานๆชาวคลาสสิคมากมาย.. รู้สึกเหนื่อยและซึ้งใจแทนชาวMUTUฯจริงๆนะครับ.. ts23

ขอบใจน้องหมูหรานแบงค์และน้องๆหรานๆชาวสาธุฯที่น่ารั กทุกคน..น้าไม่รู้จะพิมพ์อะไรได้ดีกว่านี้นะ..อิอิ.. ปลื้มๆ..

ยินดีที่ได้เจอะเจอและร่วมกิจกรรมกัน..
    ชาวเพาะช่าง
    สนิมคืนรัง กระทุ่มแบน
    ชาวIMMORTAL CLUB.
    น้องๆหลานๆชาวมหาชัยคลาสสิคที่แวะมาเยี่ยมเยือน
    ชาวคลาสสิคอิสระที่รักในการขับทุกท่าน..

ขอขอบคุณทุกคนมากครับ.. แล้วเราจะได้พบกันใหม่..บนเส้นทางแห่งมิตรภาพนี้ต่อไ ป...รักษาน้ำใจกันไว้นะครับทุกคน.. /\7
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 06-08-2009 เมื่อ 09:02

Member mutuclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    สำหรับงานนี้ชาวขบวนการBIKE HEROฯทุกคน..ทั้งที่ไปและไม่ได้ไป... ทั้งที่อยู่และหนีกลับก่อน..(อิอิ.. )ขอขอบคุณน้องหน่อย..และชาวMUTU BANGKOKทุกๆท่าน..อย่างมากมาย.. ที่เชิญชวนพวกเราฯเข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้กับพี่ๆน ้องๆหลานๆชาวคลาสสิคมากมาย.. รู้สึกเหนื่อยและซึ้งใจแทนชาวMUTUฯจริงๆนะครับ.. ts23

ขอบใจน้องหมูหรานแบงค์และน้องๆหรานๆชาวสาธุฯที่น่ารั กทุกคน..น้าไม่รู้จะพิมพ์อะไรได้ดีกว่านี้นะ..อิอิ.. ปลื้มๆ..

ยินดีที่ได้เจอะเจอและร่วมกิจกรรมกัน..
    ชาวเพาะช่าง
    สนิมคืนรัง กระทุ่มแบน
    ชาวIMMOTAL CLUB.
    น้องๆหลานๆชาวมหาชัยคลาสสิคที่แวะมาเยี่ยมเยือน
    ชาวคลาสสิคอิสระที่รักในการขับทุกท่าน..

ขอขอบคุณทุกคนมากครับ.. แล้วเราจะได้พบกันใหม่..บนเส้นทางแห่งมิตรภาพนี้ต่อไ ป...รักษาน้ำใจกันไว้นะครับทุกคน.. /\7

ต้อง ขอขอบคุณเพื่อนๆชาว classic ทุกคนที่ช่วยให้งานนี้ผ่านไปด้วยมิตรภาพ และ ความเข้าใจ ความผูกพัน งานนี้ผมยอมรับว่าเหนื่อย แต่ก็ภมิใจที่ได้เห็นรอยยิ้มของเพื่อน การช่วยเหลือ เพราะผมเคยบอกแล้วว่าผมไม่ทิ้งใคร ผมคอยเป็นหน่วยหลังที่คอยช่วยเพื่อนๆที่รถเสีย และ หลงทองตลอด หรือพวกชอบปิดทองหลังพระ

ขอบคุณทุกคนอย่างสูง

ก้อง mutu
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 05-08-2009 เมื่อ 16:41

Member
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอบคุณคราบน้า

ของผมรอเงินซักครู่นะ

ด้ายเงินแล้วจะรีบปายล้ายเลย

เปงงายมางน้ามีทรีปที่ไหนบ้างป่าว

มีแล้วบอกนะem84

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชดช้อย อ่านข้อความ
    ขอบคุณคราบน้า

ของผมรอเงินซักครู่นะ

ด้ายเงินแล้วจะรีบปายล้ายเลย

เปงงายมางน้ามีทรีปที่ไหนบ้างป่าว

มีแล้วบอกนะem84
    อนาคตพ่อกวีเอกชาวไทย... ทำไมจึงลำบากจริงน้อ??.. ทั้งหาตังค์เรียนทั้งหาเงินเที่ยว..เฮ้อ..

ทริปหน้า..น้าว่าจะ(ย้ำ...ว่าจะ)ไปจ.บุรีรัมย์น่ะ.. ไปไหวรึเปล่า??.. em94

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    แก้วเดียวเมาเลยนะนั่น em84

ใครเป็นเจ้าของรถ ATV คันนั้นหว่า เปิดเผยตัวหน่อยคร้าบem94

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ขอปรมมือให้กับทั่นสุภาพบุรุษคลาสสิคทั้งหลาย(อ้อทั่ นสุภาพสตรีด้วย)
    .........................................งานนี้พวก คุนเยี่ยมอีกตามเคย หวังไว้ว่าจะได้เจอกันในเร็ววันนี้
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    แก้วเดียวเมาเลยนะนั่น em84

รินทีเป็นขวดเลยล่ะหราน..

ใครเป็นเจ้าของรถ ATV คันนั้นหว่า เปิดเผยตัวหน่อยคร้าบem94

รถของทางสนามB.B.Gun เค้าน่ะหราน...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ขอปรมมือให้กับทั่นสุภาพบุรุษคลาสสิคทั้งหลาย(อ้อทั่ นสุภาพสตรีด้วย)
    .........................................งานนี้พวก คุนเยี่ยมอีกตามเคย หวังไว้ว่าจะได้เจอกันในเร็ววันนี้

ขอบคุณครับพี่แมว...ถ้าสะดวกมาเจอกันนะครับ..

ป.ล.บังเอิญเคยได้เห็นชาวขบวนการฯBike Heroฯหลายคนเข้ามาดูในบอร์ด...แต่ไม่เคยช่วยกันตอบอะ ไรกันเลย... ต่อไปนี้..ถ้าใครเข้ามาแล้วไม่ช่วยกันตอบ... ขอให้เซ๊กส์เสื่อมว้อย!!!!!...

nakarin66 nakarin's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

โพสเอง ตอบเอง 55+

ผม SEX ไม่เสื่อมครับ

ทริปแก่นมะกรุด อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี ต้อนรับหน้าฝน

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รถของทางสนามB.B.Gun เค้าน่ะหราน...

อ๋อ แล้วไป ว่าแต่ใครพอรู้ราคาบ้าง ว่าคันแบบนั้น ต้องใช้แบงค์พันกี่ใบหว่า

ป.ล.บังเอิญเคยได้เห็นชาวขบวนการฯBike Heroฯหลายคนเข้ามาดูในบอร์ด...แต่ไม่เคยช่วยกันตอบอะ ไรกันเลย... ต่อไปนี้..ถ้าใครเข้ามาแล้วไม่ช่วยกันตอบ... ขอให้เซ๊กส์เสื่อมว้อย!!!!!...
    เห็นด้วย 55+ ดีนะ ที่เราไม่ใช่ขบวนการ รอดไป ฮิ้วๆๆๆๆem94

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nakarin อ่านข้อความ
    โพสเอง ตอบเอง 55+

ผม SEX ไม่เสื่อมครับ

มิน่า.. น้องจอยถึงอยู่หมัด.. em94

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    อ๋อ แล้วไป ว่าแต่ใครพอรู้ราคาบ้าง ว่าคันแบบนั้น ต้องใช้แบงค์พันกี่ใบหว่า

เห็นด้วย 55+ ดีนะ ที่เราไม่ใช่ขบวนการ รอดไป ฮิ้วๆๆๆๆem94

รถแบบที่ว่า.. ในเมืองไทยราคาไม่เท่าไหร่หรอกครับน้าว่า.. ts23

เรื่องSexอย่านึกว่าจะรอด... แม้ไม่ใช่ชาวขบวนการฯก็มีสิทธิ์เสื่อมได้.. ถ้าขาดการบริหารที่ดีครับ..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รถแบบที่ว่า.. ในเมืองไทยราคาไม่เท่าไหร่หรอกครับน้าว่า.. ts23
    อยากได้ๆๆๆๆ

เรื่องSexอย่านึกว่าจะรอด... แม้ไม่ใช่ชาวขบวนการฯก็มีสิทธิ์เสื่อมได้.. ถ้าขาดการบริหารที่ดีครับ..
    55+ ไม่เป็นไร เราไม่ยึดติด em94

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ๆๆๆๆ

55+ ไม่เป็นไร เราไม่ยึดติด em94

ก็กลับมาเมืองไทยซะทีเซ่...!!!!.

ยึดไม่ยึด.. แต่ถ้าเส้นไม่ยืด....ก็มีสิทธิ์หดได้ครับ..

Bookmarks