คิดยังไง กับ กลุ่มรถ FIno แต่งเป็นเวสปา

ชื่อกระทู้: คิดยังไง กับ กลุ่มรถ FIno แต่งเป็นเวสปา

Junior Member tapepy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy คิดยังไง กับ กลุ่มรถ FIno แต่งเป็นเวสปา

em86 คิดยังไง กับ กลุ่มรถ FIno แต่งเป็นเวสปา แล้วเรียกตัวเอง ว่าเป็นกลุ่ม คลาสสิก
    เห็นไปรวมกันที่รัชดา..
    ก็ ไม่ได้ว่าใคร นะคับแต่ อยากทราบความเห็น
    คือมันขัดใจเเหลือ เกิน

★ GiB ★︻┳═一 รักแล้วลืมไม่ลง's Avatar
    สถานที่
    Y.K. classic non sence
    ขอบคุณ
    0

Cool

อย่าไปคิดมากครับพี่น้องยังไงก็ใช้ถนนเส้นเดียวกันนะ
    Lambretta Ser.7

CG .. mixwell's Avatar
    สถานที่
    Yk` ScoOtEr GanG~*
    ขอบคุณ
    0

em24 แรงครับ ปะยางอย่างเดียว เครื่องไม่ต้องห่วง
    ภาษา ''รัก'' สอนใจ ภาษา''ไทย'' สอนเธอ ภาษา ''พ่อ'' เมิงหรอ สอนให้ ''เธอ'' หลายใจ ....em97

Junior Member เวสเขียว's Avatar
    สถานที่
    YK' scooter gang and SmallWheel Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักแล้วลืมไม่ลง อ่านข้อความ
    อย่าไปคิดมากครับพี่น้องยังไงก็ใช้ถนนเส้นเดียวกันนะ
    เห็นด้วยกับพี่เค้าคับ มีความชอบที่แตกต่างกันครับ
    llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll lllllllllllllllll
    .......................LLL..........LLL........... ............LLL..........LLL...................... .
    ...........................LL......LL............. .................LL.......LL...................... ......
    ...............................LLL................ ..................LL..LL.......................... .......
    ...............................LLL................ ..................LL.......LL..................... .......
    ..............................LLLL................ ..............LLL..........LLL.................... ...
    llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll lllllllllllllllll

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ปม ว่า อยู่ ที่ ใจ มากกว่า คอ..รับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tapepy อ่านข้อความ
    em86 คิดยังไง กับ กลุ่มรถ FIno แต่งเป็นเวสปา แล้วเรียกตัวเอง ว่าเป็นกลุ่ม คลาสสิก
    ก็ ไม่ได้ว่าใคร นะคับแต่ อยากทราบความเห็น

ก้อดีนะ...ไม่ต้องห่วงเรื่องเครื่องยนต์
    (เพราะเค้า ผลิตหลังจากพวกเราเยอะ)
    ส่วนเรื่อง ...ความ คลาสสิค
    ปม ว่า อยู่ ที่ ใจ มากกว่า คอ..รับ

alternative nation
    ก้อ ไม่ จำกัด ความ คิด ครับ ปม
    em94 em94 em94

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แลม 8 อะหรอครับ

แลม 8 อะหรอครับ 555+ เมื่อวานที่สนามแรงจริง I Love you FINOem24
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

[email protected] แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

นู๋มะรูนู๋มาว ไม่ขอออก ความคิดเหงคับ

เมืองทองคะนองเดช

Junior Member tapepy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อือ คับ...ผมก็ ว่างั้นความชอบใครก็ของ มัน แค่ไม่อยาก ให้เค้า เรียก ตัวเองเป็น กลุ่ม รถ คราสสิตอะคับ
    เพราะถ้าเค้า เอาไป แว้น..แซ่บ..เท้ส กัน ละก้อ มัน เสียสถาบัน หมด เหอะๆๆ ...
    ตัวเป็น Mio ตาโต ติดไฟ มอส ...มันม้ายช่าย..!!.
    em87

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมว่านะใจเขาอ่ะรักความคลาสสิกอ่ะคับแต่เขาอยากได้เค รื่องที่มันไม่มีปัญหา แล้วแต่คนคิดนะคับ (สำหรับผมผมคิดแบบเนี้ย)em97 อิๆ

Junior Member dewbiggalow's Avatar
    สถานที่
    No
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tapepy อ่านข้อความ
    จะอะไรกันหนักกันหนาครับ จะแบ่งพักแบ่งพวกว่าผมขับเวสป้าผมต้องแนวผมต้องเท่ห์
    ต้องดูเซ่อ และไอ้พวกขับฟีโน่มันต้องแว้นท์บอยว่ากูแน่กูเจ๋ง โธ่สมองจะมาแยกสังกัด
    แค่วัตถุแค่นั้เพื่ออะไรครับจะเป็นเพื่อนกันไม่ได้หร ือไง ไม่มีใครดีใครเด่นไปกว่ากันหรอกครับพึ่งสังวรไว้เถอะ เนื้อมันหุ้มเหล็กทั้งคู่หรือว่าคุณทั้ง2กลุ่มโดนชนแ ล้วไม่ตายห่ะถามหน่อยเถอะ วู้ๆๆคิดอะไรไม่มีส_อง

Member VasaBi~shi's Avatar
    สถานที่
    สุราแมน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดดีทำดีไว้

คนเรามีชอบต้องมีไม่ชอบ
    ฉันใดฉันนั้น
    อนิจจาพึงมีแต่ความคิดที่ว่าเราไม่เบียดเบียนใคร
    แล้วมีความสุขใจ
    พึงปราถนาสิ่งใด
    มีความจดจ่อกับสิ่งไหน
    จงทำสิ่งที่เราจดจ่อ
    ให้ดีที่สุด
    อย่าเห็นว่า
    ใครดี ใครไม่ดี
    มีรวย ก็มีจน
    มีชอบ ก็มีไม่ชอบ
    ถ้าคิดแล้วทำได้เช่นนี้
    เท่านั้นและมนุษย์ทั้งหลาย
    ท่านจะเจริญทั้งกาย วาจา และใจ

ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงคุ้มครองพวกท่านทั้งหลาย
    ให้มีแต่ความสุขความเจริญทุกท่านด้วยเถิด
    ฅนท่องไพร

ใครดีกูดีตอบ
    ใครชอบกูชอบแทน
    ใครร้ายกูร้ายแสน
    ตัวกูคือตัวกู

-------------------------------
    *สุราแมน*

Member Extl2eme's Avatar
    สถานที่
    Klong 6 ClassicClub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจริญพร ญาติโยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VasaBi~shi อ่านข้อความ
    คนเรามีชอบต้องมีไม่ชอบ

ฉันใดฉันนั้น
    อนิจจาพึงมีแต่ความคิดที่ว่าเราไม่เบียดเบียนใคร
    แล้วมีความสุขใจ
    พึงปราถนาสิ่งใด
    มีความจดจ่อกับสิ่งไหน
    จงทำสิ่งที่เราจดจ่อ
    ให้ดีที่สุด
    อย่าเห็นว่า
    ใครดี ใครไม่ดี
    มีรวย ก็มีจน
    มีชอบ ก็มีไม่ชอบ
    ถ้าคิดแล้วทำได้เช่นนี้
    เท่านั้นและมนุษย์ทั้งหลาย
    ท่านจะเจริญทั้งกาย วาจา และใจ

ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงคุ้มครองพวกท่านทั้งหลาย
    ให้มีแต่ความสุขความเจริญทุกท่านด้วยเถิด

สาธุ ซึ้งในรสพระธรรม ชีวิตย่อมเป็นอนิจจัง
    อะไรที่อยู่ยืนยงก็เป็นตำนาน
    ไม่แน่หรอต่อไปพวก รถเด็กแว๊นอาจเป็นตำนานก็ได้
    แบบว่าไปฮิตรุ่นต่อไป

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อือ คับ...ผมก็ ว่างั้นความชอบใครก็ของ มัน แค่ไม่อยาก ให้เค้า เรียก ตัวเองเป็น กลุ่ม รถ คราสสิตอะคับ
    เพราะถ้าเค้า เอาไป แว้น..แซ่บ..เท้ส กัน ละก้อ มัน เสียสถาบัน หมด เหอะๆๆ ...
    ตัวเป็น Mio ตาโต ติดไฟ มอส ...มันม้ายช่าย..!!.
    em87
    เวสป้าก็เห็นเอาไปแว้นกันเยอะแยะครับ จะแบ่งจะแยกทำไมเก่ากว่าแล้วไง ราคาไม่ได้ต่างกันเท่าไหร่