ขายรถdaihatsu mira p4 สวยพร้อมใช้งานครับพร้อมโอนทะเบียนครบ 89,000

ชื่อกระทู้: ขายรถdaihatsu mira p4 สวยพร้อมใช้งานครับพร้อมโอนทะเบียนครบ 89,000

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Wink ขายรถdaihatsu mira p4 สวยพร้อมใช้งานครับพร้อมโอนทะเบียนครบ 89,000

Mira p4 เครื่อง EF-RL หัวฉีด TURBO เกียร์ธรรมดา
    แอร์เย็นมาก เครื่องเสียง SONY ลำโพงดัง CD+MP3
    พวงมาลัยเพาเวอร์
    ปุ่มสตาสเครื่องด้วยมือ Engine Start Pivor
    ปลดล๊อกความเร็ว Speed Meter V Pivor
    เกจวัดโวล์ต
    ที่วางแก้วน้ำฝั่งคนนั่ง
    ที่เปิดประตูเคฟล่า
    ไฟส่องเท้าตอนกลางคืน
    ที่ชาตแบตมือถือต่างๆในรถ 4 ช่อง
    กันสาด สีดำ
    ไฟหน้าซีน่อน ไฟLED
    พวงมาลัย SPARCO
    Sensor ถอยหลัง 2 จุด
    กระจกมองข้างโครเมียม ปรับไฟฟ้า
    กระจกหน้าต่างข้างปรับไฟฟ้า
    โชคหน้าแดง โชคหลังแดง l500
    เบาะแต่ง SPARCO ทั้งชุด ดำแดง
    กระโปรงหน้า เคฟล่า
    ภายในดี ไมล์ l500 คอนโซล l500 ที่เก็บคอนโซลกลาง พักแขน
    ล้อแม็ก FC ของ 12 ยาง DUNLOP พึ่งเปลี่ยน 4 เส้น
    สเกริตข้างแต่ง
    ชุดแต่งสปอยเลอร์หลังพร้อมไฟเบรค
    กุญแจรีโมต เซ็นทรัลล๊อก กันขโมย
    กรุงเทพมหานคร รักมิร่าชอบมิร่าพูดคุยกันครับ สนใจโทรติดต่อ 0918821559 ณัฐ

รูป รูป                    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natpum : 13-12-2015 เมื่อ 19:32

ขอบคุณ
    0

มีรูปไหมครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anusart อ่านข้อความ
    มีรูปไหมครับ
    มีครับลงไปในกระทู้แล้วมันไม่เห็นรูปหรอครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อ หรือ ไอดี line ด้วยครับ

Bookmarks