สอบถามเรื่องจูนคาบุแดชหน่อยครับผม

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องจูนคาบุแดชหน่อยครับผม

Senior Member superza's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สอบถามเรื่องจูนคาบุแดชหน่อยครับผม

เจ้า cb175 ผมจับมันใส่คาบูแดช แต่ทะว่า มีปันหาเรื่องนมหนู ไม่รู้จะเริ่มจูนจากเบอร์ อะไร แต่ลองเดิมๆของคาบู
    มันเกิดอาการเร่งตลอดผมเลยลองเช็ค คอหลีด ก็ไม่รั่วเลยลองถอดสายคันเร่งแล้วใส่มือขยับลูกเร่งเ อาเองกลับได้
    ประมานว่าลูกเร่งมันดันขึ้นเลยทำให้เร่งแต่ทีผมงง คือมันยกนิดเดียวใส่สายคันเร่งแล้วยกประมาน1เซน รถเร่งกระจาย
    กับลองใช่มือขยับจากต่ำสุดประมานครึ่งเซนรถเดินเบาปก ติ (ปรับเดินเบาออกหมด) เลยอยากรุ้ว่าต้องเปลี่ยนนมหนู หรือต้องเปลี่ยนสายคันเร่งครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Senior Member tid_champ's Avatar
    สถานที่
    independence
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ superza อ่านข้อความ
    เจ้า cb175 ผมจับมันใส่คาบูแดช แต่ทะว่า มีปันหาเรื่องนมหนู ไม่รู้จะเริ่มจูนจากเบอร์ อะไร แต่ลองเดิมๆของคาบู
    มันเกิดอาการเร่งตลอดผมเลยลองเช็ค คอหลีด ก็ไม่รั่วเลยลองถอดสายคันเร่งแล้วใส่มือขยับลูกเร่งเ อาเองกลับได้
    ประมานว่าลูกเร่งมันดันขึ้นเลยทำให้เร่งแต่ทีผมงง คือมันยกนิดเดียวใส่สายคันเร่งแล้วยกประมาน1เซน รถเร่งกระจาย
    กับลองใช่มือขยับจากต่ำสุดประมานครึ่งเซนรถเดินเบาปก ติ (ปรับเดินเบาออกหมด) เลยอยากรุ้ว่าต้องเปลี่ยนนมหนู หรือต้องเปลี่ยนสายคันเร่งครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    น่าจะเป็นสายเร่งนะครับ นมหนูต้องดูที่หัวเทียน

Bookmarks