**** เมล์เติ้บ เมล์ไรคับ

ชื่อกระทู้: **** เมล์เติ้บ เมล์ไรคับ

Senior Member dm01's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน **** เมล์เติ้บ เมล์ไรคับ

รบกวนพี่ๆช่วยแจ้ง เมล์ เติ้บ ที่ขี่ vespa sprint สีดำหน่อยนะครับ
    คือผมเป็นเพื่อน เติ้บ แต่ไม่มีเมล์มันอ่ะ จำได้มันเคยบอกว่ามันอยู่กลุ่มนี้

ผมเลยเข้ามาดูก็เปิดเจอรูปมัน แต่ผมติดต่อมันไม่ได้อ่ะครับ

อยากคุยกับ เติ้บ เรื่องเวสป้าด้วยครับ

คือผมคิดจะเล่น เวสป้า ไม่ก็แลมอยู่อ่ะครับ รบกสนพี่ๆช่วยหาให้ด้วยนะครับ
    บอกเติ้บว่า ผมชื่อ Big Negative นะครับ รบกวนขอทั้งเบอร์และเมล์ด้วยนะครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับ

Junior Member JOKER_69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พอดีพี่ไม่ได้ติดต่อกับเติ๊บนานแล้วเหมือนกันครับ ไม่รู้ตอนนี้ยังขี่เวสป้าอยู่รึป่าว อยากชวนไปเที่ยวด้วยกัน แต่ไม่รู้ติดต่อยังไง ถ้าได้เจอเติ๊บ ฟากบอกด้วยครับ ว่าพี่ๆคิดถึง em24

Vespa Means Joy Of Living

Senior Member dm01's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ครับผม ถ้าผมเจอผมจะบอกมันให้นะครับ

แต่ว่าพี่ชื่อไรอ่ะครับ ผมบิ๊กนะครับ

แล้วกลุ่มของพวกพี่มีกี่คันหรอครับ ผมอยากขี่แลม 3 อ่ะครับ รอได้ก่อนแล้วเดี๋ยวว่ากันครับเพราะผมก็คงหากลุ่มอยู ่อ่ะครับ

พี่มีเมล์ป่ะครับ ไว้คุยMsn กันนะครับ

E-mailของบิ๊กนะครับ :: [email protected]

แอดมาคุยกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dm01 : 22-03-2007 เมื่อ 17:56

Senior Member joker69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dm01 อ่านข้อความ
    แต่ว่าพี่ชื่อไรอ่ะครับ ผมบิ๊กนะครับ

แล้วกลุ่มของพวกพี่มีกี่คันหรอครับ ผมอยากขี่แลม 3 อ่ะครับ รอได้ก่อนแล้วเดี๋ยวว่ากันครับเพราะผมก็คงหากลุ่มอยู ่อ่ะครับ

พี่มีเมล์ป่ะครับ ไว้คุยMsn กันนะครับ

E-mailของบิ๊กนะครับ :: [email protected]

แอดมาคุยกันนะครับ
    พี่ชื่อโจ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าหารถได้แล้วมาขี่ด้วยกันนะครับ กลุ่มเรามีกัน 7-8 คันครับ em95
    " Vespa Means Joy Of Living "

Bookmarks