เผื่อสนใจกันครับ

ชื่อกระทู้: เผื่อสนใจกันครับ

Talking เผื่อสนใจกันครับ

http://www.jesadatechnikmuseum.com ลองเข้าไปดูนะครับอยู่ใกล้ กทม.แล้วก็ที่สำคัญเข้าชมฟรี ได้ความรู้อีกด้วยครับ
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

มาตรฐาน ผมไปดูมาครับเมื่อวานนี้เอง

ผมไปดูมาครับเมื่อวานนี้เอง.รถเยอะมากๆเครื่องอะไหล่ วางเป็นชั้นๆ...มีเครื่องบิน.รถถัง.LAMหลายคัน.
    และรถประหลาดหลายคัน
    ไปเจอMZหัวไม่เลี้ยว125สีขาว.และอีกมากมายเขาเอาผ้าค ลุมไว้ดูไม่หวัดไม่ไหว..พอดีถ่ายรูปไว้ในกล้องเพื่อนเลยไม่ได้ลงให้ดู
    อยู่แถวๆนครชัยศรีครับห่างจากกรุงเทพไม่กี่โล
    ถ้าพวกพี่ๆMZสนใจจะไปละก็ผมยินดีเป็นไกด์นำทางไปครับ
    ผมไปดูมาครั้งแล้วก็ยังอยากจะไปดูอีก
    ผมอยู่พุทธมลฑลสาย4ห่างจากนครชัยศรีไม่กี่กิโล

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไปเช้า - เย็น กลับ วันอาทิตย์ .....ขอแจมไปด้วยคนคับ....ผมจะได้ชวนเพื่อนๆจากค่ายน าซีลาดกระบัง ไปด้วยกันหลายๆคัน คงน่าสนุกดีคับ

Thumbs up

เด๋วโทรหา พี่เม้ง กับพี่อ้น ก่อนครับได้เรื่องไงจะโทรไปบอกครับ ว่าแต่คุณ yodd จะว่าพาพวกเราไปทัวร์ป่าวน๊า อิอิได้ไปเที่ยวแว้ว
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

มาตรฐาน ยินดีครับ

ผมยินดี+เต็มใจ+และเป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ
    089-205-7737ยอดครับ

วันอาทิตย์ที่25 นี้ดีป่าวครับไปเช้ากลับตอนเย็นๆค่ำๆ ดีป่าวพี่น้องem94

วันอาทิตย์เค้าเปิดเหรอ ไปด้วยๆๆๆๆ
    แต่ห้ามมีตำรวจนะ em89
    ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ดีคับ วันอาทิตย์ที่ 25.......แน่นอนไหมคับ จะได้นัดเพื่อนฝูง

มาตรฐาน 25คงเป็นไกค์ไพไปไม่ได้ครับ

23-24-25มีนาคมผมไปงานJAPANCLASSICที่โคราช

เออ....ลืมตรูเลยนะ จำไว้...เดี๋ยวจะซื้อ MZ มาขี่เล่นซัก 8 คัน em94

อิ อิ แหย่เล่น วันที่ 25 ไปไม่ได้ครับ ติดทริปไปพัทยากับพวกรถใหญ่น่ะ ไว้โอกาสหน้านะ ดีใจนะที่ยังไม่ลืมกัน

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

[SIZE="4"]คุณ YODD รับอาสาจะนำทางให้ แต่วันที่ 24 มี.ค. เค้าไม่ว่าง ส่วนคุณเวชก็จะไปพัทยา ก็เลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. ไปเช้า-เย็นกลับ ก็ได้มั้งคุณรอง,คุณแนน เราจะได้ไปกันหลายคันหน่อย ยังงัยก็ขอเชิญสมาชิก MZ CLUB ทุกท่านร่วมเดินทางไปด้วยกันน่ะครับ[/SIem97 em97 em97 ZE]

มาตรฐาน 18มีนานี้ไม่ว่างกันหรอครับ

18มีนานี้ไม่ว่างกันหรือครับ
    ผมว่างทุกวันยกเว้น23-24-25
    ยินดีเป็นไกค์

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำขาว อ่านข้อความ
    คุณ YODD รับอาสาจะนำทางให้ แต่วันที่ 24 มี.ค. เค้าไม่ว่าง ส่วนคุณเวชก็จะไปพัทยา ก็เลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. ไปเช้า-เย็นกลับ ก็ได้มั้งคุณรอง,คุณแนน เราจะได้ไปกันหลายคันหน่อย ยังงัยก็ขอเชิญสมาชิก MZ CLUB ทุกท่านร่วมเดินทางไปด้วยกันน่ะครับ[/SIem97 em97 em97 ZE]
    [size="4"]เอาไงกันดีครับ ผมว่าวันที่1เมษาก็ดีนะครับจะได้เจอกันหลายคน คิดเห็นกันอย่างไรเสนอกันเลยนะครับ เรื่องสถานที่กับวันเวลาไม่สำคัญ ที่สำคัญคือเราได้พบปะกัน

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

1 เมษายน.....ดีคับ สิ้นเดือน มีเงิน 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 14-03-2007 เมื่อ 13:19

Bookmarks