สอบถามผู้รู้และขอคำแนะนำหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: สอบถามผู้รู้และขอคำแนะนำหน่อยครับ

มาตรฐาน สอบถามผู้รู้และขอคำแนะนำหน่อยครับ

ผมอยากจะทราบว่ารถราเลย์ 26 นิ้ว ชาย กับ ราเลย์ 26 นิ้ว หญิง สามารถที่จะเอาอะไหล่มาใช้แทนกันได้ไหมครับ เช่น แฮนด์ ขอบล้อ และพวกอุปกรณ์อื่นครับ ขอรายละเอียดจากผู้รู้หน่อยครับ ถ้าพี่ๆทิ้งเบอร์ไว้ เพื่อไว้สอบถามข้อมูลจะขอบคุณมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ นัท

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

ได้หมดเลยครับ แต่ถ้าจะให้สวย เนียน ต้องเอารุ่นปีใกล้ๆกัน ถึงจะไม่มีความแตกต่าง
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

ตะเกียบรถ ช. กับ ญ. ไม่น่าใช้กันได้ครับ .... เห็นตะเกียบ ญ. ยาวกว่า ช. หรือว่าใช้ได้ .... ????

ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ พอดีผมอยากจะได้รถราเลย์ 26 นิ้ว ชาย อยู่ครับ กำลังดูๆอยู่ครับ แล้วรถราเลย์ชาย ทุกคันจะต้องมีตอกหมายเลขรถตรงหลักอานทุกคันไหมครับ แล้วคันไหนไม่มีหมายเลขตอกไว้ แสดงว่าปลอมหรือเปล่า? พี่ๆพอจะมีวิธิดูรถรุ่นนี้ไหมครับว่าจะดูยังไงว่าอะไ หล่แท้ติดรถมากแค่ไหน พี่มีวิธิดูยังไงบ้างครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องรถโบราณเลยครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks