งาน Scooters Meeting in Ayutthaya

ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ครับ ภาคต่อจากเดิมที่ใครเคยไป บางปูมาแล้ว ทั้งอิ่มและสนุกสุดๆ มาอีกครั้ง ไม่ไกลมาไปเช้าเย็นกลับ / ตามลายแทงเลยครับ ชาว COSA CLUB

ถังเดียวเที่ยวอยุธยา

ย้อนรอยน้ำท่วม จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ตามเส้นทางน้องน้ำ และเยี่ยมเยียน อุทธยานประวัติศาสาตร์ ไหว้พระ กินก๋วยเตี๊ยวเรือ เดินเล่นตลาดน้ำ พร้อมล่องเรือ ทานอาหารในยามเย็น

พี่น้อง Scooters ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ Steela Vespa Lambretta BMW C1

สามารถมาแจมกันได้นะครับ เราจะเจอกันในวันอาทิตย์ที่ 15 มกราคม 2555
สถานที่ ปั๊มน้ำมัน Esso รังสิต (ปั๊มใหญ่ที่สุดในโลก)
เวลา 09:00

สะดวกลงชื่อไว้จะดีมาก ๆนะครับผม เพราะทาง ไทยเจริญยานยนต์ จะมีของที่ระลึกให้นะครับผม จะได้ทราบจำนวนนะครับ

แล้วพบกันนะครับ

Stella Thailand