ถามเรื่องหงอนหน้า ของรุ่น 90 racer อ่ะครับ

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องหงอนหน้า ของรุ่น 90 racer อ่ะครับ

มาตรฐาน ถามเรื่องหงอนหน้า ของรุ่น 90 racer อ่ะครับ

คืออยากรู้ว่าตามรุ่นนี่ มันจะมีหงอนหน้ามั้ยอ่ะครับ
    แล้วถ้ามีนี่เค้าสังเกตุของกันยังไง เป็นแบบเดียวกับ 64 ,super ,sprint รึป่าวครับ
    เห็นด้านหลังมันจะมีตัวเลขกำกับด้วย มันหมายถึงอ่ะไรอ่ะครับ

แห้งสวยมากเลยคันเนี้ย ผมแอบเข้าไปดูเกือบทุกวัน แต่ยังหาแห้งๆ(สักครึ่งนึงของคันนี้) ไม่เจอสักที เฮ้อ หาต่อไปปปป

คันขาวของคุณ nongsaewong ก็สวยครับผมเข้าไปเปิดดูบ่อยๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โบราณนคร อ่านข้อความ
    คันขาวของคุณ nongsaewong ก็สวยครับผมเข้าไปเปิดดูบ่อยๆ
    ขอบคุณมากคร้าบบบบบ ^^

Bookmarks