ใครอยู่ฝั่งธนขอเชิญทางนี้ครับ

ชื่อกระทู้: ใครอยู่ฝั่งธนขอเชิญทางนี้ครับ

Member kob ke30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครอยู่ฝั่งธนขอเชิญทางนี้ครับ

ใครอยู่ฝั่งธนมาจอยกันครับ รวบรวมเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาวฝั่งธนบุรี ไม่ว่าจะเป็น วงเวียนใหญ่ ดาวคนอง ท่าพระ สำเหร่ บางแค บางบอน หลักสอง หนองแขม พุทธมณฑล1 2 3 4 พระประแดง จรัญฯ บรมราชฯ ตลาดพลู ขอเชิญครับ มาร่วมจอยกัน ไม่ว่ารถของท่านจะเก่าแก่แค่ไหน แต่หรือไม่แต่ง สวยหรือไม่สวย เรามาพบปะพูดคุยเรียนรู้กันครับ
    จริงแล้วมีอยู่เวปนึงที่มีการรวมตัวของชาวฝั่งธนแล้ว ครับลองเข้าไปดูที่เวปนี้ครับ http://rcw.ms/forum/showthread.php/7...รับ?p=12407119 เดิมจะนัดกันทุกศุกร์ที่2 ของเดือน
    แต่สมาชิกยังน้อยอยู่ อยากให้มาเจอกันแยะๆบ่อยๆ วันข้างหน้าอาจจะได้มีกิจกรรมดีๆร่วมกันครับ
    ผมอยู่หนองแขมครับ ซอยเพชรเกษม 81

รูป รูป  

Bookmarks