แจ้งเรื่องเดินทางเที่ยงปีใหม่ 2544 เชียงคาน ภูเรือ เขาค้อ ภูทับเบิก

ชื่อกระทู้: แจ้งเรื่องเดินทางเที่ยงปีใหม่ 2544 เชียงคาน ภูเรือ เขาค้อ ภูทับเบิก

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน แจ้งเรื่องเดินทางเที่ยงปีใหม่ 2544 เชียงคาน ภูเรือ เขาค้อ ภูทับเบิก

ตามที่ได้คุยกัน แล้วได้วันสรุปดังนี้ เดินทางวันที่ 28ธันวาคม2543 เวลา12.00น. มุ่งหน้าสู่เชียงคาน เข้าพักที่เชียงคานโทรจองที่พักเรียบร้อยแล้ว เช้าวันที่ 29ธันวาคม2543 ตื่นเช้ามาตักบาตรตอนเช้าที่ชุมชนเก่าเชียงคาน สายๆขับรถเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ เวลาพอสมควรเดินทางมุ่งหน้าสู่ภูเรือเที่ยวไปในตัว สถานที่ใหนสวยธรรมชาติงามแวะไปเรื่อย เย็นเข้าพักที่ภูเรือทำอาหารกินกันเองไปเที่ยวนี้อุป กรณ์ยังชีพเตรียมพร้อม เฮฮาตามแบบฉบับพี่ๆน้องๆ เช้าวันที่ 30ธันวาคม2543 เช้ามืดตื่นขึ้นมาซึมซั่บบรรยากาศตอนเช้า สายๆเคลื่อนย้ายเดินทางสู่เขาค้อ แวะเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ เช่นพระธาตุศรีสองรัก ภูหินร่องกล้า เย็นๆมุ่งหน้าเข้าที่พักเขาค้อทำอาหารกินกันเฮฮากันไ ป เช้าวันที่ 31ธันวาคม2543 เช้ามืดตื่นมาซึบซับบรรยากาศตอนเช้า พร้อมเตรียมทำอาหารกินกัน สายๆเดินทางสู่ภูทับเบิกตามเส้นทางที่จะไปภูทับเบิกแ วะแหล่งท่องเที่ยวไปเรื่อยๆ ช่วงเย็นเข้าสู่ที่พัก เตรี่ยมพร้อมอาหารการกินพร้อมทั้งเตรียมตัวนับถ่อยหล ังเข้าสู่ พุทธศักราชใหม่ ตอนเช้าวันที่ 01มกราคม2544 ตื่นมาซึมซั่บทะเลหมอก สายๆก็เดินทางกลับแบบเบาๆสบายๆ

ปล.เช้าวันที่ 28ธันวาคม2543 นัดเจอกันที่ร้านเอ็นพีมอใหม่สาคามหรือร้านทองเยื้อน เวลา10.00น.นะครับจะได้เตรียมตัวกันให้พร้อมไม่ให้ขา ดตกบกพร่องครับ ส่งสัยหรือมีอะไรสอบถามโทรถามได้ครับพี่ๆน้องๆ 081-3897500 เบอร์พี่พลครับ
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

เพื่อนร่วมทางพันธุ์แท้ NuyCD's Avatar
    สถานที่
    Somdet Classic Bike ( สมเด็จคลาสสิคไบค์ )
    ขอบคุณ
    0

รอชมรูปอยู่นะครับ
    ทำตัวให้ต่ำ ทำใจให้สูง

- เหลวไหล - Nutty_C_Somdet's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิกไบค์ (SomDetClassicBike)
    ขอบคุณ
    0

น้าพลครับรอดูภาพอยู่คับ
    สมเด็จคลาสสิคไบค์
    somdet classic bike
    ไม่ใช่แค่กลุ่ม แต่เป็นเหมือนบ้านของพวกเรา
    อากาศร้อนแล้วมั่นดูแลสุขภาพของยางรถทุกท่านด้วยน่ะค ับ เพื่อความปลอดภัยคับ

โครตรักเองเลย

Bookmarks