ขอถามผู้รู้หน่อยครับ พอดีพึ่งได้ดัทสัน510มาเป็นเครื่อง 4 เค 4เกีย สภาพ พอวิ่งได้ และคิดว่าช่วงล่างน่าจะต้องทำเยอะมาก เพราะมันแข็งกะด้างมากดังกุกกัก อยากทราบว่า ทำช่วงล่างพอให้วิ่งได้ดีขึ้น จุดสำคัญๆที่ต้องทำมีอะไรบ้างคับ ผมพึ่งได้รถมายังไม่มีข้อมูลเลยคับ และควรทำอะไรก่อนหลัง งบปะมานเท่าไหร่คับ เครื่องทำเป็น5เกียร์ได้มั๊ยหรือควรทำอย่างไรบ้างให้ สามารถขับได้ดีๆมันๆหน่อยคับ และรุ่นนี้วางเครื่องอะไรเหมาะสมคับบ ขอโทดที่ ถามเยอะหน่อยน่ะคับ ผมไม่รู้จะปรึกษาไคดีคับ ไคมีปะสบการแนะนำหน่อยน่ะคับบผมขอบคุนนนล่วงน่าคับบ
แอดเมลมาแนะนำก็ได้น่ะคับบบ [email protected] อยากรู้รายละเอียดอีกมากมายเลยจิงๆคับบบยังไงแอดมาแน ะนำผมน่ะคับถ้าไคมีปะสบการกับรุ่นนี๊คับ