+++มีไรมาไห้เล่น+++

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++มีไรมาไห้เล่น+++

กติกาก็คือ ข้อแรกจะเป็นการตอบคำถามของคนที่โพสก่อนหน้าเรา
    ข้อที่ 2 เป็นคำพูดที่เราอยากจะพูดอะไรก็ได้
    ข้อที่ 3 เป็นคำถามให้คนต่อไปตอบ ลองเล่นดูนะ...
    ใครเข้ามาไม่ตอบ....แช่ง....เว้ย
    เริ่มเลยนะคนแรก
    1.ง่วงนอนจัง
    2.เมาเยี่ยงหมา
    3.ผมหล่อป่ะ???????

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^v

ข้อ1... ก้อหล่อดี
    ข้อ2...เล่นอะไรวะเนี่ย
    ข้อ3...แล้วผมหล่อไหมละ
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่รู้ครับ ผมไม่เคยเห็น
    2.ผมไม่หล่อ แต่อร่อยครับ
    3.ไปเชียงใหม่กันป่าว...

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ไปแน่นอน
    2.ไม่มีอะไรทำไง
    3.แฟนคนอื่นมักจะสวยกว่าแฟนเราเสมอจริงป่าว
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ไปแน่นอน
    2.ไม่มีอะไรทำไง
    3.แฟนคนอื่นมักจะสวยกว่าแฟนเราเสมอจริงป่าว
    1.ไม่เสมอไปหรอก

2. งานปีนี้ได้1รางวัล ก็โอเคเนอะ ไม่เหนื่อยเปล่า(furperry)

3 ใครรู้จักตาอ๋อยบ้าง เห็นพูดถึงบ่อยๆ (modsตาอ๋อย)
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Junior Member <l3UMM>'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ตอบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    1.ไม่เสมอไปหรอก

2. งานปีนี้ได้1รางวัล ก็โอเคเนอะ ไม่เหนื่อยเปล่า(furperry)

3 ใครรู้จักตาอ๋อยบ้าง เห็นพูดถึงบ่อยๆ (modsตาอ๋อย)
    1รู้แต่ มอสน้าอ๋อย

2บอกได้เลยว่าสุดยอด

3คุณว่ารถscooterอะไรแจ๋วที่สุด

Aont_TV's Avatar
    สถานที่
    ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

1.แลมเบ็ตต้าเยี่ยมที่สูด
    2.ฮัลโหลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลๆๆๆๆๆๆ ฮาหร่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    3.จะมีใครซื้อ200กูไหมเนี่ย

1. สุพรรณฯจะมาซื้อแน่นอน

2. แลมเบรตต้าคือชีวิต โผ้มมมมมมมมม ( รถเสี๊ยมันซ่อมด้ายย คนเสี๊ยมันซ่อมม้ายด้าย ) 55+

3. คืนนี้ผีจะยิงหอยกี่เม็ด
    คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ยิงไปเเล้วหนึ่งเมล็ด โดยลุย ซาหา
    2.รถฮาเสดเเล้วบ่เฮ้ยยยยยยยย
    3.เราจะไปเชียงใหม่จากกรุงเทพภายในกี่ชั่วโมง

Furday I'm in love

with
    my scooters

with
    Club Fur

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FURday express อ่านข้อความ
    1.ยิงไปเเล้วหนึ่งเมล็ด โดยลุย ซาหา
    2.รถฮาเสดเเล้วบ่เฮ้ยยยยยยยย
    3.เราจะไปเชียงใหม่จากกรุงเทพภายในกี่ชั่วโมง
    1. ไม่รู้คับ...เบริดร์ไม่เคยไป(อิอิ....ว้อเว่งก้าบ)
    2. ยินดีด้วยกับเพื่อนไช้และเพื่อนๆพี่ๆกลุ่ม คลับเฟอร์...กับรางวัลที่ได้รับ...
    3. พี่ๆรู้จักเวสป้ามั้ย......เบรคมานอยู่ตรงไหนอ่ะคับ. ...
    รักคนอ่าน

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

1.เบรคอยู่ที่เท้าขวาไงพ่อหนุ่ม..

2.เมื่อไหร่จะมี ฮาเล่ย์ขี่กับเค้าว่ะ กรู...มีอะไรก็ขี่แม่มไปเหอะ อย่าเลือกมาก เด๋วลาบหมด อดกินอีก...ฮา

3.ไข่กับไก่ อะไรเกิดก่อนกัน...
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member ยาคูลย์'s Avatar
    สถานที่
    Amigo
    ขอบคุณ
    0

1. จากการวิจัยของ รอง สาดสะดาจาน dogเตอร์ ครูใหญ่ สารวัตร บอกว่า ก่ายยยยเกิดก่อน
    2. อยากไปถึงเชียงใหม่โดยสวัสดิภาพ สาธุ ๆ ๆ ๆ รถอย่าพังนะลูกพ่อ
    3. คุณคิดว่าคนที่เริ่มมาปัญญาอ่อนใหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยาคูลย์ อ่านข้อความ
    1. จากการวิจัยของ รอง สาดสะดาจาน dogเตอร์ ครูใหญ่ สารวัตร บอกว่า ก่ายยยยเกิดก่อน
    2. อยากไปถึงเชียงใหม่โดยสวัสดิภาพ สาธุ ๆ ๆ ๆ รถอย่าพังนะลูกพ่อ
    3. คุณคิดว่าคนที่เริ่มมาปัญญาอ่อนใหม
    1. ไม่นะ หนุกหนาน ขำๆ กันไป
    2. สิ่งที่บ่งบอกว่าหนังสือเล่มใดดีก็คือ หนังสือเล่มนั้นจะเปลี่ยนไปทุกครั้งที่คุณอ่าน
    3. คุณเคยทำอะไรบ้าๆ หลุดโลกในชีวิตบ้างมั้ย แล้วทำอะไร

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up คิดได้ไง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมวน้อย อ่านข้อความ
    1. ไม่นะ หนุกหนาน ขำๆ กันไป
    2. สิ่งที่บ่งบอกว่าหนังสือเล่มใดดีก็คือ หนังสือเล่มนั้นจะเปลี่ยนไปทุกครั้งที่คุณอ่าน
    3. คุณเคยทำอะไรบ้าๆ หลุดโลกในชีวิตบ้างมั้ย แล้วทำอะไร
    1.ยังไม่เคยก็ว่าจะเอารถสุดที่รักขับขึ้นไปเชียงใหม่
    2.heineken อร่อยที่สุดเลย
    3.แล้วเทอจะไปกับฉันไหม

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

[email protected]
    084-919-3321 เปิ้ล

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เวรแล้วเราไม่เล่นโดนแช่งเอาหน่อยวะตู

1.คิดดูก่อนนะครับว่าจะไปดีเปล่า
    2.รักเพื่อนๆชาว Scooter ครับ
    3.อยากเมาไหม?
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

[email protected] แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

Bookmarks