+++++++อยากถามวิธีทำให้ k125 มันสูงขึ้นคับ++++++++++

ชื่อกระทู้: +++++++อยากถามวิธีทำให้ k125 มันสูงขึ้นคับ++++++++++

Smile +++++++อยากถามวิธีทำให้ k125 มันสูงขึ้นคับ++++++++++

รบกวนพี่ๆว่ามันควรจะเปลี่ยนล้อ แล้วถ้าเปลี่ยนนี่ ใหญ่สุดมันได้ไซค์ไหนอ่ะครับ พอดีเพิ่งเล่น
    นี่รถผมครับ
    Name:  IMG_2789.jpg
Views: 163
Size:  55.9 KB
    หรือเพิ่มโช๊คข้างหน้าหรือ ยังไงก็ได้ให้มันสูงขึ้น เพราะผมรู้สึกว่ามันเตี้ยมากเลยอ่าครับ ตอนขับ ปวดหลังมากๆครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ลองเปลี่ยนแฮนด์เป็นแบบเดิมมีคาดแฮนด์จะสูงหน่อย น่าจะดีกว่านะ เพราะที่น้องใช้อยู่เป็นแฮนด์เตี้ยทำให้ต้องโน้มไปข้ างหน้าเยอะ ลองดูนะ ส่วนเรื่องปรับความสูงรถรอท่านอื่นแนะนำต่อละกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ riderk125 อ่านข้อความ
    ลองเปลี่ยนแฮนด์เป็นแบบเดิมมีคาดแฮนด์จะสูงหน่อย น่าจะดีกว่านะ เพราะที่น้องใช้อยู่เป็นแฮนด์เตี้ยทำให้ต้องโน้มไปข้ างหน้าเยอะ ลองดูนะ ส่วนเรื่องปรับความสูงรถรอท่านอื่นแนะนำต่อละกันครับ
    ขอบคุณครับ จะลองทำดูฮะ

Bookmarks