" หลงอดีตพลาซ่า " รวมสินค้านานาภัณฑ์จากวันวานครับ

ชื่อกระทู้: " หลงอดีตพลาซ่า " รวมสินค้านานาภัณฑ์จากวันวานครับ

มาตรฐาน " หลงอดีตพลาซ่า " รวมสินค้านานาภัณฑ์จากวันวานครับ

แฮ็คส์อิงค์แลนด์ 2 ใบ ( ห่อบิด ) ไปตามสีเขียวต่อเอาเองนะครับ
    ขายคู่ 680 บาท รวมส่งครับ
    ขายแล้ว

โปสเตอร์ 3 ใบ ขาย 666 บาท รวมส่งครับ ( มี 3 ชุด )
    ( ยูเนี่ยนใบใหญ่ มุมขวาล่างแหว่งไปหน่อย ไม่น่าเกลียดครับ )

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนหลงอดีต : 04-05-2011 เมื่อ 09:08
    จะขอเป็นข้ารองบาท เป็นราษฎรไทยใน " พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว " ตลอดไป

หากแม้นว่า ตัวข้า ฯ เลือกเกิดได้
    ก่อนชีพวาย ขอตั้งจิต อธิษฐาน
    ยอมเป็นทาส ตามติดพระ ภูมิบาล
    ขอก้มกราน รองพระบาท ทุกชาติไป

กิตติศักดิ์ วัฒนภิญโญ 081-7242400
    ธ.ไทยพาณิชย์/สาขาแพร่ 518-237-614-9
    ที่อยู่ 12 ซ.1ยันตรกิจ ต.ในเวียง อ.เมือง จ.แพร่ 54000

อาวุธสงครามค้างสต็อค
    ขวาน USA พร้อมกระติกน้ำทหาร ไปเป็นคู่ 1490 บาท รวมส่งครับ

ตะก่อน ... ชอบบ่นกับใครต่อใครว่า ไม่มีเวลาเป็นของตัวเอง
    เลยโหมซื้อนาฬิกามาเก็บไว้ซะหลายเรือนเชียว แย่ แก้ปัญหาไม่ถูกจุด
    ขายซะ ... สำหรับคนที่อยากมีเวลาเพิ่ม ใหม่เก่าเก็บพร้อมกล่อง
    ไซโก้ กะ ซิติเซ่น เรือนละ 3500 บาท ค่าส่ง ems อีก 100 ครับ

จะขอเป็นข้ารองบาท เป็นราษฎรไทยใน " พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว " ตลอดไป

หากแม้นว่า ตัวข้า ฯ เลือกเกิดได้
    ก่อนชีพวาย ขอตั้งจิต อธิษฐาน
    ยอมเป็นทาส ตามติดพระ ภูมิบาล
    ขอก้มกราน รองพระบาท ทุกชาติไป

กิตติศักดิ์ วัฒนภิญโญ 081-7242400
    ธ.ไทยพาณิชย์/สาขาแพร่ 518-237-614-9
    ที่อยู่ 12 ซ.1ยันตรกิจ ต.ในเวียง อ.เมือง จ.แพร่ 54000

ฝากคุณ พี ครับ พรุ่งนี้สาย ๆ ผมโทรหาอีกที
    ( ขอนอนคิดอีกสักคืนนะครับ )
    ขายแล้วครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนหลงอดีต : 11-03-2010 เมื่อ 23:26

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนหลงอดีต อ่านข้อความ
    ป้ายบุหรี่ 1300 บาท รวมส่ง
    จองไว้ให้เพื่อนก่อนพรุ่งนี้ผมโทรหาเค้า...แล้วจะโทร หาน๊ะครับพี่กต.
    I..........................LAMBRETTA

I........................PePsi-CoLa

ข อ ง เ ก่ า เ ริ่ ม......ก็ก่ด้รี

BloodyZombie_Tattoo's Avatar
    สถานที่
    Ultras Fire Dragon
    ขอบคุณ
    0

- อยากชม ตัวที่ " หาวเป็นดาว เป็น เดือน " นะครับ พี่ กิิตติ ^ ^

วันนี้ส่ง กระป๋อง 3 ใบ ให้แล้วนะครับ ......เดี๋ยวพรุ่งนี้ มาแจ้ง เลขพัศดุ ( ลิมไว้ที่ ออฟฟิค ) ครับ

3900 ส่ง 200 ถูกใจ เอาไปครับ
    สภาพนี้เลยครับ งานเก่าญี่ปุ่น ( S E I N ) อาไก
    ไม่รู้ใช้ได้ป่าว ไม่กล้าลอง กลัวเสียบปลั๊กแล้วมันระเบิด

3 ใบ 250 บาท รวมส่ง มีหลาย ๆ ๆ ๆ ๆ ชุดครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนหลงอดีต : 15-03-2010 เมื่อ 00:28

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนหลงอดีต อ่านข้อความ
    " ฮอล์ล พลัส " 3 สี ครบเซ็ต 490 รวมส่ง
    เอาชุดนี้ก่อน ไอ้คู่ข้างล่างไม่รู้มีวาสนารึเปล่า...ต่อคิวไว้ละกั น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ppskc2002 : 14-03-2010 เมื่อ 05:47
    ไพรัช เสนามนตรี 111/9 หมู่ 1 ถ.แสงชูโต ต.ท่าล้อ อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 71000
    Mobile: 081-8012209
    E-mail Address : [email protected]

Senior Member Ruj's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

กรี๊ด...กรี๊ดดดด รอรับของจากน้องสุดที่รัก
    พี่รุจ / พี่ขวัญ / คุณอ้อย
    วันนี้บ่าย ๆ ผมจะไปแพ็คตู้ให้นะครับ ขอส่งเป็นแบบโลจิกให้ทั้งสามท่าน
    ค่าส่งเท่าไหรพรุ่งนี้ผมไปเช็คให้แล้วจะโทรบอก ออกคนละครึ่ง ( ถ้าบวกค่าขนส่งแล้วคิดว่าแพงเกินไป ยกเลิกได้นะครับ )
    ( ขอไม่ส่งกับรถขนส่งแล้วนะครับพี่ขวัญ ปัญหาเยอะน่าโมโห เมื่อคืนผมโอนเงินกลับไปให้ก่อน เพื่อความสบายใจ
    ของเราทั้งสองฝ่าย 555555 ถ้าเอายังไงแล้วพี่ค่อยโอนมาใหม่ครับ ส่วนพี่รุจ / คุณอ้อย รอให้ได้รับของก่อนนะครับ
    ค่อยโอนเงินมา ขอบคุณทุกท่านที่รอและเข้าใจ นับถือน้ำใจทุกท่านครับ )

tamakung tamakung's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

กองทัพรถถัง จัดไป เผื่อไว ๆ นี้จะได้ออกใช้งาน อิอิ
    ใหม่เก่าเก็บทุกคัน กล่องเปื่อยไปแล้วครับ
    ดันไปข้างหลังยาว ๆ แล้วปล่อย วิ่งฉิ้ว
    8 ลำ ห้าว ๆ ขาย 790 บาท รวมส่ง

เป็นรถเหล็กหรือเปล่าครับ

Senior Member Ruj's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

กลับบ้านแต่วันเลยนะน้องรัก ไม่ไปคล้องมาลัยสาวๆเหรอ
    เหล็กทุกคันครับ
    ตอนเอาออกมาถ่ายรูป เผลอทำตกใส่หัวแมว แมวสลบ อ่ะครับ
    เหล็กป่ะล่ะ ? 555555 ( ล้อเล่งนะคร๊าบบบบบบ )

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

3 ใบ 250 บาท รวมส่ง
    แก้วเซตนี้มีหลายชุดรึเปล่าครับจอง 2 ชุด ครับผม

ว่าแต่ว่าชุดรถถังเหล็กชุดนี้ ทำไมไม่ส่งไปช่วย จ่าเพียร ก่อนหน้านี้ละฮับ สารวัตร

เมืองไทยจะได้เก็บคนดีๆ ไว้อีกสักคน

งานที่สั่งดำเนินการให้แล้วนะครับพี่คืบหน้ายังงัยเด ๋วกริ๊งกร๊างบอกเด้อ
    โทรศัพท์ติดต่อ 086-6719233 ต๋องครับ
    ชื่อบัญชี นายณรงค์ศักดิ์ นวเจริญทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาคาร์ฟูร์เชียงใหม่
    หมายเลขบัญชี 5900-081-752
    ท่านที่จองสินค้าหน้ากระทู้ กรุณาโทรแจ้งให้ทราบด้วยทุกเวลาครับเพื่อป้องกันการจ องสินค้าซ้ำกันครับ
    [email protected]

arnupap002 arnupap002's Avatar
    สถานที่
    อิสระเสรีเหนือสิ่งอื่นใด
    ขอบคุณ
    0

กระบอกฉีดยุงตราไก่ในอีกกระทู้ราคาเท่าไหร่ครับ ว่าจะเอาไปฉีดคนชอบบ่นที่บ้าน

Bookmarks