สองคนนี้ใคร? ครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

ชื่อกระทู้: สองคนนี้ใคร? ครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

Member kumcg's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking สองคนนี้ใคร? ครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

หน้าเหมือนกันมากเลยครับ ยังกะฝาเเฝด ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยว่าเค้าผู้นี้คือใคร

ผมเห็นไปชูป้ายปะท้วงเเถวๆ สนามราชมัง มีข้อความว่า "ชาบี อลอนโซ่นักเตะหงส์เเดงไม่ได้มีไว้ขาย"

"XABI Not FOR SALE"

รูป รูป  
    "คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"
    Vespa ET3 I Like It

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

เขาเป็นญาติผู้น้องของ Xabi Alonso และเป็นสาวกของหงส์แดง Liverpool

ถ้าอยากเจอตัวจริง คุณกล่ำสามารถเจอได้วันอาทิตย์นี้ที่สะพานหน้าศาล
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Member kumcg's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ specialgs อ่านข้อความ
    เขาเป็นญาติผู้น้องของ xabi alonso และเป็นสาวกของหงส์แดง liverpool

ถ้าอยากเจอตัวจริง คุณกล่ำสามารถเจอได้วันอาทิตย์นี้ที่สะพานหน้าศาล

ได้เลยครับ เดี่ยวผมจะไปดักตี เฮ้ยดักรอ ท่านครับว่าเเต่ผมก็เลือดเเดงเหมือนกันนะครับ เเต่เป็นของผี
    "คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"
    Vespa ET3 I Like It

vvorawat's Avatar
    สถานที่
    vespa chonburi
    ขอบคุณ
    0

Cool The kop เมืองชล ดังอีกแล้ว

ผมก็หงษ์แดง เช่นกันขอเป็นกำลังใจ ให้ย้ายไปไวๆ
    จะได้เอาเงินไปช่วยซื้อสโมสรคืนจาก 2 ไอ้กันก็ดีนะ
    นาย วรวัฒน์ วนิชธัญญาทรัพย์
    Email: [email protected]
    Social Network: http://www.facebook.com/vvorawat

VASPA ITALY VBB 1961 or 2504

Bookmarks