ภาพ งานรวมรถ ตะวันนา บางกะปิ ก.ท.ม.

ชื่อกระทู้: ภาพ งานรวมรถ ตะวันนา บางกะปิ ก.ท.ม.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Arrow ภาพ งานรวมรถ ตะวันนา บางกะปิ ก.ท.ม.

เป็นงานที่จัดขึ้นโดยนิตยสาร แชมป์เปี้ยนชิพ(เขาว่างั้น..อิอิ.. ) ณ.พื้นที่ลานจอดรถด้านหลังตะวันนาสแควร์ ย่านบางกะปิ ก.ท.ม. ของเรานี่เองครับ..

ชาวขบวนการฯเราจึงหอบลูกจูงหลานไปดูกันซะหน่อย.. ว่าเค้ามีอะไรบ้างกันครับ..

ดูกันเลยกับภาพบรรยากาศงานนิดๆหน่อยๆโดยทั่วไปครับ..

น้องหน่อย ประธาน MUTU.. ก็ชะแว๊บๆ..มาด้วยเหมือนกัน..

มีหนวดด้วยวุ้ย..

Nolimit????.... พัทยานะจ๊ะ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 20-07-2009 เมื่อ 13:31

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Talking ต่อจ้ะ..

???!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!....

เมื่อไหร่จะโชว์เสร็จซะที??... จะได้ถึงคิวตูมั่ง.. em87

สำหรับงานนี้ก็คงสนุกสนานกันไปตามสไตล์วัยรุ่นครับ.. .สำหรับหนุ่มใหญ่อย่างพวกเราชาวขบวนการฯก็คงได้แต่มอ งๆดูกันไปเท่านั้นแหล่ะน้อ... อิอิ..

เห็นพลังของเด็กวัยรุ่นที่ทำกิจกรรมในวันนั้นแล้ว.. อยากชวนพวกเด็กแว๊นท์บนท้องถนนหลวงมาโชว์พลังในทางสร ้างสรรกันแบบนี้บ้างจัง.. ไอ้ประเภทพลังงานเหลือเฟือยังไง..ก็ขนกันออกมา..ในสถ านที่ปิดแบบนี้จะดีกว่าน้า....น้องๆหนูๆ...

สำหรับงานนี้..ขอขอบใจพิเศษ(เป็นการส่วนตัว)กับน้องห น่อย MUTU...ที่มาช่วยเป็นธุระให้น้าด้วยหัวใจจริงๆ.. อีกครั้งแล้วนะที่น้าต้องรบกวนเรา.. ขอบใจจริงๆนะครับ.. แล้วน้าจะจัดการให้นะครับ..

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

[email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    ดีครับ

ครับดี..

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

เข้ามาแอบดู
    .................................อยู่บ้านนอกก็ได้แ ต่แอบดูแบบนี้แหละ..
    ..................เค้าไม่ลงให้ดู...ก็ไม่ได้ดูเฮ้ออ อออออออ...........
    ..............ย้ายไป กทม. ให้มันรูแล้วรู้รอดเลยชะดีไหม.......เออเฮีย ผมส่งของไปแล้วนะ เจ้าแคมป์คงติดต่อไป...
    ...........เดือนนี้คงไม่ได้ไปแล้ว รอลงไปวันที่ 5 กันยา(ถ้าไม่ติดงาน)ดีกว่า อยากเป็นคยนมัฆวานจัง
    ....................................หวัดดีครับ..
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    เข้ามาแอบดู
    .................................อยู่บ้านนอกก็ได้แ ต่แอบดูแบบนี้แหละ..
    ..................เค้าไม่ลงให้ดู...ก็ไม่ได้ดูเฮ้ออ อออออออ...........
    ..............ย้ายไป กทม. ให้มันรูแล้วรู้รอดเลยชะดีไหม.......เออเฮีย ผมส่งของไปแล้วนะ เจ้าแคมป์คงติดต่อไป...
    ...........เดือนนี้คงไม่ได้ไปแล้ว รอลงไปวันที่ 5 กันยา(ถ้าไม่ติดงาน)ดีกว่า อยากเป็นคยนมัฆวานจัง
    ....................................หวัดดีครับ..

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับพี่วันนี้..(11.00น.)และพ ี่อย่าลืมเรื่องรูปเก่าๆด้วยนะครับ..ขอบคุณมากครับ.. em95

ยินดีมากเลยครับพี่.. ที่จะมาร่วมด้วยช่วยกัน(หนีตำรวจ)กับการกลับมารวมกันณ.ลานพระบรมรูปของคนสายมัฆวานครั ้งนี้ครับ.. มาให้ได้นะครับพี่..

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หนีทามมาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับพี่วันนี้..(11.00น.)และพ ี่อย่าลืมเรื่องรูปเก่าๆด้วยนะครับ..ขอบคุณมากครับ.. em95

ยินดีมากเลยครับพี่.. ที่จะมาร่วมด้วยช่วยกัน(หนีตำรวจ)กับการกลับมารวมกันณ.ลานพระบรมรูปของคนสายมัฆวานครั ้งนี้ครับ.. มาให้ได้นะครับพี่..

.......................บ่ลืม กำลังดำเนินการ....
    .......................ว่าแต่หนีทามมาย ยังไม่เมา......เอิ้ก.....
    .........................ก็แค่รถเก่าๆ คนแก่ๆ คลาสสิคจะตายช่ายม่ะ...ว่างมากก็ไปดูแลนายก...แล้วเจ อกันคับ...อยากไปมาก.....ภูธรก็หนีมาแล้ว...จะหนีนคร บาลจะแปลกอะไร
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Senior Member ~๐ สนิมซาก ๐~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีแต่รถงามแต้ๆ ทั้งนั้นเลย ยิ่งคันสีชมพูที่ใส่ยีนส์ขาสั้นยืนหันหลังนะ โอ้แม่จ้าวว เก็บงานเนียนดีจิงๆ

อิอิ
    แวะมาทักทายน้าๆอีกรอบค้าบบ em95 ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆให้น้องๆหลานๆได้ดูกันค้าบน้า
    เรามันขวานผ่าซาก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~๐ สนิมซาก ๐~ อ่านข้อความ
    มีแต่รถงามแต้ๆ ทั้งนั้นเลย ยิ่งคันสีชมพูที่ใส่ยีนส์ขาสั้นยืนหันหลังนะ โอ้แม่จ้าวว เก็บงานเนียนดีจิงๆ

อิอิ
    แวะมาทักทายน้าๆอีกรอบค้าบบ em95 ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆให้น้องๆหลานๆได้ดูกันค้าบน้า

รูปไหนหว่า??...

ครับๆ...ยินดีครับ.. ts23

Junior Member choc-cg's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

น้าเดียวครับ งานไกล้ๆแค่นี้น้าไม่ชวนผมครับ
    พระยา สังฆะทาน ts32

Member ยูอิจัง's Avatar
    สถานที่
    ( สังกัด PAT UNDEATH ) อิอิ
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีค่ะพี่เดี่ยว วันนี้ ญ ยุ้ยขึ้นมาเยี่ยมเยียน ทักทาย พี่รุ่นหย่าย น้ะค้ะ ..รถสวยมากมายค่ะ

รูป รูป  

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยูอิจัง อ่านข้อความ
    สวัสดีค่ะพี่เดี่ยว วันนี้ ญ ยุ้ยขึ้นมาเยี่ยมเยียน ทักทาย พี่รุ่นหย่าย น้ะค้ะ ..รถสวยมากมายค่ะ

เดี๋ยวนี้มีแฟนคลับสาวๆด้วยเหรอ น้า 55555
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงขี้เมี้ยง อ่านข้อความ
    เดี๋ยวนี้มีแฟนคลับสาวๆด้วยเหรอ น้า 55555
    หุหุหุหุหุ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ลิ่วล้อ' โมโง่โอ้เย่ เทพ น.ว.'s Avatar
    สถานที่
    BPSK8
    ขอบคุณ
    0

Talking

เย้ยย มีรถเก๊าด้วย

Kawasaki /\7/\7 แต่วันนั้นผิดหวังเล็กน้อยครับรถคลาสสิคไปน้อยem87
    ผมมานั่งรอตั้งกะ7โมง กลับเที่ยงคืนเลยอ่ะ เหอๆ พอดีพี่ผมมาเล่นสตั้น ผมก็นั่งเซงไปทั้งวัน
    โพสรูปไม่เป็นเชิญทางนี้ครับ
    จิ้ม (เบาๆ)
    ~มนต์รักรถเก่า~

ts23~ลิ่วล้อ' โมโง่โอ้เย่..~ts23

Senior Member ~๐ สนิมซาก ๐~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    รูปไหนหว่า??...

ครับๆ...ยินดีครับ.. ts23

รูปนี้ไงค้าบบบ

เรามันขวานผ่าซาก

Bookmarks