!! ดู64ให้ผมด้วยครับปัญหาสุด

ชื่อกระทู้: !! ดู64ให้ผมด้วยครับปัญหาสุด

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Exclamation !! ดู64ให้ผมด้วยครับปัญหาสุด

em87 คือว่า ผมซื่อ64ต่อจากเพื่อนในกลุ่มครับเค้าบอก64อิตลีเครื่ องก็64มีทะเบียนพร้อม
    โอน...พอเสร็จ ผมก็ซื้อ มา6หมื่น2 แต่+!!! ผมซวยจิงๆครับไม่รู้ว่า64เลขเครื่องกะเลขโคตง มีรหัตVbbอยู่ พอ โอน มา ชื่อ ผมเสร็จ ผมมาดูใบ !!! =_=" ทำไมมันเขียน ยี่ห้อเครื่องยนต์BACOอะ??? เลข เครื่องยต์E-06-DE-xxxxxx ส่วนเลขตัวรถC-06-DE-xxxxxx
    ผม อยาก ถาม ว่า โครงรถ เป็น อินเดีย หรอ หะ ส่วนเครื่อง BACO อะใช่ของเวฟป้า รึ เปล่า
    คือ ผม ซื่อ มา 62000บาท ถ้วน ผมอยากรู้ว่าทั้งรถจิงๆๆราคามันเท่าไหร่ ผมโดนหลอกอะไรบางโดนไปกี่บาท !!!! ช่วย บอก ที่ ครับ ผมจะได้ ไป เอา เงิน คืน ทันที ขอบคุณล่วง หน้า ครับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

Baco ก็คือรถที่ส่งมาขายจากอินเดียนั่นล่ะครับ รหัสเครื่องน่าจะใช่นะครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

ถ้ารถอินเดีย ทะเบียนโอน 64 ก็ไม่น่าราคานี้ครับ
    แต่ราคากลางผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่ควรได้เงินคืนอีกครับ

piezaa007's Avatar
    สถานที่
    ทุกที่ทุกเวลาถ้ามีเพื่อน
    ขอบคุณ
    0

บาโก้เป็นยี่ห้อของอินเดียครับ ส่วนเวสป้าเป็นของอิตาลีครับ
    การรอคอย...เวลาทัมมัยมันช่างเดินช้า
    การรอคอย...มันก้อคงเหมือนกับความเหงา
    .
    .
    ความเหงา...ไม่มีรัยทัมมันก้อน่าเบื่อ
    ความเหงา...เวลามานก้อเดินช้า
    ความเหงา...มันก้ออคงเหมือนกับการรอคอยอารัยบางสิ่งบ างอย่าง
    .
    .
    แต่ถ้ามีอารัยทัมในเวลาที "รอ"...และเวลาที่ "เหงา"
    มานก้อคงดีสิน้ะ

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม

เรียกว่ารถเเปลงคับ ... ราคาbaco มี ทบ.+ ค่าแปลงโน่นนี่ ราคานี้นับว่าแพงคับ เคยเห็นที่ขายกันสภาพเยี่ยมๆไม่น่าเกิน 5 หมื่น

Bookmarks