รบกวนถามเรื่องขึ้นล้อซี่ลวด หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนถามเรื่องขึ้นล้อซี่ลวด หน่อยครับ

มาตรฐาน รบกวนถามเรื่องขึ้นล้อซี่ลวด หน่อยครับ

รบกวนถามเรื่องขึ้นล้อซี่ลวด หน่อยครับ อย่างซี่ลวดของ Harley พี่ชื้อ หรือเทียบเอาครับ แล้วเอาไปขึ้นที่ไหนครับ
    รบกวนบอกหน่อยครับ ขอเบอร์ติดต่อได้ด้วยยิ่งดี ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

highway's Avatar
    สถานที่
    Highway Oxide Vintage Bike Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRUCH68 อ่านข้อความ
    รบกวนถามเรื่องขึ้นล้อซี่ลวด หน่อยครับ อย่างซี่ลวดของ Harley พี่ชื้อ หรือเทียบเอาครับ แล้วเอาไปขึ้นที่ไหนครับ
    รบกวนบอกหน่อยครับ ขอเบอร์ติดต่อได้ด้วยยิ่งดี ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แล้วแต่เจ้าของรถครับ บางคันก็สั่งนอกบางคันก็ให้ซอยศาสนาขึ้นให้ราคาจำไม่ ได้ครับ
    "รถดี คือรถที่ขี่แล้วมีความสุขสนุกไปกับมัน ยี่ห้อ รุ่น ปี ซีซี ไม่เกี่ยว"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ highway อ่านข้อความ
    แล้วแต่เจ้าของรถครับ บางคันก็สั่งนอกบางคันก็ให้ซอยศาสนาขึ้นให้ราคาจำไม่ ได้ครับ
    ขอบคุณ ครับ แล้วถ้าเอาให้ที่ซอย ศาสนา เอาไปเทีบยซี่ลวด เคาหาให้ได้เปล่าครับ

highway's Avatar
    สถานที่
    Highway Oxide Vintage Bike Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRUCH68 อ่านข้อความ
    ขอบคุณ ครับ แล้วถ้าเอาให้ที่ซอย ศาสนา เอาไปเทีบยซี่ลวด เคาหาให้ได้เปล่าครับ
    ได้เลยครับเอาไปแค่ล้อกับดุมเขาขึ้นให้เรียบร้อย
    เบอร์โทรที่ร้านผมไม่มีแต่โทรมาถามผมได้ครับเดี๋ยวอธ ิบายทางให้
    0838381838 บอล
    "รถดี คือรถที่ขี่แล้วมีความสุขสนุกไปกับมัน ยี่ห้อ รุ่น ปี ซีซี ไม่เกี่ยว"

ช่วยครับ เบอร์ร้าน 02-2785411
    Thai Mobile: 089-1823036
    Lao Mobile: 008 856 20 2603708,
    009 856 20 2603708

Email: [email protected]

OV66 ผบก

ขอบคุณมากๆครับกับความช่วยเหลือ ทุกคำตอบ คำบอกเหล่า ทำให้การเล่นรถน่าเล่นขึ้นอีกเยอะ อยากให้มีคนมีน้ำใจอย่างงี้มากๆจังเลยครับ em24

Bookmarks