+++++++++จับฉ่ายเซอร์เวย์+++++++

ชื่อกระทู้: +++++++++จับฉ่ายเซอร์เวย์+++++++

มาตรฐาน +++++++++จับฉ่ายเซอร์เวย์+++++++

วันหยุดสงกานต์ยาวๆไม่รุ้จะไปไหน นั่งดูทีวีอยู่บ้าน ก็มีแต่รายการพาเที่ยวทะเล เลยคันอยากไปบ้าง
    หยิบโทรศัพท์ขึ้นโทรหาตาโบ๊ท bb ทันที
    ตาโบ๊ตบอกว่ามาได้ หาที่พักให้
    โทรหา เต้ย ฮีโร่ สองปาแมน เจ๊โต่ง
    สองปาแมนโทรไปหมื่นกว่ารอบ ไม่รับ
    เลยไปกันแค่ 2 คัน กะเต้ย
    ออกเดินทาง 20.30 ที่รังสิต

สนองนโยบายรัฐบาล เมาไม่ขับ

เดินทาง 4 คน 2คัน

ประมาณ 3 ช.ม ถึง ตาโบ๊ตกะ ตาบอยเต็มลำมารับ

เอาของไปเก้บที่พัก ไปล่อนกัน!!!
    ชาว bb มารอรับอย่างอบอุ่น

มื้อนี้ตาบอยเลี้ยงหมดไป 500 ฝ่า !!!!!(อาหารทะเลที่นี่แพงกว่าที่เขาค้อ) 555
    ตาบอยบอกว่าสบายมาก (ผมไปเอาคืนที่ปทุมนะ)

ตาบอยโชว์ลีลาทันทีที่มีโอกาศ ฮ่ะฮ่า เด็กในคอนโทลของเค๊าๆ ว่างั้น

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

ต่อนะ
    ไม่รู้ทำไมมาที่นี่ทีไรต้องไปถ่ายรูปที่ตรงนี้ทุกทีไ ป
    แต่มาถึงแล้วเอาหน่อยละกัน กับชาว bb

ไปต่อที่แหลมแท่นกับชาวbb

นั่งเสวนากันกว่าจะกลับเล่นไปตี4

เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช

เช้าแล้วไปกันต่อมุ่งหน้า สัต**บ
    หาดทรายแก้วคือจุดหมายต่อไปสำหรับวันนี้

เดินทางกัน ชั่วโมงก่าๆก็ถึง
    หาดทรายแก้ว อยู่ในพื้นที่ของทหารเรือ บรรยากาศดีตั้งแต่เข้าไปถึง
    แต่ไม่สามารถนำรถส่วนตัวเข้าไปที่หาดได้ ต้องจอดไว้ นั่งรถที่ทางหาดจัดไว้ให้ 30บาทไป-กลับ และค่าอาบน้ำจืดฟรีใน 30 บาทนี้ แต่ถ้าจองบ้านพักเอารถเข้าไปได้ ที่นี่ ไม่พุกพล่าน เป้นหาดที่ดุเป็นส่วนตัวดี ไม่วุ่นวายเหมาะแก่การพักผ่อน

ค่าอาหารและอุปกรร์พักผ่อนไม่แพง

สั่งของกินกัน

มื้อนี้300ฝ่าเอง ถูกกว่าบางแสน อีกนะ!!!!

ดูวิวระหว่างรับประทานอาหารกลางวันซะหน่อยนะ ชอบๆ

พาโนราม่าสวยๆจาก กล้องอัฉริยะ

3 หล่อ 555 ก่อนกลับ

ขากลับ

มุ่งหน้าสู่ตลาดน้ำ4ภาค

คนเยอะของกินเพียบ ไกด์พาเที่ยวของเรา ขอบคุณโบ๊ตมากๆครับ วันหลังจะไปรบกวนใหม่

บรรยากาศโดยรอบ

มาถึงตรงนี้ถคิดถึงท้ายวังทันที

ข้าวซอย

ยามอาทิตย์อัสดงก่อนล่ำลากะโบ๊ท
    จบทริปนี้เดินทางไป453โลได้พบปะเพื่อนฝูงและมิตภาพดี ๆจากชาวbb สนุกดีครับทริปนี้
    เสียดายแทนตา สองที่มัวแต่เมาอยุ่ กะ เจีโต่ง ที่มัวแต่ ขว้างระเบิดไปแล้วๆๆๆๆๆ!!!!!!
    นาย 177 ที่ป่วย (หายเร็วๆนะ)
    เอาเป้นว่ามาสำรวจเส้นทางให้ละกัน เผื่อทริปเฉพาะกิจ เร็วๆนี้ (เมื่อไรก็ว่ามาพร้อมเสมอ เต็มลำ!!)

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

-แอบถ่าย......x /\2
    -เธอบอกว่าชอบPX ทั้งคลับ

รูป รูป    

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เดินๆขากลับกล้องมันลั่นเอง งงเลย

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หมดแล้วครับเจอกันใหม่นะชาวจับฉ่ายทริปหน้าเฉพาะกิจ /\2

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    เดินๆขากลับกล้องมันลั่นเอง งงเลย

อารายคุนเต้ย กล้องลั่นแบบนี้มีหวัง ต้องซื้อกล้องใหม่ละม๊าง อิๆ (กลัวลั่นบ่อย)
    Tel.087-8164255

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดไป....เต็มลำ
    ต้องขอโทษทีด้วยนะ ที่ไม่ได้ร่วมเดินทางได้ เนื่องจากติดภารกิจที่สนามรบ ต้องขว้างระเบิดทั้งวันทั้งคืน อิ...อิ... แล้วอีกอย่าง บักสอง ปาร์แมน ดันเมาเรื้อนอีก ไม่มีคนขับไปเป็นเพื่อน ก็เลยตัดสินใจถอยร่นดีกว่า ขืนไปคนเดียว หลงตายแน่(ขนาดไปบ่อบนะ)ไว้ทริปหน้าชัวร์ๆเลยครับ แต่ผมยังอยากไปอัมพวาอยุ่นะ ใครสนมั้ง
    ปล.เต้ย พี่ขอบอกคำเดียวว่า ถายภาพออกมาได้อารมณ์มากๆ(อารมณ์ทางเพศนะเฟ้ย 555++++)ts23

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

นึกว่าไปเล่นสงกรานตืกันไม่ได้เล่นกันเลยหรอ น่าหนุกดีจังเสียดายที่ไม่ได้ไป เกิดป่วยกระทันหัน

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ตลอดเลยแหละ ทั้งนาย และสอง และเจ๊ด้วย ไม่ยอมมาพลาดๆๆๆ อิอิ ไงเกาะช้างสนใจกันไหมครับพี่น้อง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ตลอดเลยแหละ ทั้งนาย และสอง และเจ๊ด้วย ไม่ยอมมาพลาดๆๆๆ อิอิ ไงเกาะช้างสนใจกันไหมครับพี่น้อง
    ก็บอกพี่เจตแล้วว่าไม่สบายจะไปไงละครับ ป่วยทั้งคู่เลย อยู่นี่ก็ไม่ได้เล่นกะเค้าเล๊ย

เกาะช้างก็ขอบายนะ รอไปทริปเฉพาะกิจดีกว่า ตอนนี้ขอทำงานก่อนละกัน ไม่ได้หยุดยาวๆกะเค้า

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอโทษทางคุณเจตสแมวเฟรม ด้วยนะครับที่ไม่ได้เดินทางไปด้วย..

เนื่องจาก กระผมเมาแป้ด!! ที่หระรีเนี่ยแหละครับ..ตื่นขึ้นมายัง งง ว่ากลับมาได้ไงว่ะเนี่ย..555+

จากบรรยกาศค่อนข้างสนุกกันเลยทีเดียว...เสียดดายครับ ที่ไม่ได้พบสหายโบ๊ท และบอยเพื่อนรัก..55+

โอกาสหน้าฟ้าใหม่ผมคิดว่า....(ไม่พูดดีฟ่า) แต่ตอนนี้รถผมเครื่องดังคร้าบ!!! พี่น้อง...

ส่วนเจ๊โต่ง...ไม่เป็นไร ยังไงเราก็พลาดด้วยกัน....55+

ปล.เต้ยกล้องอย่าลั่นบ่อยนะ เด๋วตาผู้ชมทางบ้านจะแตก!! แหมใส่ท่อแล้วสงสัยจะแรงน่าดูชมเชียวนะ..

อยากขี่200 อีกเช่นเคย..ไม่มีอะไรจะเอ่ย..

ถือว่าทริปนี้คือทริปเซอร์เวย์สำหรับ ชาวจับฉ่ายกันเลยทีเดียวนะครับ...แหล่มๆ แซงกิ้วววว เต็มลำ!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอภัย เจตกับเต้ย เช่นกันที่ไม่ได้ไปต้อนรับทักทาย ....

ไม่มีม้าศึกขี่ไป ต้อนรับท่านแม่ทับทั้งสอง 555+

สงกรานต์บางแสน ใช้รถยนต์ไม่สะดวกอย่างแรง....

Bookmarks