ขอบคุณครับ

ชื่อกระทู้: ขอบคุณครับ

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ขอบคุณ adidas ประเทศไทย และร้านไทยเจริญ ที่จัดงานเจ๋งๆแบบนี้
    ขอบคุณพี่มอริส ที่โทรมาชวนให้มาประกวดรถ และให้คำปรึกษาดีดี
    ขอบคุณเฮียฮัว ช่างเคาะมือโปร..กับทุกรายละเอียดที่ดูแลให้ผม
    ขอบคุณโก๊ะ นครสวรรค์ เพื่อนที่ช่วยดูแลเรื่องทะเบียนรถคันนี้จนมันโอนได้จ ริงๆ
    ขอบคุณอัง Oung Swu เพื่อนที่คอยจัดอะไหล่+ของแต่งเจ๋งๆมาให้..อยากได้ไร ก็ จัดไป.....
    ขอบคุณเฮียวินัย ลาซาล ที่ทำเบาะสวยๆให้รถผม (1วันเต็มๆทำเบาะผมอันเดียว)
    ขอบคุณMinkkk ด้วยนะที่ให้แบบเบาะสวยๆมา แบบไม่สงวนลิขสิทธิ์....เพิ่มkให้แล้วนะ55+
    ขอบคุณร้านเฮียปู่ ชลบุรี ทำเครื่องและประกอบรถสวยๆให้
    ขอบคุณแอ๊ป กับของแต่งเจ๋งๆหลายๆชิ้น/// มิ้ว เชียงใหม่ พี่ตุ้ม พี่จ้อยเชียงใหม่ด้วยครับ
    ขอบคุณพี่โอ rally200 ชลบุรี ที่ช่วยขับรถมาส่งให้ที่งาน (แถมยกรถลงให้ด้วย)
    **แผนที่ก็ไม่มีให้ ตำรวจก็จับ เสื้อก็เลอะ พี่ก็ยังมาถึงจนได้ ^__^
    ขอบคุณ กอล์ฟ+ใหม่ ชลบุรี ที่ให้ยืม GS สวยๆมาให้ช่างเคาะดูรายละเอียดการจัดทรง
    ขอบคุณพี่ต้อม พี่นก ตัวเล็ก ส้ม เปิ้ล(ศรีราชา) ที่มาประกวดรถด้วยกัน
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้เอ่ยน าม....ขอบคุณทุกๆเสียงเชียร์ และทุกๆคำติชมด้วยครับ

ขอบคุณจากใจครับ ^__^'

* * * * ผมว่าสิ่งที่ได้จากการเล่นรถ scooter ที่เป็นมากกว่ารางวัลก็คือ ผมได้เพื่อนดีดี...เพียบเลยครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Anubis : 02-03-2009 เมื่อ 23:34
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

ยินดีด้วย!
    แจ๋วจริง หายเหนื่อยเลยดิ!
    Classic Never Die

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anubis อ่านข้อความ
    ขอบคุณ adidas ประเทศไทย และร้านไทยเจริญ ที่จัดงานเจ๋งๆแบบนี้
    ขอบคุณพี่มอริส ที่โทรมาชวนให้มาประกวดรถ และให้คำปรึกษาดีดี
    ขอบคุณเฮียฮัว ช่างเคาะมือโปร..กับทุกรายละเอียดที่ดูแลให้ผม
    ขอบคุณโก๊ะ นครสวรรค์ เพื่อนที่ช่วยดูแลเรื่องทะเบียนรถคันนี้จนมันโอนได้จ ริงๆ
    ขอบคุณอัง Oung Swu เพื่อนที่คอยจัดอะไหล่+ของแต่งเจ๋งๆมาให้..อยากได้ไร ก็ จัดไป.....
    ขอบคุณเฮียวินัย ลาซาล ที่ทำเบาะสวยๆให้รถผม (1วันเต็มๆทำเบาะผมอันเดียว)
    ขอบคุณMinkk ด้วยนะที่ให้แบบเบาะสวยๆมา แบบไม่สงวนลิขสิทธิ์....
    ขอบคุณร้านเฮียปู่ ชลบุรี ทำเครื่องและประกอบรถสวยๆให้
    ขอบคุณแอ๊ป กับของแต่งเจ๋งๆหลายๆชิ้น/// มิ้ว เชียงใหม่ พี่ตุ้ม พี่จ้อยเชียงใหม่ด้วยครับ
    ขอบคุณพี่โอ rally200 ชลบุรี ที่ช่วยขับรถมาส่งให้ที่งาน (แถมยกรถลงให้ด้วย)
    **แผนที่ก็ไม่มีให้ ตำรวจก็จับ เสื้อก็เลอะ พี่ก็ยังมาถึงจนได้ ^__^
    ขอบคุณ กอล์ฟ+ใหม่ ชลบุรี ที่ให้ยืม GS สวยๆมาให้ช่างเคาะดูรายละเอียดการจัดทรง
    ขอบคุณพี่ต้อม พี่นก ตัวเล็ก ส้ม เปิ้ล(ศรีราชา) ที่มาประกวดรถด้วยกัน
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้เอ่ยน าม....ขอบคุณทุกๆเสียงเชียร์ และทุกๆคำติชมด้วยครับ

* * * * ผมว่าสิ่งที่ได้จากการเล่นรถ scooter ที่เป็นมากกว่ารางวัลก็คือ ผมได้เพื่อนดีดี...เพียบเลยครับ
    em90em90em90 ดีใจด้วยเปี้ยนem94 ...ไงล่ะ...เพราะลายมันเป็นเคล็ด..บอกว่าฉันจะบินไง! ..ดีใจด้วยจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink_k_k : 28-02-2009 เมื่อ 11:40

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีด้วยครับ

em90em90em90em90em90
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member Lady~vespa's Avatar
    สถานที่
    Mammod's club
    ขอบคุณ
    0

Red face

โย่วววว

สู้ๆ
    em94
    BB 20F715FA
    •Lady~Vespa•
    •€y€ "noZ MaMMod`S •

we 'r MOD anD U ! ! !

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

ยินดีด้วยครับ เยี่ยม
    vespa never die.....

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน -*-

ยินดีด้วยคับ...ยังไงงานนี้ก็สุดยอดครับ เบียร์ฟรี ดาราตรึม

em18
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

ยินดีด้วยครับ เพื่อนเปี้ยน ชลบุรีๆๆๆๆ
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

Junior Member
    สถานที่
    นอน
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anubis อ่านข้อความ
    ขอบคุณMinkk ด้วยนะที่ให้แบบเบาะสวยๆมา แบบไม่สงวนลิขสิทธิ์....

ยินดีด้วยความจริงใจ............ของเค้าดีจริงๆ ขอบอก.. em94 em94
    แมว แมว แมว

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ให้มันได้อย่างนี้ซิ ถึงจะได้หายเหนื่อย
    ปล. ดีนะไม่ติดเสา... ถ้าติดไปสงสัยจะอดนะเนี่ย...
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Junior Member minky2222's Avatar
    สถานที่
    ชัยนาท
    ขอบคุณ
    0

ยอดเยี่ยม ครับ !

สุดยอดหายใจแทบไม่ทัน

Bookmarks