ทริป กระบี่ - ภูเก็ต Juncylon ป่าตอง 8/11/08

ชื่อกระทู้: ทริป กระบี่ - ภูเก็ต Juncylon ป่าตอง 8/11/08

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking Jungceylon phuket scooter party 2

กราบเรียนเชิญ มาร่วมมันส์กับ ชาว Scooter phuket นะค่ะพี่น้อง งานครั้งนี้เลื่อนกำหนดการเป็นวันเสาร์ที่ 8 พฤศจิกายน แทนนะค่ะ กำหนดการเปลี่ยน แต่ความสันส์เหมือนเดิม สถานที่เดิม แต่กิจกรรมใหม่ๆ ห้ามพลาดนะค่ะ กำหนดการคร่าวๆมีดังนี้ค่ะ

ติดต่อรายละเอียดของงานครั้งนี้เพิ่มเติมได้ที่

พี่เชียร 083-503-3855
    ขวัญ 089-6516677
    (ไม่รับปรึกษาเรื่องหัวใจ และ เรื่องการเงินนะค่ะ )

รูป รูป    
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครบปีแล้วหรอเนี่ย เร็วจัง งานนี้ศิลปินเป็นใครครับ พิธีกรคนเดิมรึปล่าว em97

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆงานแค่บ้านเราเร็วจังครับปีแล้วหรือย ังไม่หายเปียกเลยครับ 55++
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    [email protected]

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆงานแค่บ้านเราเร็วจังครับปีแล้วหรือย ังไม่หายเปียกเลยครับ 55++

Member kwang_koong's Avatar
    สถานที่
    VEAPA KRABI CLUB
    ขอบคุณ
    0

em99 ศิลปิน คนไหนจะมาหว่า ปีนี้ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆ

บขอมันกว่าปีที่แล้วนะ ละขอแบบ อบอุ่นกว่าปีที่ผ่านมาด้วย

ชาอ้อ เม้ม ๆ Cha_ooR's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em87 ไม่น่าอิพลาดงานนี้รถคงจะเสดทันem87
    The only thing in life achieved without effort is failure.

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

.... ปีนี้ทางเราใช้คอนเซ็ป By Scooter music Ska night ศิลปิน Kai-jo brother เป็นไฮไลด์ของงานครับ แล้วก็ยังมีวงสกาของภูเก็ตอีกหนึ่งวงด้วย ปีนี้สนุกแน่ๆ แล้วเจอกันเด้อ
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

55555555เอาให้จมไปเลย 555555555555

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking Nice party in phuket

มีข่าวมาฝากค่ะพี่น้องชาวสกู๊ตเตอร์ทั่วประเทศไทยทุก ท่าน สำหรับคนที่เดินทางมาเยือนภูเก็ตก่อนงาน 1 วันเท่านั้น เพราะคืนวันศุกร์ที่ 7พฤศจิกายน ตั้งแต่เวลา 19.00-23.00 น. เรามี Nice party เลี้ยงต้อนรับพี่น้องทุกคน ด้วยอาหารเย็น และโค๊กเย็นๆ ฟรี แบบเป็นกันเอง ด้วยบรรยากาศที่ประทับใจ เหมาะกับการรวมหัวเม้าส์การเดินทางไกล สังสรรค์เฮฮา แลกไอเดียความคิดการแต่งรถ ด้วยกันกับทีมงานต้อนรับสกู๊ตเตอร์ภูเก็ต ณ ร้านโรงหนังภูเก็ต (สี่แยกบางเหนียว) เลี้ยวเข้า ถนนกระ (ร้านอยู่ในตัวเมืองค่ะ)

มาไม่ถูกโทรมาถามทางกับขวัญหรือเพื่อนที่คุณสนิทที่จ ังหวัดภูเก็ต ด้วยความยืนดีจากขวัญ
    (โรงหนัง) 089-6516677 แล้วเจอกันนะค่ะ

xoxoxo อาหารและเครื่องดื่ม ทุกอย่างมีจำกัดนะค่ะ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

ครับผมทราบแล้วเปลื่ยน

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระบี่-ภูเก็ต งานจังซีลอน ป่าตอง 8/11/08

ผ่านพ้นมาแล้วสำหรับงานจังซีลอนภูเก็ตครับ
    รบกวนบังสรุปงานให้คร่าวๆ ด้วยนะครับ (ไปไม่เต็มงาน สรุปไม่ถูกครับ)
    ส่วนรูปจะทยอยลงให้ชมกันครับ

ขอบคุณทีมงานเจ้าภาพภูเก็ต และเพื่อนๆ ที่รักรถคลาสสิคเหมือนกัน ได้มีส่วนร่วมทำให้งานนี้สนุกสนานครื้นเครงกันสุดๆ ครับ
    ขอบคุณทีมงานมณฑลภูเก็ตที่ได้ต้อนรับและเลี้ยงอาหาร( อร่อย)คับ ขอบคุณคับ

หวังว่าพี่ๆ ทีมงานจากจังหวัดต่างๆ เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพนะครับคุณ

มาสนุกกันอีกในงานหน้าจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neonazi666 : 10-11-2008 เมื่อ 13:31

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neonazi666 อ่านข้อความ
    ผ่านพ้นมาแล้วสำหรับงานจังซีลอนภูเก็ตครับ
    รบกวนบังสรุปงานให้คร่าวๆ ด้วยนะครับ (ไปไม่เต็มงาน สรุปไม่ถูกครับ)
    ส่วนรูปจะทยอยลงให้ชมกันครับ

ขอบคุณทีมงานเจ้าภาพภูเก็ต และเพื่อนๆ ที่รักรถคลาสสิคเหมือนกัน ได้มีส่วนร่วมทำให้งานนี้สนุกสนานครื้นเครงกันสุดๆ ครับ
    ขอบคุณทีมงานมณฑลภูเก็ตที่ได้ต้อนรับและเลี้ยงอาหาร( อร่อย)คับ ขอบคุณคับ

หวังว่าพี่ๆ ทีมงานจากจังหวัดต่างๆ เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพนะครับคุณ

มาสนุกกันอีกในงานหน้าจ้า
    ยินดีค่ะ แต่กินแล้วก็ไปนิเบอะ แถมมางอลกันหลาวฮั่นชาดเจ็บหัว

บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Freelance Photographer mee_vw's Avatar
    สถานที่
    BYMC [Suratthani]
    ขอบคุณ
    0

รอคอยรูปถ่าย...

รับถ่ายภาพทุกชนิด ติดต่อและดูผลงานได้ตามลิงค์

ชาอ้อ เม้ม ๆ Cha_ooR's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ts32 เลี้ยงอาหาร? ตอนไหน สงสัยมัวแต่นั่งมาธิ อะเหอะ อะเหอะ
    The only thing in life achieved without effort is failure.

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จัดรูปหน่อยน่ะ

รอรูปด้วยคนครับ

Bookmarks