ร้านคี้ เจริญยนต์

ชื่อกระทู้: ร้านคี้ เจริญยนต์

มาตรฐาน ร้านคี้ เจริญยนต์

มีใครรู้จักคุณเก่งที่อยู่ร้านคี้เจริญยนต์มั้ยครับ ที่อยู่แถววงเวียนใหญ่ครับ
    ถ้ามีรบกวนขอเบอร์ด้วยครับ เบอร์ร้านหรือเบอร์มือถือก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    ts23

หรือเบอร์ที่ร้านก็ได้นะครับ
    ขอบคุณครับ

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไม่ณุ้เบอรืร้าน รอคนมาตอบละกัน แก๊งคืนี้ทำร้านนั้นเยอะ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

ขอบคุณครับ รอคำตอบอยู่นะ

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

เอ็ม บาส มาตอบหน่อย
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

คือร้านไรอะ เราไม่รุจักอะ
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ รอคำตอบอยู่นะ
    เจ้าของเบอร์เค้าถามว่ามีอะไรรึเปล่าฝากถามจากตรงนี้ ได้เลย
    สงสัยจังว่ารู้ได้ยังไงว่าต้องมาโพสถามบอร์ดนี้

อ๋อ พอดีมีเพื่อนเคยทำรถกับร้านนี้แล้วเค้าบอกว่าดี ก็เลยอยากรู้จักครับ และเค้าบอกว่าที่ร้านคุณเก่งมี ss180 เผื่อจะหาให้ได้ พอดีเพื่อนที่เค้าแนะนำมาชื่อเท้งครับที่ขี่ gl สีดำแต่เมื่อสักประมาณ 5 ปีที่แล้วครับ
    ปล. ตอนนี้ได้รถแล้วครับ แต่เผื่อว่าในอนาคตจะไปทำ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    อ๋อ พอดีมีเพื่อนเคยทำรถกับร้านนี้แล้วเค้าบอกว่าดี ก็เลยอยากรู้จักครับ และเค้าบอกว่าที่ร้านคุณเก่งมี ss180 เผื่อจะหาให้ได้ พอดีเพื่อนที่เค้าแนะนำมาชื่อเท้งครับที่ขี่ gl สีดำแต่เมื่อสักประมาณ 5 ปีที่แล้วครับ
    ปล. ตอนนี้ได้รถแล้วครับ แต่เผื่อว่าในอนาคตจะไปทำ ขอบคุณครับ

ร้านคี้เจริญยนต์ 02-438-3507 เปิดจันทร์ - เสาร์ 09.30 - 19.00
    ปล. ของตาคี้เค้าดีจริงๆๆว่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fossil อ่านข้อความ
    ร้านคี้เจริญยนต์ 02-438-3507 เปิดจันทร์ - เสาร์ 09.30 - 19.00
    ปล. ของตาคี้เค้าดีจริงๆๆว่ะ
    ขอบคุณมากๆครับ

สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

แล้วมันเกี่ยวกับ บอร์ดแก๊งนี้ยังไง ไม่เข้าใจ em87
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

อ๋อ พอดี Search หาร้านคี้ใน Google อ่ะครับแล้วมันขึ้นมาที่บอร์ดนี้อ่ะครับ ก็เลยลองถามดูเผื่อจะรู้ ไม่ได้เข้ามาเพื่อป่วนนะครับ และต้องขอโทษด้วยครับ ถ้าผมอาจจะทำอะไรผิดพลาดไป แต่นั่นก็เป็นเพราะความไม่รู้ครับ ขอโทษจริงๆ

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

อารายกาน...อารายกาน แค่สุดหล่อประจำกลุ่มไม่เข้ามาหน่อยทำเป็นสงสัยกันจั ง

เค้ามาถามเฉยๆคร้าบพี่น้อง ขี้สงสัยมาเด๋วจับไปเรียนโทให้หมดเลย...

มีอะไรถามได้ทุกเรื่องอ่ะครับ ผม กะ แบงค์ กะ เอ็ม ทำรถร้านนี้มานานแล้วอ่ะครับ

ยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bas_13chod : 31-10-2008 เมื่อ 12:34
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bas_13chod อ่านข้อความ
    อารายกาน...อารายกาน แค่สุดหล่อประจำกลุ่มไม่เข้ามาหน่อยทำเป็นสงสัยกันจั ง

เค้ามาถามเฉยๆคร้าบพี่น้อง ขี้สงสัยมาเด๋วจับไปเรียนโทให้หมดเลย...

มีอะไรถามได้ทุกเรื่องอ่ะครับ ผม กะ แบงค์ กะ เอ็ม ทำรถร้านนี้มานานแล้วอ่ะครับ

ยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องครับ...
    ขอบคุณนะครับคุณบาสที่มาเคลียร์ให้ และต้องขอโทษทุกคนในบอร์ดนี้ด้วยนะครับที่มาขอใช้พื้ นที่ บางทีเรื่องนี้มันก็เป็นเรื่องละเอียดอ่อนเหมือนกัน และตัวผมเองก็ดันพรวดพราดเข้ามาถามเพราะความมักง่าย ยังไงก็คนล้อเล็กเหมือนกันเนอะ ผิดนิดพลาดหน่อยและมีร้านดีก็ช่วยแนะนำกัน และพอดีเพื่อนผมเคยทำกับร้านนี้มานานแล้วและเค้าแนะน ำมาแต่เค้าทำเบอร์ของคุณเก่งหายไป ผมก็เลยต้องใช้วิธีอย่างที่บอกมาอ่ะครับ เพราะตัวผมเองก็ไม่ได้สังกัดอยู่กลุ่มไหน จะมีกลุ่มเดียวก็คือใน Web นี้นี่แหละครับ ยังไงก็ฝากขอโทษอีกครั้งด้วยนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ขอบคุณนะครับคุณบาสที่มาเคลียร์ให้ และต้องขอโทษทุกคนในบอร์ดนี้ด้วยนะครับที่มาขอใช้พื้ นที่ บางทีเรื่องนี้มันก็เป็นเรื่องละเอียดอ่อนเหมือนกัน และตัวผมเองก็ดันพรวดพราดเข้ามาถามเพราะความมักง่าย ยังไงก็คนล้อเล็กเหมือนกันเนอะ ผิดนิดพลาดหน่อยและมีร้านดีก็ช่วยแนะนำกัน และพอดีเพื่อนผมเคยทำกับร้านนี้มานานแล้วและเค้าแนะน ำมาแต่เค้าทำเบอร์ของคุณเก่งหายไป ผมก็เลยต้องใช้วิธีอย่างที่บอกมาอ่ะครับ เพราะตัวผมเองก็ไม่ได้สังกัดอยู่กลุ่มไหน จะมีกลุ่มเดียวก็คือใน Web นี้นี่แหละครับ ยังไงก็ฝากขอโทษอีกครั้งด้วยนะครับ

ผมไม่ได้ว่าอะไรครับ แค่งง ว่า เกี่ยวอะไรกับบอร์ดกลุ่มนี้ ไม่มีปัญหาครับ แวะมาบ่อยๆก็ได้ ถ้าเจอกันมาทักก็ได้ครับ ถ้าว่างๆ ก็ไป drink กัน 5555
    .
    .

Bookmarks