•คุณคิดอย่างไรกับ Classic แวนซ์ ในปัจจุบัน• - หน้า 4

ชื่อกระทู้: •คุณคิดอย่างไรกับ Classic แวนซ์ ในปัจจุบัน•

Senior Member PALMMY's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

อยู่ในงานแร้วก้อพากันปิดโชว์อยู่นั่นล่ะ
    รถของคุลมานไม่กล้าพังหรอก
    ผมเหงออกจากงานทีไร
    ไอที่มานปิดอ่า
    ยันตลอด เหงใจนะคับ
    ขี่รถมาเหนื่อยๆ
    อยากพักผ่อน กลับไม่ได้นอนเลย
    เหอะๆ สงสารรถนะคับ
    เหลือให้เราๆขี่ทุกวันนี้
    ก้อสุดยอดของความทนเเล้ว
    ว่าป่าวคับ
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB

Senior Member WooozaBlue11's Avatar
    สถานที่
    Pakkred - Rangsit
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

บางงานครับ เบิ้ลกันทั้งคืน นอนแทบไม่ได้เลย เบิ้ลกันตั้งแต่ดึกถึงเช้า ไม่รู้เขามีประกวดเบิ้ลดีเด่นหรือ - -
    --------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------

ความรักจะไม่ทำร้ายเรา...ถ้าเราไม่ทำร้ายตัวเอง ถ้าเธอรู้จักรัก
    แสงแดดจะทำให้เธออุ่น ลมหนาวจะทำให้เธอหลับสบาย
    ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม...หากเรารู้จักที่จะรักมันให้ถูก
    " รักในสิ่งที่เราเป็น..."

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไม่รุ้มันจะเบิ้ลกันทำไม

แล้วไอ่พวกนี้นะแปลก แม้งกลางวันไม่ชอบทำรถชอบทำกลางคืนแล้วเบิ้นแม้งอยุ่ นั่นแหละ

เห้อ

em23
    ก๊องโต้ หำเหงา

ต้นตำหรับ kenzai's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

พวกบ้า อยากโชว์ เจอรถใหญ่เบิ้ลใส่ที เงียบเลย
    << ปกตินะค๊ะ ไม่ดัดจริตนะค๊ะ >>

em86

ชมรม พันธมิตรรถโบราณศีขรภูมิ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

Senior Member รักคุณเข้าแล้ว's Avatar
    สถานที่
    Only KidS บ้าพลัง
    ขอบคุณ
    0

จะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวบุคคล
    จะมาเหมาว่าเราไม่ดีหมดก้อไม่ใช่
    ความคลาสสิคอยู่ที่ใจใช่วัตถุ..

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taezacrazy อ่านข้อความ
    ไม่รุ้มันจะเบิ้ลกันทำไม

แล้วไอ่พวกนี้นะแปลก แม้งกลางวันไม่ชอบทำรถชอบทำกลางคืนแล้วเบิ้นแม้งอยุ่ นั่นแหละ

เห้อ

em23
    ตอนนี้ต้องยอม รับความเป็นจริงครับ เห็นกันอยู่บ่อยๆ แต่มันก็ลำคาญจริงๆเละครับ "บอกว่าอย่าเบิ้ลครับ อย่าเบิ้ล ไปก็เท่านั้น "
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member the_araamboy's Avatar
    สถานที่
    the aramboy club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจมหน่อยครับ

ออกแนวหลักการหน่อยนะครับ มันอยู่วุฒิภาวะของแต่ละบุคคลด้วยครับ ตัวแปรมันมีหลายอ่างครับ ที่เห็น ที่แต่งส่วนมากจะเป็น C นะ ที่เป็น C หน้าจะมาจาก ราคาถูกกว่าพวกรถยุโรปครับ คนที่อยู่ในช่วงเยาวชน ก็พอจะขฮพ่อขอแม่ซื้อได้ และอไหล่ ก็สามารถนำของรถรุ่นใหม่มาใส่ได้ ผมก็เข้ามาเล่นรถ คลาสสิกมาพอสมควร เมื่อช่วงแรก จะมีความสุขกลับการไปออก ทริปงานต่างๆ ช่วงที่เริ่มเล่น น่ะจะสนุกกว่านี้มากครับ ไม่มีการที่จะมาตีกัน ขโมยของกัน เป็นพี่เป็นน้องกันไม่ได้ตั้งหน้าตั้งจะมาเอาชนะกัน ดีกว่าปัจจุบันนี้มาก ครับ ทำให้ผมเริ่มจะเบื่อแล้วครับ กลับมาขี่คนเดืยวดีกว่าครับ เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆครับกลับพฤติกรรมของคนบางกลุ้มที่ทำให้ภาพลักณษ์ของ เราเสื่อมเสีย อยากให้วันเก่าที่ดีๆของเรากลับมาอีกครับผม
    อยากคุยกันอีก ก็ [email protected]ครับ hi 5 the_arฟmboy ครับ
    รองเท้ายังมีคู่
    ต่างหูมีสองข้าง
    ตะเกียบมีสองอัน
    ส่วนตัวฉันคู่กับเธอ

[email protected]

Junior Member hanami's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ของผมก็ชอบเบิ้ลนะครับ (เพราะเครื่องเย็นอยู่กลัวมันดับ อิอิ)