พี่ๆ คับ sr คันนี้ขายไปหรอยังคับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: พี่ๆ คับ sr คันนี้ขายไปหรอยังคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    นั้นๆแหละ จะมีเหตุผลดีอะไรไปกว่าที่กล่าวมาล่ะ
    ที่บอกมาทั้งหมด เหตุผลมันลงตัวเต็มที่ ที่จะแบ่งปันกันแล้ว

ในเมื่ออยากก็ต้องทำซิแซ็ก จอมลุยบ้าระห่ำไม่ใช่หรือ
    ลุยเดียวไปถึงไหนต่อไหน คนเดียวยังไม่กลัวเลย
    อยากบอก อยากพูด ก็เอาเลยดิ พี่ๆเพื่อนอีกหลายคน ก็อยากฟังอยู่

หรือตอนจะบอกรักสาวๆ จะให้ผมช่วยเป็นตัวแทนบอกให้เอาป่ะ
    แต่ผมต้องขอจัดการเองต่อ....หมดนะ 555
    กดดันนะเนี่ยพี่ 555+

เอา ๆ ๆ ไว้ลองดูครับ ขำๆ

หรือไม่ก็...ไว้รวบยอดทีเดียวหลังจบทริปเขมรเลย ^^
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    กดดันนะเนี่ยพี่ 555+

เอา ๆ ๆ ไว้ลองดูครับ ขำๆ

หรือไม่ก็...ไว้รวบยอดทีเดียวหลังจบทริปเขมรเลย ^^
    อย่าว่ากดเลยครับ เพียงแต่ผมดันดาราครับ 55
    เอาเป็นลงแล้วสบายใจก็โอเคครับ ^^
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Senior Member offzilla's Avatar
    สถานที่
    77riderclub
    ขอบคุณ
    0

อยากอ่านอ่ะพี่ รออ่านครับ

Member mommam_mce's Avatar
    สถานที่
    KMITL Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ขอปูเสื่อนั่งรออีกคนครับ ติดตามผลงานมานานแล้ว ผมว่าคุณเป็นแรงบันดาลใจสำหรับหลายๆคนที่อยากออกไปเท ี่ยวเหมือนคุณ ถ้าตีพิมพ์ได้ล่ะก็ ผมว่าขายดีแน่ๆผมว่ามีคนอยากอ่านมากกว่า 2 เล่มนี้แน่ๆ

Name:  Image034.jpg
Views: 320
Size:  30.0 KB

Name:  Image038.jpg
Views: 310
Size:  22.7 KB
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาได้ดีเยี่ยม
    แต่เพื่อได้เจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam_mce อ่านข้อความ
    ขอปูเสื่อนั่งรออีกคนครับ ติดตามผลงานมานานแล้ว ผมว่าคุณเป็นแรงบันดาลใจสำหรับหลายๆคนที่อยากออกไปเท ี่ยวเหมือนคุณ ถ้าตีพิมพ์ได้ล่ะก็ ผมว่าขายดีแน่ๆผมว่ามีคนอยากอ่านมากกว่า 2 เล่มนี้แน่ๆ

Name:  Image034.jpg
Views: 320
Size:  30.0 KB

Name:  Image038.jpg
Views: 310
Size:  22.7 KB
    โอ้ววววววว ว ว . . . มันคงไม่ยิ่งใหญ่ขนาดนั้นหรอกครับผม ^^
    ขอให้มันเป็นแค่เรื่องเล่ามันส์ๆ เล่าสู่กันฟังสำหรับคนที่ชอบแนวๆเดียวกันก็พอแล้วล่ะ ครับ

...ความอยากมันเยอะครับ เส้นทางที่ฝันอยากจะไป....มันก็ไกลซะเหลือเกิน
    ช่วงชีวิตวัยหนุ่มอันแสนสั้น ผมจะใช้มันได้คุ้มค่ารึป่าวก็ไม่รู้สิ...
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    โอ้ววววววว ว ว . . . มันคงไม่ยิ่งใหญ่ขนาดนั้นหรอกครับผม ^^
    ขอให้มันเป็นแค่เรื่องเล่ามันส์ๆ เล่าสู่กันฟังสำหรับคนที่ชอบแนวๆเดียวกันก็พอแล้วล่ะ ครับ

...ความอยากมันเยอะครับ เส้นทางที่ฝันอยากจะไป....มันก็ไกลซะเหลือเกิน
    ช่วงชีวิตวัยหนุ่มอันแสนสั้น ผมจะใช้มันได้คุ้มค่ารึป่าวก็ไม่รู้สิ...

ยังไงซะผมอ่านเรื่องของคุณแล้วผมชอบครับอยากทำแบบคุณ บ้าง ยังไงผมก็ยังรอติดตามผลงานชุดต่อไปอยู่นะครับ ผมตามอ่านเรื่องของคุณซะจนเหมือนว่าผมซี๊กับคุณไปแล้ วนะครับเนี่ย ๕๕๕๕ ถ้ามีโอกาส ขอเป็นเจ้าภาพซัก 1 เมานะครับคุณ Zac (ผมไม่ใช่เกย์นะไม่ต้องละแวง ผมมีเมียแล้วเป็นผู้หญิงด้วย ๕๕๕๕)
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาได้ดีเยี่ยม
    แต่เพื่อได้เจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam_mce อ่านข้อความ
    ยังไงซะผมอ่านเรื่องของคุณแล้วผมชอบครับอยากทำแบบคุณ บ้าง ยังไงผมก็ยังรอติดตามผลงานชุดต่อไปอยู่นะครับ ผมตามอ่านเรื่องของคุณซะจนเหมือนว่าผมซี๊กับคุณไปแล้ วนะครับเนี่ย ๕๕๕๕ ถ้ามีโอกาส ขอเป็นเจ้าภาพซัก 1 เมานะครับคุณ Zac (ผมไม่ใช่เกย์นะไม่ต้องละแวง ผมมีเมียแล้วเป็นผู้หญิงด้วย ๕๕๕๕)
    ยินดีครับผม อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่แถวม.ธุรกิจ เผื่อว่างๆนัดเจอ นัดคุยกันครับ
    อากาศเย็นๆ ลานเบียร์สดก็ดีครับ แต่....ไม่ต้องเป็นเจ้าภาพหรอก
    อเมริกันแชร์ดีกว่า คบกันยาวๆ เมากันนานๆ 55+ ^^

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับผม อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่แถวม.ธุรกิจ เผื่อว่างๆนัดเจอ นัดคุยกันครับ
    อากาศเย็นๆ ลานเบียร์สดก็ดีครับ แต่....ไม่ต้องเป็นเจ้าภาพหรอก
    อเมริกันแชร์ดีกว่า คบกันยาวๆ เมากันนานๆ 55+ ^^
    ยินดีมากครับ เราอยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่ครับ ผมอยู่โชคชัย4 ทำงานอยู่เซ็นทรัลลาดพร้าวนี่เอง

ยินดีมากครับ เราอยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่ครับ ผมอยู่โชคชัย4 ทำงานอยู่เซ็นทรัลลาดพร้าวนี่เอง
    มีร้านแจ๋วๆ เด็กเชียร์เบียร์น่ารักๆมั๊ยครับแถวนั้น

อยากผ่าน สน.โชคชัยครับ ฮาๆ 555+

http://www.facebook.com/ashiraclub แอ๊ดไว้คุยกันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มีร้านแจ๋วๆ เด็กเชียร์เบียร์น่ารักๆมั๊ยครับแถวนั้น

อยากผ่าน สน.โชคชัยครับ ฮาๆ 555+

http://www.facebook.com/ashiraclub แอ๊ดไว้คุยกันครับ
    จัดปายยย ยาวๆ ถ้ามาแถวบ้านผม ผมมีที่ประจำอยู่ที่นึงไม่แน่คุณอาจเคยมาแล้วก็ได้ พลาซ่าลากูลน่ะคับ

Junior Member boatsr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนับสนุนอีกหนึ่งแรง ผมก้อเปนอีกคนที่ชอบกระทู้ของพี่นะ แบบว่า ขับรถคู่ใจ ไปเที่ยวคนเดียว ที่ลาวอะ เก็บภาพมาให้ชมกัน บรรยายกันเตมที่ ดูแล้วสนุกดีคับ

กองเชียร์เยอะจริงๆ^^
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Member chareef.g's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เชียร์ด้วย ๆ

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

เชียรืด้วยคน
    way not to turn

Bookmarks