+++++++++จับฉ่ายเซอร์เวย์+++++++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: +++++++++จับฉ่ายเซอร์เวย์+++++++

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

กินแล้วอย่าลืมเก็บฝา ส่งไปชิงรางวัล ทัวร์ไปแต่ตัวทัวร์ญี่ปุ่นนะเสี่ย ปล. ผมก็ส่งไปเหมือนกัน 555
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

ส่งสัยคับ ไอ ตูดขาวๆเนี้ย เค้าเรียกเกงในเข้าวิน รึ เปล่า555555

แม่หน้ามัน นุกวะ แล้ว อีตาโบ๊ต เสื้อกางเกง แก่นิ มีชุดเดียวไง

เห็นไปไหนมาไหนก็เสื่อดำกางเกงทะหาร ตลอด เท่ จิงพ่อหนุม

แม้ไม่ชวนกันเลย ลืมเราสะแล้ว แต่ชวนก็ไปไม่ได้ อยู่ดี

ไงเจอกัน พี่น้อง

---------------------------------
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    กินแล้วอย่าลืมเก็บฝา ส่งไปชิงรางวัล ทัวร์ไปแต่ตัวทัวร์ญี่ปุ่นนะเสี่ย ปล. ผมก็ส่งไปเหมือนกัน 555
    แหม่ ระดับคุรแปะตง888 ไม่ต้องส่งฝาไป อยากไปผมว่าคงไปเองก็ได้มั้งท่าน 555
    แซวเล่นนะ/\2

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    แหม่ ระดับคุรแปะตง888 ไม่ต้องส่งฝาไป อยากไปผมว่าคงไปเองก็ได้มั้งท่าน 555
    แซวเล่นนะ/\2
    555+ อยากไปฟรีๆมั่ง เสียเงินเคยแล้ว หุหุหุ ไม่เป้นไรครับ พี่น้องพ้องพี่ กัน แซวมาได้เลย ว่าแต่เก๊ะหน้าของสมอเฟรม ไม่ขายแล้วมั่งครับ 555
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เซอร์เวย์ซะอยากไปเลยครับพี่เจต

พี่โบ๊ตเกาะช้างช่วงไหนครับ

เพื่อได้ไปด้วย อิอิ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

กระทู้ดีมีสาระอัพปายยยยยยย เต็มลำ เเซ้งกิว วัยรุ่น /\2

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    ส่งสัยคับ ไอ ตูดขาวๆเนี้ย เค้าเรียกเกงในเข้าวิน รึ เปล่า555555

แม่หน้ามัน นุกวะ แล้ว อีตาโบ๊ต เสื้อกางเกง แก่นิ มีชุดเดียวไง

เห็นไปไหนมาไหนก็เสื่อดำกางเกงทะหาร ตลอด เท่ จิงพ่อหนุม

แม้ไม่ชวนกันเลย ลืมเราสะแล้ว แต่ชวนก็ไปไม่ได้ อยู่ดี

ไงเจอกัน พี่น้อง

---------------------------------
    กางเกงใส่อย่างงี้อยุ๋แล้วใส่ขายาวที่ไรไข่เหนียวทุก ที ไม่ไหว ส่วนเสื้อมันใส่สบายเวลาขี่รถแบบร้อนๆ อ่ะ แขนยาวตัวอื่นใส่เล่นน้ำไปหมดแย้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noy_little อ่านข้อความ
    เซอร์เวย์ซะอยากไปเลยครับพี่เจต

พี่โบ๊ตเกาะช้างช่วงไหนครับ

เพื่อได้ไปด้วย อิอิ
    ออกเดินทาง ล้อหมุนคืน 30เมษายน 5ทุ่ม อยุ๋บนเกาะ1 และ2 กลับวันที่ 3

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยครับทุกๆท่าน..

คุณพระคุ้มครอง
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    555+ อยากไปฟรีๆมั่ง เสียเงินเคยแล้ว หุหุหุ ไม่เป้นไรครับ พี่น้องพ้องพี่ กัน แซวมาได้เลย ว่าแต่เก๊ะหน้าของสมอเฟรม ไม่ขายแล้วมั่งครับ 555
    ป.ลเก๊ะมันขายไปแล้วท่าน
    โทษทีที่ทำให้ผิดหวัง ts23

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Junior Member INDIACENTI's Avatar
    สถานที่
    จ้อน“• ScooterClub •“
    ขอบคุณ
    0

อยากมี PX ขับ แบบ เขามั้งจัง เก็บตังก่อนๆ อยากได้ๆ

301-2-88-9618 ธนาคารไทยพาณิชย์

ขอบคุณ thaiscooter ครับ

Tel.089-113-6858

เช็คสถานะ EMS -->

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ indiacenti อ่านข้อความ
    อยากมี px ขับ แบบ เขามั้งจัง เก็บตังก่อนๆ อยากได้ๆ
    จะทำใจได้เร้อบัง อ่าๆ 175 น่ะ มันส์จะตายยยย

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

Bookmarks