Vespa เพิ่งได้มาคับ - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

kung8844

Vespa เพิ่งได้มาคับ

Rate this Entry
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ ผมเพิ่งสมัครเข้ามาใน ThaiScooter
พอดีได้ เจ้าVespaมาคันนึง และมึปัญหากับระบบเบรค หน้า-หลัง รบกวนพี่ๆเพื่อนๆให้ความช่วยเหลือด้วยครับ

เป็น Vespa 64 Italy เปรคหน้า ปัญหาของมันคือ เวลาเบครและมันจะรู้สึกกระตุกๆ (ไม่รู้อันนี้เป็นระบบเบรคของ Vespa หรือเปล่า)
ผมไม่รู้จริงๆ ส่วนเบรคหลัง เวลากดเบรคและมันเหมือบนจะหยุดแบบล้อตายเลย และการคลายเบรคก็ช้าด้วย

ยังไงใครรู้ปัญหารบกวนช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ

Submit "Vespa เพิ่งได้มาคับ" to Digg Submit "Vespa เพิ่งได้มาคับ" to del.icio.us Submit "Vespa เพิ่งได้มาคับ" to StumbleUpon Submit "Vespa เพิ่งได้มาคับ" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments