เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car จาก english - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

samlee_60

เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car จาก english

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samlee_60 อ่านข้อความ
เอามาแบ่งให้ชมก่อนครับ super car triumph gt 6 mk 3 เครื่องยนต์ 6 สูบแถวเรียงขนาด 2000 cc หาได้น้อยมากในเมืองไทยและแถบเอเชียปีที่ผลิดประมาณ 1970-1972 ครับตัวนี้ผลิดส่งขายอเมริกาครับ พวงมาลัยซ้ายเดิมๆๆอุปกรณ์เดิมครบ เวลาเปิดฝากระโป่รงหน้ารถต้องยกขึ้นทั้งกระดอง ต้องขออภัยที่ลงรูปจริงแค่ภาพเดียวครับ ถ้ามีใครสนใจโทรสอบถามได้นะครับโทรครับ (091-603-4126 เอ ครับ )รูปทรงด้านหน้าจะเหมือน DATSUN 240 Z ตอนนียังไม่เปิดขายครับ ถ้าขายแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

รูปขนาดเล็ก รูป      

Submit "เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car  จาก english" to Digg Submit "เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car  จาก english" to del.icio.us Submit "เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car  จาก english" to StumbleUpon Submit "เอามาให้ชมก่อนตัดสินใจขาย ครับ super car  จาก english" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments