[ แนะนำ ] } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10 - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10

Senior Member MODS MAY DAY's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amamam อ่านข้อความ
    ซับโซ๊คพร้อมหูจับคู่เท่าไรคับ
    ผ้าเบครหน้าหลังคู่เท่าไรคับ
    ผู้ชายคนนี้ขายรถผม แต่ให้ของไม่ครบครับ ทุกวันนี้โทรไปทวงยังไม่รับโทรศัพท์คับ เข้าข่ายหลอกลวง

และดันร้านใหม่ด้วยคัพี่กอล์ฟ มีเวลาแวะไปอุดนุนคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MODS MAY DAY : 07-03-2012 เมื่อ 00:07
    Mr.Suttipong Longji
    8372133812 SCB
    Tel.085-5723451

ID line : lambretta200

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

lambret \ta จะอยุ่กับเราตลอดไป !! ยินดีกับร้านใหม่ ไว้จะอุดหนุน ครับๆ
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amamam อ่านข้อความ
    ซับโซ๊คพร้อมหูจับคู่เท่าไรคับ
    ผ้าเบครหน้าหลังคู่เท่าไรคับ
    ซับโช๊คหูจับ 1100 ฿ ผ้าเบรคหน้า-หลัง 200 ฿

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ยินดีกับร้านใหม่ด้วย รวยๆ
    ขอบคุณมากครับพี่บี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singburi92 อ่านข้อความ
    พอจะมีกันชนหน้าแลม2มั้ยครับงานใหม่ก็ได้
    มีครับ 800 ฿

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jiddy อ่านข้อความ
    มีของดังนี้มั้ยครับ ขอราคาด้วยจ้าา
    1.แกนแท่นเครื่องตัวยาว
    2.ยางบังลม ยางรองดักลม ยางรองครอบกระดูกงู ยางรองฝาเก๊ะใต้ถัง แลม3
    3.เลนส์ไฟท้ายcev เเลม3
    4.ครอบเสื้อสูบ
    5.ครอบจานไฟ
    6.ถ้วยน้ำจิ้มปิดจานไฟ
    7.น็อตทองเหลืองปิดเฟืองไมล์ที่เอาไว้ต่อกับสายไมล์ต รงดุมล้อ ครับ
    1. แกนแท่นเครื่องตัวยาว 250 ฿
    2. ยางบังลม 150 ฿ ยางรองดักลม อินเดีย 80฿ casa 300฿ ยางรองครอบกระดูกงู อินเดีย 100 ฿ casa 400 ฿ ยางรองฝาเก๊ะใต้ถัง ใช้ของเวสป้าครับ

3. เลนส์ไฟท้าย casa 1000 ฿
    4. ครอบเสื้อสูบ 650 ฿
    5. ครอบจานไฟ 350 ฿
    6. ถ้วยน้ำพริก 50 ฿ ลวด 20 ฿
    7. น๊อตสายไมล์ ไม่มีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ POND@PX_RACING อ่านข้อความ
    ยินดีกับร้านใหม่ ที่ไฉไล กว่าเดิมด้วยนะครับ พี่ก๊อป

ค้าขายร่ำรวยครับ เดี๋ยวช่วยกันอุดหนุนครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MODS MAY DAY อ่านข้อความ
    ผู้ชายคนนี้ขายรถผม แต่ให้ของไม่ครบครับ ทุกวันนี้โทรไปทวงยังไม่รับโทรศัพท์คับ เข้าข่ายหลอกลวง

และดันร้านใหม่ด้วยคัพี่กอล์ฟ มีเวลาแวะไปอุดนุนคับ
    ขอบคุณครับ ขอให้ตกลงกันได้ด้วยดีนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ emsk8er อ่านข้อความ
    lambret \ta จะอยุ่กับเราตลอดไป !! ยินดีกับร้านใหม่ ไว้จะอุดหนุน ครับๆ
    ขอบคุณครับบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LAMBRETTATHAILAND : 07-03-2012 เมื่อ 15:39
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

Senior Member craffiti's Avatar
    สถานที่
    Silpakorn Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ถุงเท้า super งาน casa มีมั้ยครับ :))
    ราคาประมาณเท่าไหร่คับผม
    Ho Bios Brachus,the de Techne Makre : ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น

เลขที่บัญชี ธนาคารกสิกรไทย 152-2-76717-0 นายกชกร ติยวัฒนาโรจน์

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ร่ำรวยๆ อัพๆ

Junior Member jokeboom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับมีน๊อตประกอบแลม4ทั้งคันป่าวครับ

พี่กอล์ฟ มียางแท่นเครื่อง(ลูกใหญ่)งานของคาซ่าไหมครับ

ยางกันโคลนเป็นรูปดาวราคาเท่าไรคับ และสามารถสั่งอะไหล่จากนอกมาได้ไช่ไหมคับ

indy c200's Avatar
    สถานที่
    บานปลาย คลับ
    ขอบคุณ
    0
    1

พี่กอล์ฟไมล์หน้าร้อยตัวที่วงไว้ ราคาเท่าไหร่คับ (มีของเลยป่าว)

รูป รูป  
    ลั

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ craffiti อ่านข้อความ
    ถุงเท้า super งาน casa มีมั้ยครับ :))
    ราคาประมาณเท่าไหร่คับผม
    ไม่มีของเลยครับ ต้องสั่งครับ ประมาณ 4500 ครับ ของใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้น.มทบ24 อ่านข้อความ
    ร่ำรวยๆ อัพๆ
    ขอบคุณครับ --

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jokeboom อ่านข้อความ
    พี่ครับมีน๊อตประกอบแลม4ทั้งคันป่าวครับ
    ของหมดครับ สั่งไปแล้ว เดี๋ยวของเข้าแล้วจะ อัพเดทให้ทราบนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ
    พี่กอล์ฟ มียางแท่นเครื่อง(ลูกใหญ่)งานของคาซ่าไหมครับ
    สั่งได้ครับน็อต แต่สั่งจากร้านที่ casa uk รอประมาณ 7-10 วัน ราคาประมาณ 2500 บาท

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anata_golf อ่านข้อความ
    ยางกันโคลนเป็นรูปดาวราคาเท่าไรคับ และสามารถสั่งอะไหล่จากนอกมาได้ไช่ไหมคับ
    ยางกันโคลนดาว mp 1000 ฿ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ indy c200 อ่านข้อความ
    พี่กอล์ฟไมล์หน้าร้อยตัวที่วงไว้ ราคาเท่าไหร่คับ (มีของเลยป่าว)
    มีเลยครับ ในรูปที่ลงมีใน stock เพียบครับ มีหน้า 100 / 120 ลูกละ 400฿ พร้อมส่งครับ
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

khai77's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ที่ใส่ป้ายวงกลมราคาเท่าไหร่ครับ
    สุ1000บุรี

ขอถามหน่อยคับ ผมเข้าไปดู Facebook แอบเห็นก้ามปูอยู่ว่ามีข้างหนึ่งหรือว่าเป็นคู่คับ ถ้ามีข้างหนึ่งขายไหมคับ เท่าไรคับ
    พอดีมีอยู่ข้างหนึ่งคับเลยอยากถามดูคับ ไม่ขายไม่เป็นไรคับ ขอบคุณมากคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anata_golf : 09-03-2012 เมื่อ 02:23

am_c70 amamam's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MODS MAY DAY อ่านข้อความ

คุณมาหาว่าผมหลอกลวงคุณยังไงคับ เพื่่อนเอารูปมาฝากให้ผมลงขายเท่านั้นการติดต่อซื้้อ ขายคุณไม่ได้ติดต่อกับผมเลยคุณติต่อกับเจ้าของรถเองต ลอด

Tantalum Phuket Classic Club
    ทริปแห่งความทรงจำ " ภูเก็ต - เชียงใหม่ - ปาย " 28 - 11 - 2010

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    1

ดัน
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Junior Member psuksan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คุณ Golf ครับ

ผมโอนเงินไปแล้วค่าไมล์แลม 3 ครับ
    ส่ง SMS ที่อยู่ในการจัดส่งไปแล้วครับ เช้านี้ 10/3/2012

หจก.ทรัพย์ทวี

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks