สำหรับ พวกเพื่อนๆที่ สอบถามเรามา ว่าเราหายไปไหนนั้น หลังจบงานสิงห์คลาสสิคไนท์ปราตี้ครั้งที่ 1 นั้น
ทางคณะ เราไม่ได้หาย ไปไหน เป็นช่วง ที่เรามีการ พัก ผ่อน และ ท่องเที่ยว กัน ไปบ้านคนนู้ ที คนนี้ที ประกอบกับหน้าฝน
ทำให้ชาวเรารวมตัวกันน้อย แต่ เราก็มีกิจกรรม ต่างๆ ทำ กัน มิได้ ขาด เสมอ ทางเรา ยังคง ดำรงค์อยู่ และ รักกันด้วยดี
ฉันพี่น้อง ตลอด ซึ่งก็ อบอุ่น กันดี งานแลก ที่เรา จะ ไป ทริป ในรอบปี้ นี้ คือ งานมหาชัย นะคับ

ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกคนที่เป็น ห่วงนะคับ

ก้อง mutu ประธานชมรม