ภาพการไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ณ. อยุธยา

ชื่อกระทู้: ภาพการไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ณ. อยุธยา

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ภาพการไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ณ. อยุธยา

นับเป็นสิ่งที่ดีมากๆที่ชาวคลาสสิค ต่างมีส่วนร่วมมือร่วมใจกัน งานนี้เป็นงานของท่าน สจ. ตู่ ครุในที่ได้นำสิ่งของไปบริจาค งานนี้ชาวเราไปด้วยใจจริงๆคับ และ ผมอยากเห็นชาวคลาสสิคต่างมีส่วนช่วยเหลือ สังคมอย่างนี้คับ
    กลุ่มที่ร่วมเดินทางไป ในครั้งนี้
    1.กลุ่มพระประแดงคลาสสิค
    2.กลุ่มพระสุมทรคลาสสิค
    3.กลุ่มเพรชเกษม 79
    4.กลุ่ม MOTO CLASSIC มาเดี๋ยวเลยคับ ฉายา มิตร เตอร์ บีม เมืองไทย
    5.mutu classic
    งานนี้ต้องขอขอบคุณ กลุ่มบางมดคลาสสิคโดยคุณ เอ็กซ์อา ด้วยนะคับที่ร่วมช่วยบริจาคเป็นเงิน 500 บาท โดยฝากมายังประธานกลุ่ม mutu
    ขอขอบคุณ น้าเดียว แหล่ง bike horo ที่ช่วยประสานงาน

อำเภอที่เราเดินทางไป อ.ท่าเรือ จ.พระนครศรีอยุธายา

[

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MUTU_Classic : 01-11-2010 เมื่อ 21:33

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member BeerSr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ
    นับเป็นสิ่งที่ดีมากๆที่ชาวคลาสสิค ต่างมีส่วนร่วมมือร่วมใจกัน งานนี้เป็นงานของท่าน สจ. ตู่ ครุในที่ได้นำสิ่งของไปบริจาค งานนี้ชาวเราไปด้วยใจจริงๆคับ และ ผมอยากเห็นชาวคลาสสิคต่างมีส่วนช่วยเหลือ สังคมอย่างนี้คับ
    กลุ่มที่ร่วมเดินทางไป ในครั้งนี้
    1.กลุ่มพระประแดงคลาสสิค
    2.กลุ่มพระสุมทรคลาสสิค
    3.กลุ่มเพรชเกษม 79
    4.กลุ่ม MOTO CLASSIC มาเดี๋ยวเลยคับ ฉายา มิตร เตอร์ บีม เมืองไทย
    5.mutu classic
    งานนี้ต้องขอขอบคุณ กลุ่มบางมดคลาสสิคโดยคุณ เอ็กซ์อา ด้วยนะคับที่ร่วมช่วยบริจาคเป็นเงิน 500 บาท โดยฝากมายังประธานกลุ่ม mutu
    ขอขอบคุณ น้าเดียว แหล่ง bike horo ที่ช่วยประสานงาน

อำเภอที่เราเดินทางไป อ.ท่าเรือ จ.พระนครศรีอยุธายา

[

เฟี้ยวๆๆๆ
    นาย สญชัย เกียรติกังวาฬไกล
    เลขที่บัญชี 002-2-70716-7
    ธนาคารกสิกรไทย สาขา ตลาดพูล
    Tel 086-405-8223 (เบียร์)
    (ให้โอกาศท่านที่โอนเงินมาก่อนนะครับ)

Senior Member fr1001's Avatar
    สถานที่
    บางมดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับผม

จาก fr บางมดคลาสสิค
    A100 CG110 JX110 Vespa64 BMC

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Senior Member ballrt81's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิคพระสมุทรฯ
    ขอบคุณ
    0

สนุกดีครับแล้วเจอกันงานหน้านะครับ
    อยากรู้จักเรามากกว่านี้ คลิก http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=294
    มิตรภาพ ยิ่งใหญ่กว่ากำไรที่ได้มา
    เงิน คือทุกอย่าง

Bookmarks