เก็บบ้านเลยเจอ เสื้อ ตะแกรงบันทุก c95 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เก็บบ้านเลยเจอ เสื้อ ตะแกรงบันทุก c95

Junior Member เลือดหมูต้ม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kenjii อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ! ก็เค้าทำกรรมมาน้อยกว่าพวกเราถึงเวลาก็ต้องไป เหลือแต่พวกเรานี่แหละที่ต้องทนทุกข์ทรมาน(หรือเปล่าไม่แน่ใจ)อยู่บนกองกิเลสตัณหาอยู่ทุกวันๆ
    กิเลศมันก็มีทุกคนละครับ มันจะมีมากน้อยขึ้นอยู่กับเราครับ เดี๋ยวผมเจออะไหล่อะไรอีกผมโทรหาพี่คนแรกเลยดีป่าว (ตอนนี้พอเห็นล้อไร้วินยานหน่อยๆและเเต่ลื้อมันไม่ออ ก)
    มีโอกาสเมื่อไรต้องรื้อให้กระจายเผื่อจะเจออะไรดีๆที ่เราไม่ใช้แต่คนอื่นชอบๆๆก็ได้นะ

Junior Member เลือดหมูต้ม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kenjii อ่านข้อความ
    แฟนคนที่เสียชีวิตไปก็แค่ 20 ย่าง 21 ปีเอง จบปวส.หมาดๆ เฮ้อ! ยังใช้ไม่คุ้มเลย เล่นเอาไม่จับหมูอยู่สองปีเต็มๆทำใจไม่ได้เลย ก็ผมกะน้องเค้าช่วยกันปลุกหมูให้มันฟื้น พอจะออกทริปเค้าก็มาจากไปซะก่อน
    พยายามเก็บรถไว้ให้นานที่สุดนะครับ หรือไม่ก็ทำให้มันสมบูรณ์ที่สุด ออกทริปจะได้ไม่อายใคร เหมือนผมขึ้นเกาะช้าง3คนยังสบายเลย(ไม่ได้โม้) เสียดายที่ต้องขายมันมีความจำเป็นจริงๆยังเสียดายเท่ าทุกวันนี้เลย ตอนนี้ใช้รถ 99ไปก่อนไม่ต้องเติมน้ำมันช่วยโลกร้อนครับ

ขอบคุณ
    0

ดูรถผมได้ตอนนั้นยังไม่ขายไม่แน่ใจรูปลบไปหรือยัง ตราดคลาสสิค กระทู้แนะนำตัว มีผมคันเดียวที่ใช้รถไม่เหมือนในกลุ่ม

ขอบคุณ
    0

ดูกันหน่อยครับ

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

ขอโทษนะครับที่ไม่ได้โอนเงินให้ กว่าจะได้ไปโอนเงินก็เกือบได้เวลาธนาคารปิด ดันลืมเอามือถือไปเลขบัญชีของคุณอยู่ในนั้นไม่ได้ลอก ไว้ ก็เลยโอนได้แค่ของเสี่ยตั้มmcs กับคุณยะ บางสะพาน ขอโทษอีกครั้งครับ
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เลือดหมูต้ม อ่านข้อความ
    พยายามเก็บรถไว้ให้นานที่สุดนะครับ หรือไม่ก็ทำให้มันสมบูรณ์ที่สุด ออกทริปจะได้ไม่อายใคร เหมือนผมขึ้นเกาะช้าง3คนยังสบายเลย(ไม่ได้โม้) เสียดายที่ต้องขายมันมีความจำเป็นจริงๆยังเสียดายเท่ าทุกวันนี้เลย ตอนนี้ใช้รถ 99ไปก่อนไม่ต้องเติมน้ำมันช่วยโลกร้อนครับ
    น้องเค้าหวงหมูคันนี้มากครับ ในกลุ่มรู้กันดี แถวบ้านผมไม่มีใครกล้าถามซื้อซักคน น้องเค้าเคยบอกว่า ถ้ามันวิ่งไม่ได้ก็จะเก็บไว้ให้ลูกหลานดู พูดแล้วคิดถึงครับ
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

น้องเค้าหวงหมูคันนี้มากครับ ในกลุ่มรู้กันดี แถวบ้านผมไม่มีใครกล้าถามซื้อซักคน น้องเค้าเคยบอกว่า ถ้ามันวิ่งไม่ได้ก็จะเก็บไว้ให้ลูกหลานดู พูดแล้วคิดถึงครับ

ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆๆสู้ตาย

เจ้าของกระทู้มีคันเกียรถูกๆๆโทรหาผมเลยนะ

นาย วิททยา เกตุแก้ว 083-074-3129
    ธนาคารกรุงไทย 238-134-227-3 ออมทรัพย์ สาขาสนามชัยเขต
    140/2 หมู่ 4 ต.คู้ยายหมี อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา 24160
    โทษที กูขี่รถเก่า
    (หมูเขียว เบาะแดง ตะแกงหลัง) ขี่หมูเขียวก็เสียวได้
    SMC Sanamchai Motorcyc Classic
    ฉะเชิงเทรา แปดริ้วนี้เอง

ขอบคุณ
    0

ขอโทษนะครับที่ไม่ได้โอนเงินให้ กว่าจะได้ไปโอนเงินก็เกือบได้เวลาธนาคารปิด ดันลืมเอามือถือไปเลขบัญชีของคุณอยู่ในนั้นไม่ได้ลอก ไว้ ก็เลยโอนได้แค่ของเสี่ยตั้มmcs กับคุณยะ บางสะพาน ขอโทษอีกครั้งครับ
    โอนยังไงช่วยบอกผมล่วงหน้าทีว่าจะไปโอน ผมจะได้หยิบของใส่ท้ายรถมาด้วยจะได้ไม่ต้องกลับมาเอา อีกเพาะผมมีอาชีพค้าขายออกบ้านตั้งแต่เช้ากลับก็เกือ บมืดครับ

ขอบคุณ
    0

เงียบไปเลยครับ โทรมาบอกกันบางครับ

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

ตะแกรงยังอยู่ไหมพี่ สนใจ ใส่หมูได้เลยไหมครับ

นาย วิททยา เกตุแก้ว 083-074-3129
    ธนาคารกรุงไทย 238-134-227-3 ออมทรัพย์ สาขาสนามชัยเขต
    140/2 หมู่ 4 ต.คู้ยายหมี อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา 24160
    โทษที กูขี่รถเก่า
    (หมูเขียว เบาะแดง ตะแกงหลัง) ขี่หมูเขียวก็เสียวได้
    SMC Sanamchai Motorcyc Classic
    ฉะเชิงเทรา แปดริ้วนี้เอง

Bookmarks