ภาพงาน ฉลามคราสสิคเพื่อการกุศล จ.ฉะเฉิงเทรา !!

ชื่อกระทู้: ภาพงาน ฉลามคราสสิคเพื่อการกุศล จ.ฉะเฉิงเทรา !!

moomink's Avatar
    สถานที่
    MUTU Classic Bangkok
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ภาพงาน ฉลามคราสสิคเพื่อการกุศล จ.ฉะเฉิงเทรา !!

งานนี้ เป็นปีที่ .2 เพื่อการกุศล ในปีนี้ ก็ลงทะเบียนจะได้รับ บัตรห้อยคอ กับ เข็มกลัด!!

ในงานก็มีเพื่อนชาวคราสสิค ทุกคนหลั่งไหลกันมา ทั่วทุกแห่ง !!

แต่หนึ่งในนั้น ก็มีพวกเรา ชาวมูตู ไปร่วมงานกับเค้าด้วย ^^~

พวกเราได้ นำหนังสือไป บริจาค ให้น้องๆ ด้วยแหละ ขอบอกๆๆ

มาชมภาพกันเลยยย!!

em90em90em90em90em90em90em90em90em90em90

ออกเดินทางงง....... 17.00 น

อาทิตย์กำลังจะลับตาไปปปปปปป

บรรยาการหน้าเวที!!

ถ่ายรูปที่ละทึกๆๆ มอบหนังสือ ให้น้องง

ประธาน รถเก่าคอลงเตย และ สติ๊กเกอร์ กับ ประธาน มูตู

งานนี้ โลโก้เราเด่นสุดๆๆ สูงลิ๊ปลิ้ววววววววววววววววว ใครว่ายิ่งสูงยิ่งหนาว สิ่งสูงยิ่งเด่นมากกว่า 5555555+

นิสนึงง

THE END ++

ไว้เจอกันงานหน้าครับบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moomink : 30-08-2009 เมื่อ 22:05

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ธนาคาร กสิกรไทย
    *ได้ผ่านการยืนยันตัวตนว่ามีอยู่จริง*
    - Mr. mink (มิ้งค์) -
    - Tle 085-448-6710 -
    - Email = [email protected] -

ราคา รวมส่งแล้ว ถ้า EMS ขอเพิ่ม 50 บาท นะครับ !!

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moomink อ่านข้อความ
    งานนี้ เป็นปีที่ .2 เพื่อการกุศล ในปีนี้ ก็ลงทะเบียนจะได้รับ บัตรห้อยคอ กับ เข็มกลัด!!

ในงานก็มีเพื่อนชาวคราสสิค ทุกคนหลั่งไหลกันมา ทั่วทุกแห่ง !!

แต่หนึ่งในนั้น ก็มีพวกเรา ชาวมูตู ไปร่วมงานกับเค้าด้วย ^^~

พวกเราได้ นำหนังสือไป บริจาค ให้น้องๆ ด้วยแหละ ขอบอกๆๆ

มาชมภาพกันเลยยย!!

em90em90em90em90em90em90em90em90em90em90

ออกเดินทางงง....... 17.00 น

อาทิตย์กำลังจะลับตาไปปปปปปป

บรรยาการหน้าเวที!!

ถ่ายรูปที่ละทึกๆๆ มอบหนังสือ ให้น้องง

ประธาน รถเก่าคอลงเตย และ สติ๊กเกอร์ กับ ประธาน มูตู

งานนี้ โลโก้เราเด่นสุดๆๆ สูงลิ๊ปลิ้ววววววววววววววววว ใครว่ายิ่งสูงยิ่งหนาว สิ่งสูงยิ่งเด่นมากกว่า 5555555+

นิสนึงง

THE END ++

ไว้เจอกันงานหน้าครับบบบ

รูป รูป    

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ

รูป รูป    

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

แล้วรูปผมง่ะ ไม่เห็นมีเลย ts01 แล้วเจอกันนะคับวันที่ 5 ใต้สะพานพระรามแปด
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

moomink's Avatar
    สถานที่
    MUTU Classic Bangkok
    ขอบคุณ
    0

เจอกันครับ

ธนาคาร กสิกรไทย
    *ได้ผ่านการยืนยันตัวตนว่ามีอยู่จริง*
    - Mr. mink (มิ้งค์) -
    - Tle 085-448-6710 -
    - Email = [email protected] -

ราคา รวมส่งแล้ว ถ้า EMS ขอเพิ่ม 50 บาท นะครับ !!

Bookmarks