ถามเรื่องทริปวันที่ 26-27 หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องทริปวันที่ 26-27 หน่อยครับ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามเรื่องทริปวันที่ 26-27 หน่อยครับ

สรุปมันไปที่ไหนอะ เห็นในข่าวบอกไปราชบุรี แต่ลุงสันแกบอกไปกาญจนบุรี
    แบบว่าเพื่อนมันจะไปแจมด้วยครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

น่าจะเป็นที่กาญ นะคับ ยังไงจะให้คำตอบอีกที ตอนนี้ไม่สะดวก(เล่นบนn81 พิมยาก)ไงถึงบ้านแล้วจะหาข้อมูลให้นะคับ โหกว่าจะพิมเสร็จเล่นเอาน้ำตาออก
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

Junior Member ched's Avatar
    สถานที่
    Lung san
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถูกต้องนะครับ

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก็ กาญแน่นอนครับ แต่ราชบุรีไม่ไปแน่นอนครับ ยินดีนะครับที่จะได้เดินทางร่วมกัน

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับพี่เชต ผมคงไปแน่นอนอะครับ
    ผมปาล์มเองครับพี่

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

คับได้เสมอ ส่วนเรื่องข่าวwe love the king นี้ยังไม่มีความกาวหน้าขึ้นเลยคับ หาไม่เจอเลย ไงจะหามาให้นะคับ รอนิสนึง
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

Member kaiyaiza's Avatar
    สถานที่
    w,j,u
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    สรุปมันไปที่ไหนอะ เห็นในข่าวบอกไปราชบุรี แต่ลุงสันแกบอกไปกาญจนบุรี
    แบบว่าเพื่อนมันจะไปแจมด้วยครับ

คือว่าแบบนี้คับคุณ ปาล์ม งานวันเด็กของกลุ่มเรียวอะนะคับเค้าเลื่อน มาวันที่ 26-27 มันตรงกับงาน ที่เมืองกาญ อะคับ

งาน วี เลิฟ เดอะคิง เราก็เลยเลือกที่จะไป งานที่กาญ ไม่ไปที่ราชบุรี คับ ส่วนรายละเอียดว่า ออกกี่โมงเจอกันที่ใหน เดี๋ยวค่อยมาคุยกันบ้านลุง ก็แล้วกันนะคับเพราะว่า มี กลุ่ม เพรชเกษม 79 ขี่หมูไปด้วย งานนี้สนุกแน่คับเพราะว่า หมูหมดเลย ประมาณ 20 กว่าคัน คับ

em94 em94 em94 em84
    เลขที่บัญชี 221-0-85453-1ธนาคาร กรุงเทพฯ

สาขาบางใหญ่-นนทบุรี ชื่อ น.ส ชาริณี ฉิมรุ่ง

[email protected] 080-0805840 โอ จ้า

Bookmarks