[size=24pt]SV Somvang [/size]
[size=18pt]รับออกแบบ และสกรีนเสื้อครับ[/size]
-----------------------
รับทำเสื้อ/รับออกแบบเสื้อ/
---------------------------
ราคาตัวล่ะ 350 บ.ครับ
ผ้า COTTON แท้ 100% หน้าๆเกรดดีมาก
มีแบบอีกมากมาย
---------------------------
[size=18pt]เข้าดู FACEBOOK ได้ที่
[size=8pt]https://www.facebook.com/bungkavang[/size]
---------------------------------------------------

---------------------------------------------------
อย่าลืมกด LIKE กันนะจ๊ะ
--------------------------------------------------
เสื้อแกงค์ เสื้อทีม เสื้อคลับ เสื้อกีฬาสี
เสื้อร้าน เสื้อแข่งรถ เสื้อโรงงาน เสื้อคู่รัก
ยันเสื้อใส่เล่นชิวๆตัวเดียวแบบไม่เหมือนใคร เราก็สามารถครับผม
ลายออกแบบโดนใจ แก้แบบได้ไม่อั้นครับ
--------------------------------------------------

ลองดูผลงานคร่าวๆก่อนได้ครับ
[/SIZE]
เข้าดู FACEBOOK ได้ที่
>>> SOMVANG <<<
อย่าลืมกด LIKE นะจ๊ะ
---------------------------------------------------------------------
086-611-6178 บังก้า หวัง
---------------------------------------------------------------------
Email : [email protected]
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน