ขายอะไหล่เวสป้าถูกๆหลายอย่างมาชม มีรูป(รายได้ส่วนหนึ่งทำบุญ!!!!)

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่เวสป้าถูกๆหลายอย่างมาชม มีรูป(รายได้ส่วนหนึ่งทำบุญ!!!!)

มาตรฐาน ขายอะไหล่เวสป้าถูกๆหลายอย่างมาชม มีรูป(รายได้ส่วนหนึ่งทำบุญ!!!!)

พอดีผมมีอะไหล่เหลือเก็บ ไม่ได้ใช้เลยเอามาขายถูกๆและจะเอารายได้ส่วนหนึ่งที่ ไม่เหนือบ่ากว่า
    แรงเอาไปทำบุญ

รายการของดังนี้
    1. เบาะเบิ้ล+ตระแกรงเอ+เบาะรองตระแกรงเอ / 800.-

2. ชุดกันล้มกระดิ่งหน้า+กระจกทั้งหมดตามรูป(กระจกไม่แต ก) / 600.-

3. ฝาครอบโช๊คอันละ / 50.- (ขายแล้ว 1 อัน)

4. ยางกันโคลน HOCUS หูฉีกนิดหน่อยแต่ใช้ได้ / 150.-

5. คิ้วบังลม 64 กับ สปริ้นท์ ชุดละ / 100.-

6. ปลายท่อป๊อง / 50.-

7. กระทะล้อ 10 พร้อมยาง (ตามสภาพ) คู่ละ / 300.-

8. ลายเซ็นต์vespa / 50.-ขายแล้ว
    9. ฝาครอบล้อ / 150.-ขายแล้ว
    10. กระจกหนีบบังลม(ตามสภาพ) / 50.-ขายแล้ว

11. กระจก R.E.G. ก้านใหญ่สีแดง สภาพแห้ง / 500.- (จอง)

12. สายคาดเบาะ สีแดงไม่เคยใช้ (repro) / 200.-

13. ไฟท้ายสปริ้นท์ repro สวย / 150.- (ขายแล้ว)

ของทุกชิ้นมีตัวตนอยู่จริง สามารถมาดูและมารับเองได้จะดีมากเลย
    เพื่อการประหยัดค่าโทร ผมอยู่แถวฝั่งธน ช่วงบางปะกอก
    กทม. อื่นๆ 085-1222771
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hang : 24-05-2009 เมื่อ 10:43

roots's Avatar
    สถานที่
    โรงงานยาสูบ
    ขอบคุณ
    1

ของดีราคาถูก ช่วยอัพครับ.....
    VESPA VBB 150 CC.
    ORIGINAL ITALY
    MAHASARAKHAM -

อะไหล่ + ของแต่ง vespa ทั้งเดิม และรีโปร
    link นี้ครับ >> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#post10781542

หาของชิ้นไหนอยู่ ลอง pm มาดูครับ...ถ้ามีจะขายให้ ไม่มีก็หาช่วยครับ อิอิ

ขอจองเลนส์ไฟท้ายกับครอบโช้ค 1 อัน ผมคนที่โทรหาตอนบ่ายโมง นะคับ..เด๋วเย็นๆจะโทรหาอีกที

อนุโมทนาบูญ ด้วยนะคับ สาธุts32ts32
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poomvespa : 23-05-2009 เมื่อ 21:10
    Well begun is half done....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ roots อ่านข้อความ
    ของดีราคาถูก ช่วยอัพครับ.....
    ขอบคุณมากคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poomvespa อ่านข้อความ
    ขอจองเลนส์ไฟท้ายกับครอบโช้ค 1 อัน ผมคนที่โทรหาตอนบ่ายโมง นะคับ..เด๋วเย็นๆจะโทรหาอีกที

อนุโมทนาบูญ ด้วยนะคับ สาธุts32ts32
    ครับตามนั้นครับเดี๋ยวเก็บไว้ให้

มาตรฐาน เลขที่บัญชีนะคับ

เลขที่บัญชีนะคับ

นายศุภกิจ ปทุมบริสุทธิ์ 079-2-95236-4
    ธนาคารกสิกรไทย สาขา บางปะกอก

ขอบคุณครับถ้าโอนแล้วรบกวนโทรบอกด้วยนะครับ

ขอเพิ่มเติมเรื่องยางกันโคลน HOCUS ให้คนที่สนใจอีกนิด
    ขนาดของยางกันโคลน HOCUS นะคับลองพิจารณาดูนะคับ ความกว้างด้านบน 6.5 นิ้ว
    ความกว้างล่าง 8.5 นิ้ว ส่วนความสูง 7 นิ้ว ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hang : 23-05-2009 เมื่อ 13:56

Member eakvespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นายวิศรุต มีพร้อม
    309/4 ม.11 ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230

คิ้ว 64

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakvespa : 25-05-2009 เมื่อ 12:34

Senior Member kradook's Avatar
    สถานที่
    นักบิดไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ผมที่โทรไปจองชุดกันล้มนะคับ สิ้นเดือนไปดูของนะคับ
    ----- จาก c-70 => c-105 => Vespa Sprint =>CD 125=>C200=>Vespa 64 & C 92 & C70K2 -----
    Kmit'NB..ID49..
    เริ่มต้นกับโปรเจค หมูๆ
    +++++++++ "จมปลัก" กับ "สิ่งที่เป็นไปได้ ยากก" +++++++++

MuMu.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตามที่คุยนะครับ เดวจาแวะเข้าไปนะครับ ยางกันโคลน
    `..`MuMu`..`

K.Bank 0422245636

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poomvespa อ่านข้อความ

กรุณาส่ง คุณ ปิยวัฒน์ แสนใจหล้า
    บ้านเลขที่ 40 หมู่ 14 ต.สันกำแพง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ 50130
    Well begun is half done....

เรามาแล้ว auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hang อ่านข้อความ
    เลขที่บัญชีนะคับ

นายศุภกิจ ปทุมบริสุทธิ์ 079-2-95236-4
    ธนาคารกสิกรไทย สาขา บางปะกอก

ขอบคุณครับถ้าโอนแล้วรบกวนโทรบอกด้วยนะครับ

ขอเพิ่มเติมเรื่องยางกันโคลน HOCUS ให้คนที่สนใจอีกนิด
    ขนาดของยางกันโคลน HOCUS นะคับลองพิจารณาดูนะคับ ความกว้างด้านบน 6.5 นิ้ว
    ความกว้างล่าง 8.5 นิ้ว ส่วนความสูง 7 นิ้ว ครับ
    มีอีกไหมพี่ครับยางปูพื้นหรื่ออี่นๆครับ

[B]มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุดตราบใดที่ยังมีชีวิตอยู่ คนไทยหัวใจเกินร้อย

Senior Member pook's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ครับขอจองกระทะล้อ 10 นะครับ

ขอจองกระทะล้อ 10 นะครับที่โทรไป
    เดวเข้าไปเอาวันพุธนะครับ

Member pimsawan's Avatar
    สถานที่
    +FongzaanScooterrayong+
    ขอบคุณ
    0
    2

จองคิ้วบังลม สปริ้นท์ ครับ
    พรุ่งนี้โทรไปครับ

Junior Member rukkycrazy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เบาะ เบิล อยู่มั้ยครับ สนใจ ครับ ยังไง ถ้ายังอยู่ขอจองไว้ก่อนนะครับ เด่วติดต่อกลับไปครับ

ขอบคุณครับ

indy c200's Avatar
    สถานที่
    บานปลาย คลับ
    ขอบคุณ
    0
    1

ของถูกช่วยอัพกันไป ซื้อของแล้วยังได้ร่วมกันทำบุญด้วย
    ลั

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakvespa อ่านข้อความ
    นายวิศรุต มีพร้อม 309/4 ม.11 ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230

คิ้ว 64

ถ้าโอนแล้วรบกวนโทรแจ้งด้วยจะได้ส่งให้เลย ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kradook อ่านข้อความ
    ผมที่โทรไปจองชุดกันล้มนะคับ สิ้นเดือนไปดูของนะคับ
    ครับถ้ามาโทรมาเลยครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MuMu. อ่านข้อความ
    ตามที่คุยนะครับ เดวจาแวะเข้าไปนะครับ ยางกันโคลน
    ครับเข้ามาได้เลยครับ

กรุณาส่ง คุณ ปิยวัฒน์ แสนใจหล้า
    บ้านเลขที่ 40 หมู่ 14 ต.สันกำแพง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ 50130
    ครับวันจันทร์ส่งให้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ auto อ่านข้อความ
    มีอีกไหมพี่ครับยางปูพื้นหรื่ออี่นๆครับ
    มีแค่นี้เลยครับถ้ามีเพิ่มเติมจะเอามาลงขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pook อ่านข้อความ
    ขอจองกระทะล้อ 10 นะครับที่โทรไป
    เดวเข้าไปเอาวันพุธนะครับ

ครับเดี๋ยวเก็บไว้ให้มาได้เลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pimsawan อ่านข้อความ
    จองคิ้วบังลม สปริ้นท์ ครับ
    พรุ่งนี้โทรไปครับ
    ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rukkycrazy อ่านข้อความ
    เบาะ เบิล อยู่มั้ยครับ สนใจ ครับ ยังไง ถ้ายังอยู่ขอจองไว้ก่อนนะครับ เด่วติดต่อกลับไปครับ

ขอบคุณครับ
    มีคนว่าจะเข้ามาถ้าขาดการติดต่อจะแจ้งอีกทีขอบคุณครั บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ indy c200 อ่านข้อความ
    ของถูกช่วยอัพกันไป ซื้อของแล้วยังได้ร่วมกันทำบุญด้วย
    ขอบคุณมากครับ กิจการร่ำรวยวันรวยคืนนะครับ

Bookmarks