สำหรับชาวแหล่มเซอร์วิสทุกท่านที่มีความถนัดทางด้านอ อกแบบเข้ามาดูหน่อยนะครับ

ชื่อกระทู้: สำหรับชาวแหล่มเซอร์วิสทุกท่านที่มีความถนัดทางด้านอ อกแบบเข้ามาดูหน่อยนะครับ

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สำหรับชาวแหล่มเซอร์วิสทุกท่านที่มีความถนัดทางด้านอ อกแบบเข้ามาดูหน่อยนะครับ

จากที่เห็นตัวอย่างของชาวโข่งแหล่มๆทุกท่านออกแบบโลโ ก้สวยงามกันมากมาย เลยมีข่าวมาบอก

ตอนนี้ที่เอ็มมานูเอลของเฮียย้งต้องการโลโก้สัญลักษณ ์ความเป็นCassnova มีคำว่า"Cassanova"ชื่อโซนใหม่อยู่ด้วยก็เปรี๊ยะเลย อยากให้ชาวLSSลองช่วยออกแบบดูน่ะครับ

จึงมาบอกเพื่อชาวแหล่มเซอร์วิสทุกท่านที่มีความถนัดท างด้านออกแบบ พี่ย้งกระซิบว่างานนี้มีค่าขนมนะครับทุกท่าน

ลองโพสไว้เลยนะครับ
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ชาวโข่ง จำกัด (มหาชน) ที่รู้ตัวว่ามีความสามารถในเชิงศิลป์ สาขา การออกแบบ ผลิตภัณฑ์และเครื่องหมาย โดยเครื่องประมวลผลข้อมูล ได้โปรดพิจารณา ด้วยครับ....อาบน้ำหนึ่งรอบครับ...หนึ่งรอบ......ใคร ไม่จัด...ซ้อจัดหัย.....ใช่หรือเปล่าแจ๊ค
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ชาวโข่ง จำกัด (มหาชน) ที่รู้ตัวว่ามีความสามารถในเชิงศิลป์ สาขา การออกแบบ ผลิตภัณฑ์และเครื่องหมาย โดยเครื่องประมวลผลข้อมูล ได้โปรดพิจารณา ด้วยครับ....อาบน้ำหนึ่งรอบครับ...หนึ่งรอบ......ใคร ไม่จัด...ซ้อจัดหัย.....ใช่หรือเปล่าแจ๊ค
    SEED !!!!!!!!!!!!
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ยังมีชาวโข่ง จำกัด (มหาชน) ท่านใดอีกหรือไม่ที่จะอาสาการนี้
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Bookmarks