ฝากรูป..ให้ คุณพี่กอล์ฟ เก้าเลี้ยวค่ะ.. SUZUKi T350 vs Kawa ซามูไร A1

ชื่อกระทู้: ฝากรูป..ให้ คุณพี่กอล์ฟ เก้าเลี้ยวค่ะ.. SUZUKi T350 vs Kawa ซามูไร A1

ด้า's Avatar
    สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากรูป..ให้ คุณพี่กอล์ฟ เก้าเลี้ยวค่ะ.. SUZUKi T350 vs Kawa ซามูไร A1

ตอนนี้ลูกรักของพี่..ทำลุงช่างร้องไห้ใหญ่เลย....555 55

ร้องไห้เพราะดีใจ..ได้ทำรถที่ทำย๊าก..ก..ก..ยาก
    Name:  s1.jpg
Views: 614
Size:  82.7 KB

Name:  s2.jpg
Views: 699
Size:  82.2 KB
    บางครั้ง..ความโชคดี..ก็ ป-ล-อ-ม-ตั-ว มา

สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0

อันแท้จริงแล้ว..สภาพมันก็ไม่ได้แย่..กว่าที่คิดนะ 5555 เอิ๊ก..ก..กก..
    Name:  s3.jpg
Views: 552
Size:  43.6 KB
    Name:  s5.jpg
Views: 457
Size:  92.7 KB
    Name:  s4.jpg
Views: 476
Size:  42.0 KB
    บางครั้ง..ความโชคดี..ก็ ป-ล-อ-ม-ตั-ว มา

สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0

อันนี้สิ..แย่ของจริง... เห็นแล้วชอกช้ำ..ระกำใจ..เหนื่อยแทน
    อยู่ห่าง -ห่าง อย่างห่วง - ห่วงแล้วกัน..เชอะ..ปั้นไปคนเดียวเถอะ
    กว่าจะกลับมาเป็นซามูไร ยิ่งใหญ่ เกรียงไกร..ตายดีฟ่า..อิอิ
    Name:  samurai.jpg
Views: 584
Size:  148.8 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ด้า อ่านข้อความ
    อันนี้สิ..แย่ของจริง... เห็นแล้วชอกช้ำ..ระกำใจ..เหนื่อยแทน
    อยู่ห่าง -ห่าง อย่างห่วง - ห่วงแล้วกัน..เชอะ..ปั้นไปคนเดียวเถอะ
    กว่าจะกลับมาเป็นซามูไร ยิ่งใหญ่ เกรียงไกร..ตายดีฟ่า..อิอิ
    Name:  samurai.jpg
Views: 584
Size:  148.8 KB
    ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน รถเสร็จแล้ววิ่งได้แล้วก็ไปจอดเก็บกำแพงเพชรเหมือนเด ิม

ashold's Avatar
    สถานที่
    ย้อนรอยคลาสสิค The Past of Classic
    ขอบคุณ
    0

T350 สวยครับไม่ต้องตามอะไหล่เลยนะนิ(แค่ไฟเลี้ยว)แต่ a1 นี่งานหนักเลยนะนิ...อิอิอิ....มีทั้ง 2 รุ่นอยู่เหมือนกันแต่ตอนนี้เหลือแต่ t250 คับ..อิอิ...เอาใจช่วยๆๆๆๆ
    สนใจอะไหล่ชิ้นไหนโทรสั่งหรือสอบถามได้เลยนะครับ 086-1055246 หรือ 02-8162453(รับจัดส่งทั่วประเทศ)
    โอนเงินสั่งซื้อของได้ที่ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาพระประแดง เลขที่บัญชี 303-2-717-71-0 ชื่อบัญชีนางลำเจียกหรือนายชัยญา จันทร์พุ่ม เท่านั้นนะครับ(ไม่มีบัญชีอื่นครับ)
    ร่วมย้อนรอยไปกับเราได้ที่กลุ่มย้อนรอยคลาสสิค The Past Of Classic แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ast-of-Classic

ให้มองตอนจอดนิ่งๆ ถ้าวิ่งอาจมองไม่ทัน

Bookmarks