[ ขาย ] !! จักรยานติดเครื่อง Road wing สไตล์ Classic จำหน่ายทั้งสด-ผ่อน ได้แล้ววันนี้ !!

ชื่อกระทู้: !! จักรยานติดเครื่อง Road wing สไตล์ Classic จำหน่ายทั้งสด-ผ่อน ได้แล้ววันนี้ !!

Red face !! จักรยานติดเครื่อง Road wing สไตล์ Classic จำหน่ายทั้งสด-ผ่อน ได้แล้ววันนี้ !!

!!! HOT NEW !!! สำหรับลูกค้าที่ถือบัตรเครดิตของธนาคารกสิกรไทย สามารผ่อนชำระผ่านบัตรได้แล้ววันนี้ แบ่งจ่ายเป็นรายเดือนได้สูงสุดถึง 10 เดือน ด้วยดอกเบี้ยต่ำสุดเพียง 0.8 % เท่านั้น @@@

ขอนำเสนอ Road wing รถจักรยานติดเครื่อง เป็นได้ทั้งจักรยานและมอเตอร์ไซด์ในคันเดียวกัน 2 in 1 สินค้าใหม่ในประเทศไทย สร้างและผลิตโดยคนไทย ท่านไม่ต้องกังวลจากการปั่นจักรยายแล้วเมื่อยเหมือนเ ก่า อยากปั่นถึงไหนก็ตามแต่ เมือเมื่อยแล้ว Road wing จะนำท่านกลับบ้านโดยไม่ต้องเหนื่อยปั่นต่ออีกเลย เพราะ Road wing กลายเป็นมอเตอร์ไซด์ได้ภายในพลิบตา
    คุณสมบัติเจ้า Road wing จักรยานติดเครื่อง

1.ใช้เครื่อง เครื่องยนต์เบนซินขนาด 49 CC 2จังหวะ ระบบ CDI จ่ายน้ำมันโดยคาร์บูเรเตอร์ ส่งกำลังโดยโซ่

2. ระบบเบรคหน้า ดิสเบรค , ระบบเบรคหลัง วีเบรก ,ไฟหน้า LED ไฟหลัง LED, โช๊คหน้า , เบาะสปริง ,อัตราสิ้นเปลื้องน้ำมัน 50 กม./ลิตร

3. น้ำมัน 1 ถัง บรรจุน้ำมัน 4 ลิตร และสามารถ ขับได้ถึง 200 กิโลเมตร ท่านจะปั่นไปถึงไหนก็ได้โดยไม่ต้องกังวลว่าจะปั่นกลั บได้ไหม เพราะเจ้า Roadwing สามารถพาท่านกลับได้อย่างแน่นอน

4. ถ้าท่านเมื่อยละ อยากจะปั่นเหมือนเดิม Road wing ก็มีปุ่มดับเครื่อง เพียงกดเท่านั้น Road wing ก็จะกลายเป็นจักรยายเหมือนเดิม เหมาะกับเป็นรถ 2 in 1 จริงๆ ใช้งานง่าย

5. ด้วยรูปทรงที่คลาสสิคและออกแบบอย่างพิธีพิถัน ขี่ไปไหนก็มีที่คนมอง ด้วยรูปทรงแบบ Motorized Bicycle Cruiser 

6. มีให้เลือกทั้งหมด 5 สี แดง ดำ เขียว ฟ้า และ ชมพู

สามารถเข้าชม Road wing ตัวจริงได้ที่ โชว์รูม จตุจักรพลาซ่า โซน D ซอย 11 ร้าน CK. Classic Bike.

ราคาเปิดตัว โชว์รูมใหม่ เพียง 19500 บาทเท่านั้น

โทร 080-9868111, 087-3268999 K.Phum
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ck.classic Bike : 03-04-2012 เมื่อ 18:54

Senior Member sek c100's Avatar
    สถานที่
    อาณาจักรคลาสสิค สองล้อเมืองกาย ( loei )
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวยมากครับ เท่ห์สุดๆเลยครับ
    อยากถามว่าผ่อนได้มั๊ยครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ยังผ่อนไม่ได้ครับ รับเป็นเงินสดและก็รูดบัตรเครดิตได แต่กำลังติดต่อกับบริษัทอิออน กับ เฟริสช้อยอยู่ครับ เพื่ออำนวยความสะดวกให้แก่ผู้ซื้อคับ

Songlor_Kao.Kao's Avatar
    สถานที่
    [N] [E] [U] [N] [G]
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้รถมีครบทุกสีนะครับ เข้ามาชมได้ที่ โชว์รูม จตุจักรพลาซ่า โซน d ซอย 11 ได้ทุกวันเลยครับ

Senior Member aeksr400_400's Avatar
    สถานที่
    มังกร..RIDER
    ขอบคุณ
    0

สุดยอกไปเลยครับคนไทยไม่เเพ้ชาตไดในโลกจริงๆๆสุดยอดค รับ..*-*
    ...ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง....
    ...ถ้าคุณไม่รู้จักพอดี คุณก็จะเป็นหนี้ เเล้วคุณคอยดู...

TAKLOM CLASSIC RIDERS CLUB
    Catch The Wind

ขอบคุณมากๆครับ

Senior Member lohmylove's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ อยากโดน ผ่อนได้ป่าวครับ ดาวน์สามพัน

ตอนนี้ยังผ่อนไม่ได้ครับ เพราะเพิ่งจะเริ่มดำเนินเรื่องอยู่ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ เข้ามาชมรถก่อนได้นะครับ ยังไม่พร้อมซื้อไม่เป็นไรครับ อย่างน้อยก็ได้รู้จักกัน มีเพื่อนเพิ่มมาอีกคนครับ

chart-2519's Avatar
    สถานที่
    ม้านิลมังกรไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

ขอทราบ รายละเอียดหน่อยครับพี่ การสตาร์ทเครื่องทำอย่างไร ขณะปั่นสามารถสตาร์ทได้ไหม เครื่องยี้ห้ออะไร ต่างจังหวัดจะมีอะไหล่ไหมครับ ออโต้ลู้ปผสมถัง ใช่ไหมครับ ขอโทษที่ถามแยะ สนใจครับพี่ ผมคนไทยชอบใช้ของไทยครับ

Member vesinpu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมมาครับ สวยๆ ได้ออกรายการเอสเอ็มอีตีแตกด้วยครับ
    อดทน ! เพื่อตัวเอง !

PHUKET OLD TOWN

ตอบคุณ chart-2519 ครับ ขณะปั่นสตารท์ได้เลยครับ เพียงแค่ปล่อยคลัชแล้วปั่นส่ง เครื่องก็ติดเลยครับ และถ้าจะดับเครื่องก็มีปุ่มดับเครื่องอยู่ด้านขวา กดปุ่มเครื่องก็ดับครับปั่นเป็นจักรยายได้เหมือนเดิม ครับ ส่วนอะไหล่และการซ่อม สามารถเข้าร้านซ่อมจักรยานหรือมเตอร์ไซทั่วไปได้เลยค รับ ไม่ต้องกังวลเลย ส่วนน้ำมันต้องเติมออโต้ลุคผสมครับ อัตราส่วนน้ำมันเบนซิน91 หนึงลิตร/ออโต้ลุค 1 ฝาครับ ผสมกันแล้วเติมเข้าที่ถังน้ำมันครับ ถ้าไม่เข้าใจยังไงโทรมาสอบถามได้ตลอดเวลานะครับ เหรือเข้ามาชมรถตัวจริงที่ร้านได้เลยครับ

ตอบคุณ vesinpu, ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับคำชมและสนันสนุนครับ

Senior Member nonbangpra's Avatar
    สถานที่
    ทัพพระยา 2 ล้อ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

จมไมล์ป่ะ คับ คันนี้ 55555
    นน บางพระ ครับ(Dtac)
    #Tel.082-4694881 8.00-22.00 ทุกวัน
    ส่งของที่

V

นายชานน ใบบัว 181/16 ม.2 ต.บางพระ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20111

โอนเงิน ธนาคาร กสิกรไทย
    653-2-01877-1 สาขา บางพระ ชลบุรี
    Mr.Chanon Baibou
    "คนดีสำคัญที่สุด"

MSN::[email protected]

Bookmarks