Relax relax ระหว่างทาง ...(กาญจนบุรี)

ชื่อกระทู้: Relax relax ระหว่างทาง ...(กาญจนบุรี)

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน Relax relax ระหว่างทาง ...(กาญจนบุรี)

ระหว่างการเดินทางต้องมีที่พัก ที่กินดื่ม และที่ซ่อมรถ ครับ ถ้าผ่านแถว กาญจนบุรี ทางกลุ่มปาร์แมน เรามีให้ครบ ไม่มีที่พัก เรามี T&T Guest house ไว้บริการ ไม่รู้จาไปกินเหล้าที่ไหน เชิญที่ ร้าน Retro เหล้าปั่น ของผมเองครับ(เก่ง ปาร์แมน) ส่วนมีปัญหารถเสีย ทางเรามี ช่างโจ้น ปาร์แมน หัวหน้ากลุ่ม แอนด์ช่างใหญ่ คอยช่วยเหลือครับ ส่วนท่านที่ไม่ทานเหล้า ทางเราก็มีร้านนมปั่น & ขนมปัง ไว้บริการครับ หรือ ถ้ามาแล้วยังไม่รู้จะไปที่ไหน เรายินดีแนะนำให้ และไปเที่ยวด้วยกันได้ (พี่ๆในกลุ่มต้อนรับกลุ่มอื่นๆ บ่อยมาก ชำนาญเรื่องเที่ยวเป็นอย่างดี) ใครที่จะมาเที่ยวกาญจนบุรี สามารถ โพสบอกได้ที่ กลุ่ม Parman โซนภาคกลางครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ 084-0730084 เก่ง ปาร์แมน (ทุกๆที่บอกไปเป็นของเพื่อนๆในกลุ่มทั้งหมดครับ ทั้งที่เล่นรถ และไม่มีรถครับ แต่ใจเดียวกัน)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 09-02-2007 เมื่อ 14:54
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ส่วนที่อื่นๆ เดี๋ยวไปถ่ายรูปมาลงให้นะ...

รูป รูป    
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

แต่งร้านสวยครับ...........บรรยากาศดีจัง em94

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

ยอดเยี่ยมเลยคับ....ใครผ่านไปกาญน์มีที่กินเหล้าแน่ๆ แล้วem97
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Junior Member Papae's Avatar
    สถานที่
    "ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แต่งร้านได้แนวมากคับ........ว่างๆหวังว่าคงได้ใช้บร ิการคับ
    Love me love my Life
    www.lovemylifeclub.is.in.th

Junior Member ae162's Avatar
    สถานที่
    "ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

โอ๊ะ!!! อย่างนี้มีเมา อิอิอิ

Love me love my Life

Member
    สถานที่
    อัศวินผยอง
    ขอบคุณ
    0

แจ๋วไป เลย พี่เก่ง ไว้ โก้ ทำรถ เส็ด แล้ว จา ขึ้นไปหา นะ คับ

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

ร้านน่านั้งจังเยย อะพี่เก่ง ไว้ ได้ไป แอ่ว กาญฯ ละจะไปอุดหนุน นะค่ะพี่เก่ง
    ไง ขอให้ขายดีดี ละกันนะค่ะพี่ อิอิ ~ em97

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

อ่ะ.......โธ่เอ่ย.............เพิ่งมาโพสไว้ตอนผมไป ซ้อมรับพระราชทานปริญญาบัตรที่ จ. กาญจนฯ (ประมาณ 5-7 ก.พ. 50) กำลังมองหาร้านแนวนี้อยู่เลย em21
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

Member Jane Gs's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsaen
    ขอบคุณ
    0

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองคับผม ถ้ามีโอกาสผ่านไปต้องไปอุดหนุนแน่ๆคับ/\2 /\2
    ไม่เจ้าชู้...เเต่เอ็นดูทุกคน...

Tor Gs Beach BikeBangsaen

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

บางแสนแวะมาทักทาย ถ้าไปต้องเตรียมสาวๆให้ด้วยนะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

ของพี่เก่งเค้าดีจริงๆๆครับ

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking retroism

พี่แต่งร้านได้จี๊ดดีค่ะ ชอบแนวretroเหมือนกัน น่านั่งมากๆ ไว้ถ้าหาทางออกจากเกาะได้ จะแวะไปที่กาญนะคะ หรือถ้าผ่านมาทางนี้หละก็.....สายบันเทิงของเราก็ยิน ดีต้อนรับทุกเวลาค่ะ เอาหล่ะ โชคดีค่ะ Peace em97

Morgan Classic - Phuket
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แต่งร้านน่านั่งดีนะ

ร้านนี้เคยลงหนังสืออะไรบ้างอ่ะป่าว เหมือนเคยเห็น
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Bookmarks