ภาพ งานรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง ครั้งที่ 1

ชื่อกระทู้: ภาพ งานรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง ครั้งที่ 1

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ภาพ งานรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง ครั้งที่ 1

เป็นอีกหนึ่งงานคุณภาพเพื่อสังคมครับ.. ซึ่งงานนี้ได้ถูกจัดขึ้นโดย แดง เพื่อนสนิทเมืองช้าง และทีมงาน ณ.สนามแสดงช้างจังหวัดสุรินทร์ครับ..

ซึ่งงานนี้ผมได้เลี้ยงเดี่ยว..แบบเสียวคนเดียวทั้งไป และกลับครับ.. เพราะผมจะไปหาเพื่อนฯ..ครับ

สบายๆยาม6โมงเช้า..โด๊ปอะไรต่อมิอะไรที่นี่ครับ..

ณ.จุดพักรถจุดแรกย่านแก่งคอย จ.สระบุรี

ผ่านน้ามาหลายรอบแล้ว.. ไม่เคยมีรูปที่ระทึกกับน้าเลย.. ขอจัดให้ตัวเองสักดอกนะครับ(ถ่ายโดยหนุ่มรูปหล่อร้าน ส้มตำ)

ก่อนส่งต่อเข้าสีคิ้ว จ.นครราชสีมา

อีก........เอ๊ง!!!!...

ยาวไป..

จนไปถึงที่พักที่อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ ที่น้อมจอม NOWARเปิดรอผมไว้อย่างมีแผน??..

ได้พักผ่อนกันนิดหน่อยก่อนที่เราจะเดินทางเข้าสู่หน้ างานกลางอำเภอเมืองสุรินทร์ครับ..

เห็นช่องลงทะเบียนแล้ว.. นึกว่ามาเที่ยวเขาดิน(ล้อเล่นนะครับ..อิอิ)

บรรยากาศยามเย็นจนถึงค่ำโดยทั่วไปครับ..

เจ้าไทรอัมพ์คันกลางนี่..คุ้นๆที่ไหนหว่าน้อ..?? ..อิอิ

กับหลานตั้ม รถเก่าโรงงานกระดาษ จ.ขอนแก่น ขอบคุณครับ

อากาศดีจริงๆ..

อ.อดุลย์ BIKE HEROฯต้องสะอื้น..เมื่อเจอJX Silver dragon!!!..อิอิ

นี่มันสไตล์อะไร..ใครรู้บอกผมที..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 12-10-2010 เมื่อ 13:38

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ต่อครับ..

กับ น้องโอ๋ ฟรีไร้ท์ BIG BIKE MC ศรีสะเกษ

กับ น้องพล สมเด็จ กาฬสินธุ์

กับหนูเป้ สองล้อโนนไท โคราช(เธอคนนี้แหล่ะ..กับลายเซ็นสวยๆของผม)

มองอะไรน้อง..อมน้ำแข็งแห้งเล่นกลให้พี่ดูรึ??...อิอ ิ

เริ่มคึกคักกันแล้ว..

เล่นเอาหนูเจนนี่ น้ำดำกาฬสินธุ์ และน้องหนิงต้องอึ้งไปตามๆกัน.. เมื่อเจอเธอคนนี้..

น้องแว่น??

ลีลาเธอขนาดไหน.. เล่นเอาน้องหนิงเกิดอารมณ์ทาง...เต้นร่วมไปด้วย..อิอ ิ

ไปกันใหญ่แล้ว.. ใครก็ได้ช่วยจับนังหนูนี่ที..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 10-10-2010 เมื่อ 23:34

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile ต่อครับ..

งานนี้เมาได้เมาดี..เพราะมีบาเทนเดอร์ส่วนตัวกันครับ ..

อะไรติดที่หัวไหล่เธอน้อ..?? อิอิ..

ทีตูมั่งหล่ะ!!!.. อิอิ

แล้วงานก็ดำเนินไปด้วยดีและจบลงอย่างสมบูรณ์แบบมากเล ยครับ..

สำหรับงานนี้.. แน่นอนเลย..ผมต้องขอขอบคุณกับแดง สุรินทร์ คนนี้มากๆครับ..ที่ออกมาดูแลและต้อนรับกันเป็นอย่างด ี..แม้ว่าตัวเองจะวุ่นๆดูแลงานอยู่(ของที่ระลึกสวยมา กครับ..โดยเฉพาะสายถักข้อมือที่ผมยังไม่ได้..อิอิ) ทีมงานชาวเพื่อนสนิทฯทุกๆท่าน

แด่มิตรภาพ..

น้อง หนิง และน้องๆชาววัดเจียงอี ศรีสะเกษ
    น้องตั้ม รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    หนูเจนนี่ น้ำดำอาร์มไดโนเสาร์ กาฬสินธุ์
    น้องพล สมเด็จ กาฬสินธุ์
    หนูเป้ สองล้อโนนไท โคราช
    น้อง จอม NOWAR(บางกอก)ที่ทิ้งพี่ไปอีกแล้ว..เว้ย..
    น้องเนียง สามแยกวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์,น้องกช ไทยแลนด์ฯ กับบทสนทนามากมาย
    น้องๆหลานๆกลุ่มกล้วยไท ที่ดูแลกันเป็นอย่างดี
    หลานแอม,หลานออด เก๊า เก่า บางกอก กับการเอื้อเฟื้อและช่วยเหลือน้าเป็นอย่างดี

ขากลับผ่านนางรอง จ.บุรีรัมย์ผ่านร้านอาหารตามสั่งริมทาง(มากๆ)อยากให้ น้องๆเพื่อนๆหลานๆหรือใครที่ผ่านแวะอุดหนุนเจ้านี้กั นหน่อยนะครับ(เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปหน้าร้านมาให้ดู)น ้องแม่ค้าคนนี้น่ารักมากๆ อาหารก็อร่อยครับ..

ป.ล.1 อันนี้ต้องขอ..โดนจริงๆครับ..ไก่ย่างห้าดาว จะว่ายังไงนะ?? เมื่อเจอ.....

ป.ล.2 เมาไม่ขับ หลับแบบหนูกันนะคะ..พี่ๆM.C.

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 11-10-2010 เมื่อ 00:09

Senior Member mob_methawat's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า กล้วยไท
    ขอบคุณ
    0

ดีใจจังมีรูปผมด้วยแหะๆๆ

ถึงบ้านโดยปลอดภัยนะคับน้าเดี่ยว

โอกาศหน้าพบกันใหม่คับผมๆๆ
    ม๊อบ รถเก่า กล้วยไท อ.ปราสาท จ.สุรินทร์
    KLUAYTHAI CLASSIC SURIN
    087-4440712

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดอีกตามเตยกับผู้ชายคนนี้

เดี่ยว ไบค์ฮีโร

ว่าแต่มีภาคสองอีกรึเปล่าครับ

๕๕๕ ๕๕๕
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

น้าเดี๋ยวถึงบ้านกี่โมงครับๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับของที่ระลึกนะครับ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับน้า
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

nakarin66 nakarin's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

ควบ ts 250 ไปเลยนี้ โดนค่าน้ำมันไปเท่าไรนี้ ??

ทริปแก่นมะกรุด อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี ต้อนรับหน้าฝน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mob_methawat อ่านข้อความ
    ดีใจจังมีรูปผมด้วยแหะๆๆ

ถึงบ้านโดยปลอดภัยนะคับน้าเดี่ยว

โอกาศหน้าพบกันใหม่คับผมๆๆ
    น้าก็ขอบใจม๊อบมากนะ.. ที่ดูแลกันอย่างดีในวันนั้นนะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    สุดยอดอีกตามเตยกับผู้ชายคนนี้

เดี่ยว ไบค์ฮีโร

ว่าแต่มีภาคสองอีกรึเปล่าครับ

๕๕๕ ๕๕๕

คงต้องรอให้หายปวดหลังก่อนนะครับพี่.. อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตั้ม(โรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ
    น้าเดี๋ยวถึงบ้านกี่โมงครับๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับของที่ระลึกนะครับ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับน้า

ถึง6โมงเย็นครับ..ฟังดูเหมือนประชดๆแฮะ..

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรครับ เฮีย

จะกางเก้าอี้ผ้าใบรอชม ครับ

๕๕๕ ๕๕๕
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับ เอาไป5 กระโหลก
    รู้งี้ไปกับพี่จอมดีกว่า..

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    สุด ยอดแล้วคับ!!!!!!!!

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nakarin อ่านข้อความ
    ควบ ts 250 ไปเลยนี้ โดนค่าน้ำมันไปเท่าไรนี้ ??

สำเร็จวิชาตัวเบาก็ทริปนี้แหล่ะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับ เฮีย

จะกางเก้าอี้ผ้าใบรอชม ครับ

๕๕๕ ๕๕๕
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ
    สุด ยอดแล้วคับ!!!!!!!!
    ขอบคุณครับ..

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

อิอิ

MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ฮุๆๆ รู้สาเหตุแล้ว ว่าทำไมถึงแวะร้านริมทางไม่แวะปั๊ม

ที่รีบกลับเพราะรถไฟมันเสีย ฮุๆๆๆๆ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

สุดยอดครับน้าช่วงนี้ เก๊าเก่า ไม่ค่อยว่างน้าฉายเดี่ยวสมชื่อไปก่อนน่ะน้า อิอิ

คลิกเลยครับ

Bookmarks