ภาพ ทริปงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7

ชื่อกระทู้: ภาพ ทริปงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ภาพ ทริปงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7

เป็นการกลับมาครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้งที่ชาวคลาสสิครอค อย.. ซึ่งงานนี้..เป็นเหมือนงานประจำปีของชาวเราฯ..

กับงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7ครับ..

ก่อนอื่น.. โดยส่วนตัว.. ผมขอร่วมแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับเพื่อนชาวคลาส สิคที่เสียชีวิตระหว่างการเดินทางมาร่วมกิจกรรมด้วยก ันในครั้งนี้.. ขอให้เพื่อนชาวคลาสสิคที่เสียชีวิตนี้.. จงเดินทางสู่ณ.สัมปรายภพภูมิสุขติด้วยเทอญ.. em88

หลังจากลวดลายลีลาในยามเช้าอยู่นาน..

ผมก็จับพญาราชสีห์คู่ใจ.. ฉายเดี่ยวจากย่านเตาปูน ก.ท.ม.ลากยาวแบบไม่ต้องรอใคร.. ไปสู่งานซับป่าว่านฯด้วยเวลา1ช.ม.45นาทีพอดีเด๊ะ..

มาชมภาพบรรยากาศและโดยทั่วไปกันเลยนะครับ..

รอยยิ้มพิมพ์ใจของน้องก้อง แร้งคอย... โฆษกประจำงาน.. แม้จะเหนื่อย.. แต่ก็ยังยิ้มสู้ครับ..

หลังจากทักทายกันนิดหน่อยแล้ว.. ผมก็ขอขึ้นไปบนที่พักก่อนครับ.. และในระหว่างทางนั่นเอง..??

อุ๊ย..อุ๊ย..??

หลังจากเข้าที่พักเรียบร้อย.. น้องพัทประธาน อันเดธฯ(และเหล่าพลพรรคคนโฉด) จ.สมุทรสาครก็มาสมทบกัน.. พร้อมด้วยหนูยูอิจัง..

งานนี้น้องโทน ศิลปินคลาสสิคที่มาพร้อมกันกับน้องๆMC.77

ก็เลยต้องมีการกระตุ้นกันหน่อย.. ก่อนลงไปจอยกันในงานตอนเย็น..

ยามเย็นจนค่ำภายในงานครับ..

สาธุฯพระราม3ก็มา..

กับแดง รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง จ.สุรินทร์ ตำนานของคนคลาสสิคแห่งที่ราบสูงครับ.. /\2

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 26-10-2009 เมื่อ 16:03

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ภาพกระทู้หน้านี้..และบรรยากาศยามค่ำคืนภายในงาน... .. เครดิตกล้องน้องจอม Nowar.. หรือกล้องเจ้าโอ ปะผุฯ หว่า... ?? ฟะ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังจากนั้น... งานก็ดำเนินไปอย่างเพลิดเพลินสนุกสนานกันไป.. โดยไม่มีอะไรตื่นเต้น..แถมอากาศดี.. พอได้เวลา.. ผมจึงกลับขึ้นมาต่อกันนิดหน่อยที่ห้อง..

โดยมีแขกไม่ได้รับเชิญมาอยู่เป็นเพื่อนด้วยครับ.. em86

เล่นเอาหนูฮัลเล่ห์..(ชื่อน้องเค้าจริงๆ..เกิดปีนั้น ที่มันโคจรมาพอดี).. ต้องสยิวกิ้วไปเลย(ดูหน้าๆ)... โอ๋...โอ๋...

แต่คงทำอะไรสองคนนี้ไม่ได้.. เพราะรู้ว่าพวกเค้าและมันเป็นประเภทเดียวกันครับ..

หลังจากนั้นยังไงไม่รู้.. เดินโม้มาทั้งวัน.. ผมก็ขอปิดสวิตส์ตัวเองไปก่อน.. ปล่อยให้เด็กๆเค้านั่งคุยหรือเล่นผีเต๊นท์????!!!..ก ันไป..ตามวัยของเค้าครับ.. ts23

ยามเช้า...

รักยิ่งกว่าลูกเนอะ.. เจ้าเปิ้ล..

มาดู..ภาพถ่าย(มาประจาน) เด็กๆอันเดธฯ มูตู และสาธุฯ ครับ..

นายแบบยาดองเหล้าแสงสว่างตราค้างคาวครับ..

หรานติ๊ก สาธุฯผู้น่ารัก... ที่น้าดูเท่าไหร่ๆก็ยังไม่แน่ใจว่าเราเหมือนติ๊ก ชิโร่ หรือลาบานูนครับ..

คู่หูพลิกนรก..

หนู ยูอิจัง แม่เสือลายพาดกลอน...

นึกว่าทอมนะนี่..

บ๊วยกระปุกนี้เค็มดี... จ่าหมู สาตุ๊ฯแนะนำ..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังจากนั้นไม่นาน.. ชาวสาธุฯและMUTU Bangkok ก็แยกย้าย... เหลือเพียงอันเดธฯที่ยังติ๊ดชึ่งๆร่วมกับชาวMC77อยู่ ..

เอ้า.. ที่ระทึกก่อนกลับ...

หลังจากนั้นผมและน้องโทน ก็แยกย้ายกับชาวอันเดธฯและเด็กๆMC77 ลากยาวๆแบบสุดมันส์เข้าก.ท.ม.โดยสวัสดิภาพครับ..

งานนี้..ก็เช่นเคย..

ขอบคุณน้องก้อง น้องโบ้ และชาวแร้งคอยที่จัดงานดีๆแบบนี้ตลอดมา.. และผมหวังให้มันเกิดขึ้นตลอดไปนะครับ..

ขอบคุณ แดง สุรินทร์ กับบทสนทนาดีๆมากมาย..ที่ได้แลกเปลี่ยนซึ่งกันและกัน ครับ.. /\2

ขอบคุณ น้องๆสมาคมชาวปักษ์ใต้..อิอิ.. ทุกกลุ่ม.. ที่ขึ้นมากันด้วยหัวใจจนเราได้มาพบกันที่นี่จริงๆครั บ..

คุณต้อม ซีอุส พัทยา

พี่เล็ก,น้องฮอลล์ ชุมแสง

ขอบใจ น้องๆหรานๆ...

แด่มิตรภาพ..

รถเก่าสาธุประดิษฐ์ พระราม3
    เก๊า เก่า บางกอก
    MUTU Bangkok ถ.อิสระภาพ
    MC77 เพชรเกษม
    UNDEATH กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร(น้องบ๋อม..วันหลังฝากฮัลเล่ห์มาซ้อนท้าย น้าอีกก็ได้นะ..อิอิ ไม่ได้กินดมกลิ่นก็ยังดี(ฟะ)ตู)
    น้องๆชาวสนิมคืนรัง กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร
    มหาชัยคลาสสิค

ป.ล. ถ้าลืมใครอีก.. นึกออกจะมาเติมใหม่ที่หลังนะครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 26-10-2009 เมื่อ 13:05

bOmzEr's Avatar
    สถานที่
    ปริ่ม~ปริ่ม classic kTb ~
    ขอบคุณ
    0

Talking ^^

สว ยงามมากคับ น้า.. .

em88
    >>>>>> Im DeathcorE ;]
    >>>>>>>> http://pumback.hi5.com <<<<<<<<
    >>>>> msn : [email protected] <<<<<
    >>>>> 0 8 0 - 9 3 6 4 8 6 9 :: BOM <<<<<

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากครับ
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

เสียดายจังงานดีอย่างงี้ไม่ได้ไปแย่เลย
    ปล. ไหนบอกเอา ts 185 ไม่วอมเครื่องอ่ะครับน้า

em21em21em21

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Junior Member choc-cg's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

พระยาราชสีย์ ก็ออกลายอีกครั้ง
    พระยา สังฆะทาน ts32

pook69's Avatar
    สถานที่
    CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บินเดี่ยวเลยนะพี่

ยังไม่เคยไปงานซับฯเลยพี่ เห็นรูปบรรยากาศดีมากๆ
    รถไปกันเยอะมั๊ยคับ
    เดี๋ยวงานมหาชัยเจอกันนะคับ
    เพชร

เพชร สุวรรณ
    08-4915-2316
    ธ.กรุงไทย สาขาดำเนินสะดวก
    7070082835

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

หลังจากทักทายกันนิดหน่อยแล้ว.. ผมก็ขอขึ้นไปบนที่พักก่อนครับ.. และในระหว่างทางนั่นเอง..??

ฮั่นแน่ะ !!! เพิ่งรู้ว่าน้าำเดี่ยวก็มีอารมณ์ คิกขุ จอดรถดูกระต่ายเป็นภาพที่น่ารักน่าชังจริง ๆ เลยครับน้า

แล้วตกลงน้าเอาไปปิ๊งหรือเอาไปทอดอ่ะครับไอตัวนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FIRE MIKE : 26-10-2009 เมื่อ 14:15

คลิกเลยครับ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fire mike อ่านข้อความ

อุ๊ย..อุ๊ย..?? Ts09

ฮั่นแน่ะ !!! เพิ่งรู้ว่าน้าำเดี่ยวก็มีอารมณ์ คิกขุ จอดรถดูกระต่ายเป็นภาพที่น่ารักน่าชังจริง ๆ เลยครับน้า

แล้วตกลงน้าเอาไปปิ๊งหรือเอาไปทอดอ่ะครับไอตัวนี้

555..กระต่ายจิงๆน่าหว่า..นึกว่า..แกฉี่ไม่เลือกที่. .อิอิ..อะล้อเลงคับ..
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เป็นการกลับมาครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้งที่ชาวคลาสสิครอค อย.. ซึ่งงานนี้..เป็นเหมือนงานประจำปีของชาวเราฯ..

กับงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7ครับ..

ก่อนอื่น.. โดยส่วนตัว.. ผมขอร่วมแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับเพื่อนชาวคลาส สิคที่เสียชีวิตระหว่างการเดินทางมาร่วมกิจกรรมด้วยก ันในครั้งนี้.. ขอให้เพื่อนชาวคลาสสิคที่เสียชีวิตนี้.. จงเดินทางสู่ณ.สัมปรายภพภูมิสุขติด้วยเทอญ.. em88

หลังจากลวดลายลีลาในยามเช้าอยู่นาน..

ผมก็จับพญาราชสีห์คู่ใจ.. ฉายเดี่ยวจากย่านเตาปูน ก.ท.ม.ลากยาวแบบไม่ต้องรอใคร.. ไปสู่งานซับป่าว่านฯด้วยเวลา1ช.ม.45นาทีพอดีเด๊ะ..

มาชมภาพบรรยากาศและโดยทั่วไปกันเลยนะครับ..

รอยยิ้มพิมพ์ใจของน้องก้อง แร้งคอย... โฆษกประจำงาน.. แม้จะเหนื่อย.. แต่ก็ยังยิ้มสู้ครับ..

หลังจากเข้าที่พักเรียบร้อย.. น้องพัทประธาน อันเดธฯ(และเหล่าพลพรรคคนโฉด) จ.สมุทรสาครก็มาสมทบกัน.. พร้อมด้วยหนูยูอิจัง..

งานนี้น้องโทน ศิลปินคลาสสิคที่มาพร้อมกันกับน้องๆMC.77

ก็เลยต้องมีการกระตุ้นกันหน่อย.. ก่อนลงไปจอยกันในงานตอนเย็น..

ยามเย็นจนค่ำภายในงานครับ..

สาธุฯพระราม3ก็มา..

กับแดง รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง จ.สุรินทร์ ตำนานของคนคลาสสิคแห่งที่ราบสูงครับ.. /\2

เสียดายที่ไม่..เสียดายที่ไม่ได้เจอเจนนี่..สุดที่รั ก..จุฟๆ..อิอิ
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

bOmzEr's Avatar
    สถานที่
    ปริ่ม~ปริ่ม classic kTb ~
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FIRE MIKE อ่านข้อความ

กระต่าย ป่า จิงๆ หรอ นี่!!!
    >>>>>> Im DeathcorE ;]
    >>>>>>>> http://pumback.hi5.com <<<<<<<<
    >>>>> msn : [email protected] <<<<<
    >>>>> 0 8 0 - 9 3 6 4 8 6 9 :: BOM <<<<<

Senior Member แจ๊คอ้วน's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

Talking

ถ่ายมาตั้งเยอะมีผมรูปเดียวเองง๊ะ
    (พ่อตาใจร้าย)

รูป รูป  
    </noscript>

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แจ๊คอ้วน อ่านข้อความ
    ถ่ายมาตั้งเยอะมีผมรูปเดียวเองง๊ะ
    (พ่อตาใจร้าย)
    กลับกันเถอะแจ็ค เรามันคนโฉด เรามันพรรคมาร

แต่อย่าลืมนะครับพี่ ลุกสาวพี่บอกว่าคนเลวมันหล่อนะพี่

สนุกมากพี่

Bookmarks