ภาพ งาน rider classic kanchanaburi ครั้งที่1

ชื่อกระทู้: ภาพ งาน rider classic kanchanaburi ครั้งที่1

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ภาพ งาน rider classic kanchanaburi ครั้งที่1

เป็นอีกหนึ่งงานคุณภาพ..ของชาวภาคตะวันตก..

กับกิจกรรมดีๆที่เพื่อนมีมามอบให้แก่เพื่อน...

กับงาน..รวมพลคนขี่รถมอเตอร์ไซค์ คลาสสิคทั่วไทยปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ # 1 จัดขึ้นโดย.. ชมรมรถเก่า rider classic kanchanaburi ครับ..

มาชมภาพวิบากกรรมของผมและน้องตู่ Bike Heroฯ(อีกครั้ง)พ่วงมาด้วยน้องจอม Nowar นครศรีธรรมราชสายบางกอก.. ที่หลอกว่าจะไปกับผมด้วยรถยนต์ในตอนแรก.. แต่ท้ายที่สุด.. ก็ทำให้ผมต้องปลุกพญาราชสีห์ให้ตื่นจากการหลับไหล... มาวิ่งไล่บนถนนในทริปนี้อีกครั้งจนได้.. งานนี้บอกได้คำเดียวว่า...เหนื่อยและเมื่อยโคตรๆ..กั บการขี่มอไซค์ไป-กลับ ก.ท.ม.-กาญจนบุรี.. ts23

DAMM..DAMM..DAMM..ครับน้องจอม..

กับจุดนัดพบ.. ที่ปั๊มแห่งหนึ่งแถวเขตตลิ่งชันครับ..

มาแล้ว....เจ้าตัวดี..

แวะพักให้อาหารกันแถวอ.บ้านโป่ง ราชบุรีหน่อย..

ดูOptionพ่อเจ้าประคุณเค้า.. em86

แล้วเราจึงลากต่อกันยาวๆ...จนผ่านตัวเมืองกาญฯ..มุ่ง หน้าทางขึ้นน้ำตกเอราวัณ.. ก่อนที่เราจะแวะพักกันอีกครั้งก่อนเข้างานครับ..

บรรยากาศอันแสนร่มรื่น..ริมลำน้ำกาญจนบุรี..

ไอ้มนุษย์พวกนี้...จะมีอะไรแบ่งให้ตูกินมั๊ยน้อ...?? em99

ดู(เด็กๆพวกนี้)มันทำ..

แ_กไม่เผื่อตูเล้ยยยยย........ em87

เอ้า!!.. เตรียมตัวมุ่งหน้าเข้าสู่งาน..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 06-10-2009 เมื่อ 11:08

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ภาพบรรยากาศภายในงานครับ..

ลานประกวดรถครับ.. /\7

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

บรรยากาศโดยทั่วไปครับ..

Nolimit จ.เพชรบุรีก็มา..

กลุ่มแม่บ้านNolimitฯ

ย่ำค่ำ.. ยาวๆ...

รอบนี้.. น้องเพชรมีเมียมาคุม(ด้วย)ครับ..

น้องลูกน้ำ..พิธีกรสาวของงาน..ยังคงน่ารักสดใสอยู่ใน หัวใจชายหนุ่มในร่างคนแก่ของน้าเช่นเดิม..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังจากนั้น..งานก็ดำเนินไปอย่างเรียบง่ายและเป็นกัน เอง.. ก่อนที่ผม..น้องจอม Nowar,หรานแอม,ใหม่และเพื่อนแห่งเก๊า เก่า บางกอก,หรานแป๊ะ รถเก่าคลองเตยจะต้องพากันเดินทางกลับกันในคืนนั้น.. (งานเข้ากันทุกคน..อิอิ..)

เอ้าโด๊ป!!!..

สำหรับงานนี้ก็เช่นเคย...

ขอขอบคุณ ชาวRider กาญจนบุรี.. ที่สร้างสรรงานปาร์ตี้ดีๆ(ได้ทำบุญด้วย)ให้กับสังคมช าวคลาสสิคเราฯมากๆครับ.. ขอให้มีกำลังใจสู้ต่อไปนะครับ..

ขอบใจน้องตู่ Bike Heroฯและน้อง จอมที่ขี่เป็นเพื่อนกันไปกับพี่ในทริปนี้..

หรานๆชาวเก๊า เก่า บางกอก,แป๊ะ รถเก่าคลองเตย

ชาวNolimit จ.เพชรบุรี
    ชาวแร้งคอย จ.สระบุรี
    ชาวReal spirit จ.ราชบุรี
    ชาว ปะผุ จ.นครปฐม
    ชาวสามพระยา ชะอำ
    ชาว รถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ที่มาทักทายพูดคุยกัน..

น้องๆหรานๆชาวราชดำเนินฯ
    น้องๆหรานๆชาว Undeath จ.สมุทรสาคร
    ชาวสนิมคืนรัง กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร

และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหรานๆที่ผมไม่อาจเอ่ยออกมาได้หมด (หน่วยความจำมีน้อยครับ).. กับมิตรภาพที่มีมามอบให้ร่วมกันในงานนี้.. ขอบคุณทุกคนครับ.. /\2

Creditรูปเพิ่มเติมโดย..น้องจอม Nowar นครศรีธรรมราช สายบางกอก(อีกแล้วครับท่าน) ...ขอบใจเน้อน้อง(กล้องใหม่นายเจ๋งจริงๆว่ะ..อิอิ.. )

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 05-10-2009 เมื่อ 12:35

M i n i B i k e Society* topska_alone's Avatar
    สถานที่
    ค น บ้ า " ขวด "
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ ขอบ คุณจากใจ ชาวไรเดอร์
    BB pin 2217C8FE
    กระผมมีจรรยาบรรณหรือจิตสำนึกในการซื้อขายของพอ
    ไม่เคยโกง ไม่เคยหลอกลวง ไม่เคยขอผู้ใดกิน!!
    สวัสดี! เส้นทางสายความหลัง*
    110 Degree~*

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Talking

สวยงามครับ แหม ถ่านผมหมดซะก่อน แฮ่ะๆๆem95
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เมาครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้เมาครับเลยต้องขี่กลับคันเดี่ยว..............
    ความรักทําให้คนตาบอด

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

โฮ..ลงรูปได้ทันใจมากเลยครับ
    ขากลับเจอพี่คนนึกกลับคนเดียว พี่เค้าบอกผมเมาไม่ขับครับ เลยกลับคนเด๊ยวชะเลย (น้าแกล้งปล่อยพี่เค้าป่าวเนี้ย 55)

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Junior Member MC ยีราฟ's Avatar
    สถานที่
    กึ้ว กึ้ว บางกอกคลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

ดีคับงานนี้เจอพวกเพียบ แต่เสียไม่กี่อย่างคับ รู้กัน
    เก๊า เก่า บางปะกอก

Junior Member KONG_MUTU CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC ยีราฟ อ่านข้อความ
    ดีคับงานนี้เจอพวกเพียบ แต่เสียไม่กี่อย่างคับ รู้กัน
    งานนี้ติอภารกิจ อันใหญ่หลวงเลยไม่สามารถไปได้ em95
    พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งจริงๆ เลย
    งานโซนทางโน้น
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

เเป๊ะคลองเตย 652009's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

em87 งานนี้เป็นที่โหดที่สุดในการวิ่งทริป ของผมเลยคับเพราะไม่ได้นอนเลย
    em95 แต่ต้องขอขอบคุณน้าเดี๋ยว พี่จอม และ พี่น้อง เก๊า เก่า ที่เดินทางมาด้วยกันอย่างปลอดภัยคับ ( จบ )

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ topska_alone อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ขอบ คุณจากใจ ชาวไรเดอร์

ฝากบอกว่า..น้าเดียวขอบใจมุ้ยเป็นพิเศษด้วยนะครับ.. กับน้ำใจที่มีให้แก่กัน..
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    สวยงามครับ แหม ถ่านผมหมดซะก่อน แฮ่ะๆๆem95

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AC.MILAN อ่านข้อความ
    งานนี้เมาครับเลยต้องขี่กลับคันเดี่ยว..............
    แต่ของพี่ยึดสโลแกนที่ว่า.. ไม่เมาไม่ขับน้อง.. อิอิ..ล้อเล่นกันเน้อ.. อย่าทำกันนะครับทุกคน.. อันตรายแน่ๆ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    โฮ..ลงรูปได้ทันใจมากเลยครับ
    ขากลับเจอพี่คนนึกกลับคนเดียว พี่เค้าบอกผมเมาไม่ขับครับ เลยกลับคนเด๊ยวชะเลย (น้าแกล้งปล่อยพี่เค้าป่าวเนี้ย 55)

ใช่... สั่งสอนมัน.. บอกเลิกกับน้าในงาน..บอกว่าเจอคนใหม่แล้ว.. น้าทำใจไม่ได้...งอน... เลยหนีกลับก่อนครับ.. อิอิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC ยีราฟ อ่านข้อความ

เอาน่า... ทำใจให้สบาย.. สูดลมหายใจลึกๆนะหรานนะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KONG_MUTU CLASSIC อ่านข้อความ
    งานนี้ติอภารกิจ อันใหญ่หลวงเลยไม่สามารถไปได้ em95

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กัญชา คลับ อ่านข้อความ
    เจ๋งจริงๆ เลย
    งานโซนทางโน้น

โซนไหนก็เจ๋งได้ครับ.. ถ้าพวกเราพร้อมใจกำหนดสิ่งดีๆให้มันเป็นไปครับ.. บอกต่อกันไป..บอกต่อกันไว้ให้ช่วยดูแลกันและกันในงาน .. อย่ามาเที่ยวเพียงแค่มาเมา.. เราต้องมาหามิตรภาพจากคนหัวใจเดียวกันด้วยนะครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 652009 อ่านข้อความ
    em87 งานนี้เป็นที่โหดที่สุดในการวิ่งทริป ของผมเลยคับเพราะไม่ได้นอนเลย
    em95 แต่ต้องขอขอบคุณน้าเดี๋ยว พี่จอม และ พี่น้อง เก๊า เก่า ที่เดินทางมาด้วยกันอย่างปลอดภัยคับ ( จบ )

เห็นดีดอยู่เป็นระยะๆ... ตามสี่แยกไฟแดง.. น้านึกว่าจะเรียกTeenจากคนไม่รู้ใจมากองรวมกันให้พวก น้าซะแล้ว.. แป๊ะเอ๊ยยย์...
    วันหลังน่ะ.. ถ้าง่วงเป็นเชี่ยนๆแบบนี้.. แวะปั๊ม..ทำให้มันอ่อนแรงไปก่อนนะหราน.. น้าจะได้ไม่ต้องขับรถแบบห่วงหน้าพะวงหลังแบบนี้... เสียวว้อยยยย.........

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

ความอบอุ่นที่มีให้เรา คือชาว classic ที่เรารักกันตลอดไป

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Senior Member
    สถานที่
    ปะผุ โบราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอการันตีเลยว่าสาวราชดำเนินน่ารักทุกคน

คริคริ

ควิกๆๆๆๆๆๆๆ