ภาพ งานชมรมรถโบราณเขาสูง#1 จ.กาญจนบุรี

ชื่อกระทู้: ภาพ งานชมรมรถโบราณเขาสูง#1 จ.กาญจนบุรี

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ภาพ งานชมรมรถโบราณเขาสูง#1 จ.กาญจนบุรี

เป็นการแอบฉายเดี่ยวของผมแบบเสียว(ไป-กลับ)ม้วนเดียวจบ..
    กับการไปร่วมงานทำบุญสร้างโบสถ์สร้างวิหาร(ของแท้)กั บกลุ่มเขาสูงฯ.. จ.กาญจนบุรี ครับ..

เริ่มที่ภาพบรรยากาศในงานกันเลยนะครับ..

PANORA(R)MA!!!!...

ตามมาด้วยภาพรถที่เข้าประกวดกันในงานนี้ครับ... /\2

อ๊ะ??!!!.. นั่นอะไร???..

คู่เหมือนเจ้ากระรอกน้อยของตู่Bike Heroฯนี่เอง(ทีแรกนึกว่าเจ้าตัวแอบมา<ด้วย>เหมือนกัน ครับ)

และนี่... รถของน้องเพชร.. อิสระบางมด.. ที่เห็นเมื่อไหร่.. รถน้องเค้าก็สุดยอดทุกทีจริงๆครับ.. /\2

CB 350 Police แสนหา(ครบๆ)ยาก
    อดีตรถ(รุ่นเดียวกัน)ที่ใช้ปฏิบัติการในราชการของกรม ตำรวจไทยครับ(คันนี้จบที่12เลยนะเนี่ยพวกเราฯ ts23)

และ?????.... พญากล้วยหอม!!!!! พระเอกของงานนี้นั่นเอง!!!!!!!!!....

เห็นก้มๆเงยๆดูรถที่เข้าประกวดกันอยู่... พอร้องทักเข้าหน่อย!!.. วิญญาณนายแบบก็เข้าสิงพวกเขาทั้งหลายทันทีเลยครับ.. em99

ค่ำแล้ว.. บนท้องฟ้านี้ก็มีสีสันกับเค้าด้วยครับ(พลุกว่าร้อยนั ดแน่ะ)..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 12-04-2009 เมื่อ 15:52

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Talking ต่อเนื่องครับ..

และ....... ไฮไลท์ของงานอยู่ที่พระเอกคนนี้ครับ.. รางวัลชนะเลิศ รถวิบาก(เดิม)สุดคลาสสิค.. ตัวจริงแบบไม่อิงนิยาย.. และไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย!!!
    นอนมาอย่างไร้คู่แข่งคู่ต่อกร..(เพราะมีลงประกวดคันเ ดียว)เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้อย่างแท้จริงครับ...

The End

สำหรับงานนี้ต้องขอขอบคุณ ชมรมรถโบราณเขาสูง จ.กาญจนบุรี ที่จัดงานบุญฯดีๆอย่างนี้..
    ขอบคุณกับรางวัลที่มอบให้..ผมรู้สึกเป็นเกียติที่ได้ ร่วมสนุกและผมถือว่าเป็นของที่ระลึกอย่างแท้จริงจากใ จเลยครับ
    ขอให้มีกำลังใจทำงานแบบนี้ต่อไปมากๆนะครับ..

ขอบคุณ น้องเอ๋และชาวNolimitฯ จ.เพชรบุรี ทั้งหมดเลย.. ที่เป็นเพื่อนคุย(แบบไม่อั้น)กันตลอดเวลา.. ts23
    น้องสถิต และชาวRealฯราชบุรีทุกท่าน สำหรับการต้อนรับ พูดคุย แซว ฯลฯ.. ts23 ครับ
    น้องเพชร.. ตั้งแต่บ่ายยันค่ำ.. กับไมตรีมากมาย และขี่รถเป็นเพื่อนกลับด้วยกัน(เกือบครึ่งทาง)ครับ

น้องแชมป์ สามพระยาคลาสสิค(ชะอำ)ที่เข้ามาทักทายกันแบบระยะประช ิด ts23

และท้ายที่สุด.. กับเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวคลาสสิคที่เจอกันในงานนี้ทุก ๆท่านเลยนะครับ.. /\2

ป.ล. เครดิตรูปทั้งหมดนี้โดย น้องเพชร สงขลา อิสระบางมด ขอบคุณครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 12-04-2009 เมื่อ 21:14

pook69's Avatar
    สถานที่
    CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีด้วยกับรางวัลคับ

ยินดีด้วยกับรางวัลคับพี่ และขอบคุณที่ขี่รถกลับเป็นเพื่อนผม(แม้จะเป็นระยะทาง ช่วงสั้นๆ)
    ไว้เจอกันใหม่โอกาศหน้าคับ ขอบคุณคับ

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

และ?????.... พญากล้วยหอม!!!!! พระเอกของงานนี้นั่นเอง!!!!!!!!!....
    อะนะ....ดีใจด้วยพี่กล้วยหอมได้รางวัลแล้ว เย้...เย้
    อะพี่ครับ มีน้องๆถามมาว่าใครอะพี่ในรูปที่เปลี่ยนมาใหม่อะ
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

Senior Member <{• AEA Nolimit •}>'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยงามมากครับพี่ งานนี้พญากล้วยหอมเชื่อเขาเลยครับ พาพี่เดี่ยวไปกลับแบบกินน้ำมัน 555 (นิดหน่อย)ลิตเติ้ลผมเองก็ไร้คู่เปรียบครับ 555 สงสัย จาเป็นรถเทพประจำงานเลยเนอะ รถเรา 2คน (โม้ชิบ) 555 แล้วเจอกันใหม่พี่ รักษาสุขภาพด้วยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pook69 อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยกับรางวัลคับพี่ และขอบคุณที่ขี่รถกลับเป็นเพื่อนผม(แม้จะเป็นระยะทาง ช่วงสั้นๆ)
    ไว้เจอกันใหม่โอกาศหน้าคับ ขอบคุณคับ

ขอบใจเพชรมากเช่นกัน.. ที่นั่งคุยเป็นคู่ตุนาหงันกับพี่ตลอดงาน...นี่ถ้าอยู ่ด้วยกันทั้งคืน.. ไม่ใครก็ใครต้องเรียบร้อยกันไปแล้ว(อิอิ..).. แล้วเจอกันใหม่(ให้ได้)ที่ระยองนะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Porjai อ่านข้อความ

อะนะ....ดีใจด้วยพี่กล้วยหอมได้รางวัลแล้ว เย้...เย้

อะพี่ครับ มีน้องๆถามมาว่าใครอะพี่ในรูปที่เปลี่ยนมาใหม่อะ
    ขอบใจน้อง... บอกแล้วไง.. ว่าของเค้าแรงจริงๆ.. อิอิ..

รูปที่เปลี่ยนใหม่เป็นรูปลูกสาวพี่ครับ... เห็นทำเป็นหน้าเป็นใส่กล้อง.. พี่ก็เลยเอามาเปลี่ยนเล่นๆครับ.. ts23

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ <{• AEA Nolimit •}> อ่านข้อความ
    สวยงามมากครับพี่ งานนี้พญากล้วยหอมเชื่อเขาเลยครับ พาพี่เดี่ยวไปกลับแบบกินน้ำมัน 555 (นิดหน่อย)ลิตเติ้ลผมเองก็ไร้คู่เปรียบครับ 555 สงสัย จาเป็นรถเทพประจำงานเลยเนอะ รถเรา 2คน (โม้ชิบ) 555 แล้วเจอกันใหม่พี่ รักษาสุขภาพด้วยครับ

เราสองคนไม่ธรรมดาอยู่แล้วน้อง... ถ้าธรรมดาก็ไม่ใช่เราน่ะสิ..อิอิ..
    เราแค่ดูประหลาดแค่นั้นเองครับ.. 555555+

ดูแลสุขภาพ(ด้วย)เช่นกันนะน้องนะ.. /\2

Senior Member themac's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีพี่ ฉายเดี่ยว เป็นไงบ้าง กลับถึงบ้านสบายดีปะ แม่บ้าน ว่าไงบ้างๆๆๆๆๆๆ อิอิ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

กล้วยหอมสวยมาก
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

[email protected]

nuto_racer's Avatar
    สถานที่
    < เ ก๊าเก่า บางกอก classic club >
    ขอบคุณ
    0

Arrow up

น้าเดียว

ของเค้าดีจริงๆๆ
    เก๊า เก่า บางกอก

classic club ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ themac อ่านข้อความ
    หวัดดีพี่ ฉายเดี่ยว เป็นไงบ้าง กลับถึงบ้านสบายดีปะ แม่บ้าน ว่าไงบ้างๆๆๆๆๆๆ อิอิ
    แม่บ้านไม่กล้าว่าพี่หรอกครับ.. แค่พูดจาเสียงแรงๆนิดหน่อยแค่นั้นเองครับ.. เพราะเค้ากลัวพี่(วิ่งหนี)จะแย่ครับ..อิอิ...... ts23

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    กล้วยหอมสวยมาก
    เห็นมะ.. ว่าพี่มีของ.. ไม่ต้องลอง.. ช้ายได้เลยครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuto_racer อ่านข้อความ
    น้าเดียว

ของเค้าดีจริงๆๆ
    หึหึ... น้าบอกแล้ว......ว่าอย่าหลงเข้ามาดู.. เป็นไง??..ตกใจล่ะสิ?..

Senior Member t_cg125's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO & ENDURO CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

Talking แจมด้วยคน

พญากล้วยหอมต้องเจอน้องส้มซ่าเสียดายไม่งั้นจะส้อยถ้วยน้ำพริกบ้างแล้ว

รูป รูป  
    จงอย่าจน และอย่าเจ็บ มีเงินเก็บ และใช้กินตลอดชาติ

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

ยัดเงินไปเท่าไรละพี่ em24
    ความรักทําให้คนตาบอด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_cg125 อ่านข้อความ
    พญากล้วยหอมต้องเจอน้องส้มซ่าเสียดายไม่งั้นจะส้อยถ้วยน้ำพริกบ้างแล้ว
    จะว่าไปคืนนั้นพี่ก็เกือบพลาดพลั้งไปแล้วนะน้อง.. ts23 เพราะมีวิบากอีกคันนึงเข้ามาที่งาน(DT100เหมือนกัน). . แต่มาไม่ทันเวลาลงทะเบียนประกวดรถครับ.. เหลืองอ๋อยมาเลยเหมือนกัน.. เห็นน้องเอ๋Nolimitฯเรียกเขาว่า.. พญาขนุน ครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AC.MILAN อ่านข้อความ
    ยัดเงินไปเท่าไรละพี่ em24

ไม่ได้ยัดเงินนะน้อง!!!!.... แต่ใช่ส่งซิกเอาน่ะ... อิอิ..

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

เหอๆ อิดฉา อยากได้บ้างอะไรบ้างงงเน้ออออ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงขี้เมี้ยง อ่านข้อความ
    เหอๆ อิดฉา อยากได้บ้างอะไรบ้างงงเน้ออออ
    พิมพ์มาซะงงเลยนะหราน... อยากได้อะไรล่ะ??... ts23

Bookmarks