ประมวลภาพจากงาน (รักนะ2ล้อ) 2Wheels Story ครั้งที่1(2008) ณ.ซีคอนสแควร์

ชื่อกระทู้: ประมวลภาพจากงาน (รักนะ2ล้อ) 2Wheels Story ครั้งที่1(2008) ณ.ซีคอนสแควร์

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Arrow ประมวลภาพจากงาน (รักนะ2ล้อ) 2Wheels Story ครั้งที่1(2008) ณ.ซีคอนสแควร์

เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมดีๆที่จัดขึ้น.. เพื่อชาวคลาสสิคของเราฯ.. และทำให้ชาวคณะเราฯได้มีโอกาสร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงา นนี้ครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 18-05-2010 เมื่อ 12:20

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อเนื่องครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 15-02-2009 เมื่อ 13:14

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อเนื่อง..

แด่พลังของคนหนุ่มสาวชาวคลาสสิค.. /\2

กระทู้หน้าต่อไป.. อยากบอกว่าขอบคุณ.. /\2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 22-09-2008 เมื่อ 10:41

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สำหรับกิจกรรมที่ผ่านมาในครั้งนี้... ผมอยากจะบอกกล่าวคำขอบคุณกับทุกๆคนที่มาร่วมด้วยช่วย กันกับผม.. จนงานนี้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี.. แม้ว่าจะไม่ได้ดั่งใจของพวกเราสักเท่าไหร่.. แต่นั่นก็คือพลังที่มาจากหัวใจอันบริสุทธิ์จริงๆครับ ..

ขอขอบคุณ.. พี่อดุลย์ พี่ใหญ่ของพวกเรา..
    และ ชาวขบวนการ BIKE HEROฯ(ที่มายืนดู)
    ขอบคุณ พี่มานิตย์ สำหรับความกรุณาที่มีต่อผมมากมายครับ..
    ขอบคุณ คุณมอร์ น้องโจ INDEPENDENTฯ,
    น้องตี๋ น้องแมว และชาวOrbitฯทุกคน
    น้องเจREALฯ(ลาซาล),
    น้องจอม Nowor นครศรีธรรมราช
    น้องอูฐ บางใหญ่ สุราษฯ,
    น้องนัท หนูโจโจ้ มณฑลภูเก็ต,
    น้องแบงค์ น้องหมู สาธุประดิษฐ์,
    น้องตุ้ยกับหนูปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน,
    น้องโอ๊ต Nolimit เพชรบุรี,
    น้องแบงค์ ชมรมคนรักหมู,
    น้องเม C72,
    คุณชาติ Benly,
    คุณชัย Neverdie นนทบุรี,
    น้องโทน หนุ่มซ.กำนันแม้น (ที่ท้ายสุดจะไม่สามารถมาได้)
    น้องหนึ่ง น้องหนุ่ม CLUB K,
    น้องปลา,น้องอัธ Honda ระยอง Classic

ที่เป็นกำลังหลักที่สนับสนุน(และเชียร์)การทำกิจกรรม ในครั้งนี้ครับ..

และที่ขาดไม่ได้กับผู้ที่มาเที่ยวชม..
    ขอบคุณ ซิม Club K ที่หอบลูกจูงหลานมาเชียร์ครับ อิ อิ
    น้องกิม Orbitฯ ที่เป็นE-แอบ มาเที่ยว..
    น้องหนึ่ง น้องที น้องอ๊อฟ จากก้านกระทุ้ง Club
    น้องเสือเจิ้ลลลลล์ Bike Monster Of ก้านกระทุ้ง Club กับ Comment.. /\3
    น้องแอม น้องๆหลานๆพลพรรคชาว เก๊า เก่าฯ
    น้องสถิตย์ REALฯ ราชบุรี
    น้องบอย และพี่ชาย กลุ่มสันติภาพ เขาใหญ่ฯ
    น้องป๊อ Honda ปากน้ำโพ(แม้เราจะไม่ได้พบกัลล์)
    น้องทั้ง2(จำชื่อไม่ได้)กลุ่มหลักเมือง คลาสสิค ราชบุรี..
    และอีกหลายๆคนที่ผมเอ่ยชื่อได้ไม่หมด.. (หน่วยความจำน้อยน่ะครับ) ก็ต้องขออภัยในความเป็นหนุ่ม(เหลือ)น้อยไว้ด้วยนะครั บ..
    และท้ายสุดขอบคุณชาวคลาสสิคทุกท่านทั้งที่ส่งภาพมาร่ วมกิจกรรมทันและไม่ทัน(เนื่องจากการแจ้งข่าวกระทันหั น)
    ขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับชาวทีมงานและห้างสรรพสินค้าซีค่อนสแควร์ ถ.ศรีนครินทร์ ที่จัดงานแสดงรถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค(ล้วนๆ)ขึ้นอย่างเ ต็มรูปแบบเป็นครั้งแรก..ยิ่งใหญ่มากเลยครับ
    ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ..
    แล้วเราจะได้พบกันใหม่ครับ..

เพิ่มเติมต่อเนื่องกันได้ที่...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 31-03-2009 เมื่อ 10:45

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ภาพสวยดีครับ บรรยากาศหน้าเดิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    ภาพสวยดีครับ บรรยากาศหน้าเดิน
    นี่ถ้ามีสาวๆเยอะกว่านี้... ก็จะทำให้บรรยากาศยิ่งหน้าเดินเป็นอีกเท่าตัวครับน้อ ง..

Junior Member modz_bk_mc90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ชมรูปกันจุจัยย

ขอบคุณน้าเดี่ยว และทีมงาน Bike HERO ที่แนะนำสิ่งดีๆและพาออกไปดูโลกกว้าง

งานนี้ที่สำคัญที่สุด น้าเดี่ยว(ป๋าดัน)ที่แนะนำสิ่งต่างๆ พาไปรู้จักผู้คนมากมาย(ผมจะไม่มีวันลืมสิ่งนี้ครับ)

ขอบคุณมากครับ

คนเราดูใจกันตอนไหน..??.
    ตอนรถเสียไงล่ะ
    แค่จุดเล็กๆก็ซื้อใจกันได้แล้ว
    จริงมั้ย
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์(สาย JackAss)

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Cool ชื่นชมด้วยหัวใจ

ตามมาเบิ่งแหน่เด้อ
    งดงาม
    บานเบิก
    จริงจริ๊ง
    เห็นแล้วชื่นใจพลังคนหนุ่มสาวรุ่นใหม่
    ที่ผสานกันอย่างลงตัว
    ในสังคมของคนคอคลาสสิค
    เราแตกต่างแต่ไม่แบ่งแยก
    เพราะเรารักในรถคลาสิค
    ชื่นชมๆ หัวใจทุกดวงครับ
    em94
    em18นายตุ้ยกะนู๋ปอ ฅ.โบราณลิซึ่มem18
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Member Patrol's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ใครมี ข้อมูลประวัติรถ ญี่ปุ่น BMW MZ BSA TRIUMP NORTON AJS DUCATI VESPA LAMBRETTA แต่ละรุ่น บ้างครับ ขอหน่อยนะครับ
    และใคร รู้จักบุคคลที่มี รถ ในตระกูลนี้ ขอชื่อแบอโทร ด้วยนะครับ
    จะเอามาทำข้อ มูล ใน สารคดี กระจกหกด้านครับ
    ส่งมาที่ เมลล์ [email protected] นะครับหรือโพส ไว้ในกลุ่ม ลาดกระบัง ก็ได้ครับ (ตั้ม)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ modz_bk_mc90 อ่านข้อความ
    ชมรูปกันจุจัยย

ขอบคุณน้าเดี่ยว และทีมงาน Bike HERO ที่แนะนำสิ่งดีๆและพาออกไปดูโลกกว้าง

งานนี้ที่สำคัญที่สุด น้าเดี่ยว(ป๋าดัน)ที่แนะนำสิ่งต่างๆ พาไปรู้จักผู้คนมากมาย(ผมจะไม่มีวันลืมสิ่งนี้ครับ)

ขอบคุณมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tui_C65 อ่านข้อความ

ตามมาเบิ่งแหน่เด้อ
    งดงาม
    บานเบิก
    จริงจริ๊ง
    เห็นแล้วชื่นใจพลังคนหนุ่มสาวรุ่นใหม่
    ที่ผสานกันอย่างลงตัว
    ในสังคมของคนคอคลาสสิค
    เราแตกต่างแต่ไม่แบ่งแยก
    เพราะเรารักในรถคลาสิค
    ชื่นชมๆ หัวใจทุกดวงครับ
    em94
    em18นายตุ้ยกะนู๋ปอ ฅ.โบราณลิซึ่มem18

อยากบอกว่าทุกคนมีหัวใจที่ยอดเยี่ยมครับ.. มากันโดยไม่คาดหวังสิ่งตอบแทนเลย.. ปลื้มใจจริงๆครับ.. /\2
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Patrol อ่านข้อความ
    ใครมี ข้อมูลประวัติรถ ญี่ปุ่น BMW MZ BSA TRIUMP NORTON AJS DUCATI VESPA LAMBRETTA แต่ละรุ่น บ้างครับ ขอหน่อยนะครับ
    และใคร รู้จักบุคคลที่มี รถ ในตระกูลนี้ ขอชื่อแบอโทร ด้วยนะครับ
    จะเอามาทำข้อ มูล ใน สารคดี กระจกหกด้านครับ
    ส่งมาที่ เมลล์ [email protected] นะครับหรือโพส ไว้ในกลุ่ม ลาดกระบัง ก็ได้ครับ (ตั้ม)

แล้วจะช่วยถามๆกันให้นะครับ.. ต้องการก่อนเมื่อไหร่ล่ะครับ??.. ts23

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

รถคุ้นๆ คนก็คุ้นๆ em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ batmosman อ่านข้อความ
    รถคุ้นๆ คนก็คุ้นๆ em95
    และคนก็หล่อแบบคุ้นๆ..เน๊อะ!!! /\3

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

สวยงามมากเลยครับน้า ผมอยากให้น้าช่วยลงรูปเพิ่มเติมของกลุ่มฮาร์เล่ย์น่ะ ครับ ที่ชุดหน้าเป็น Springer น่ะครับ แล้วก็เห็นมีคันนึงที่มี Sidecar แล้วก็มีคนนั่งถ่ายรูปอยู่ข้างๆรถ ไม่ทราบว่าใช่ Electra Glide รึป่าวครับ รบกวนจัดรูปเพิ่มให้ด้วยนะครับ (ถ้ามี)
    ป.ล. CG สีส้มอ่ะ ได้ข่าวว่าลูกสาวน่ารักนี่ครับ เอารูปมาลงด้วยนะครับ หลานๆๆเรียกร้องงงงงงงงง.....

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    สวยงามมากเลยครับน้า ผมอยากให้น้าช่วยลงรูปเพิ่มเติมของกลุ่มฮาร์เล่ย์น่ะ ครับ ที่ชุดหน้าเป็น Springer น่ะครับ แล้วก็เห็นมีคันนึงที่มี Sidecar แล้วก็มีคนนั่งถ่ายรูปอยู่ข้างๆรถ ไม่ทราบว่าใช่ Electra Glide รึป่าวครับ รบกวนจัดรูปเพิ่มให้ด้วยนะครับ (ถ้ามี)
    ป.ล. CG สีส้มอ่ะ ได้ข่าวว่าลูกสาวน่ารักนี่ครับ เอารูปมาลงด้วยนะครับ หลานๆๆเรียกร้องงงงงงงงง.....

น่าจะใช่นะ.. เผอิญไม่ได้อยู่เมกาแบบใครบางคน.. อิ อิ... น้าจำไม่ได้ว่า.. น้าถ่ายเจาะช๊อตเอาไว้หรือเปล่า.. ถ้ามี.. น้าจะส่งE-แม้วให้นะครับ.. ts23

เอ้านี่รูปลูกสาว.. ดูซะ!! Wantเหลือเกิ๊น... ดูแล้วถ้าCommentไม่ดี... จะบุกไปเมกาเลยคอยดู้......!!!

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    น่าจะใช่นะ.. เผอิญไม่ได้อยู่เมกาแบบใครบางคน.. อิ อิ... น้าจำไม่ได้ว่า.. น้าถ่ายเจาะช๊อตเอาไว้หรือเปล่า.. ถ้ามี.. น้าจะส่งE-แม้วให้นะครับ.. ts23

เอ้านี่รูปลูกสาว.. ดูซะ!! Wantเหลือเกิ๊น... ดูแล้วถ้าCommentไม่ดี... จะบุกไปเมกาเลยคอยดู้......!!!

คนอะไรไม่รู้ ยิ่งโตยิ่งดูน่ารัก..... ลูกสาวน่ารักเหมือนพ่อเลยแฮะ อิอิ

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Bookmarks