ช่วยด้วยครับ หาร้านช่อมเครื่องวิงเก่งๆ แถวศรีนครินทร์ หรือไกล้เคียงครับและซื้อเครื่อง

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ หาร้านช่อมเครื่องวิงเก่งๆ แถวศรีนครินทร์ หรือไกล้เคียงครับและซื้อเครื่อง

Senior Member jack555666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ หาร้านช่อมเครื่องวิงเก่งๆ แถวศรีนครินทร์ หรือไกล้เคียงครับและซื้อเครื่อง

ช่วยด้วยครับ หาร้านช่อมเครื่องวิง เก่ง แถว ศรีนครินทร์ หรือไกล้เคียงครับ พอดีไปเจอร้านเน่ามา เครื่องไม่ทำแต่บอกว่าทำ พูดอะไรไม่ออก มีทางเดียวคือ ปืนยิงมันให้ตาย แต่ผมเป็นคนดี เลยไม่ทำ (แฮ่ๆ) ช่วยด้วยนะครับ เอาแบบจบเลย ขอเบอร์โทรด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณพี่น้องล่วงหน้าครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member modspy's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยู่ศรีนครินช่วงไหนคับ ผมอยู๋อ่อนนุชใกล้เคียงกันผมขับ c65 ก็เจอเหมือนกันคับซ่่อมไปแล้วไม่หายโดนไป1000 นึง เหงื่อแตกเลย ต้องไปหาช่างประจำโดนไป300 หายเลย
    แนะนำคับ หาร้านลุงแก่ๆไม่ก็ร้านที่มีรถพวกนี้จอดซ่อม อย่าไปซ่อมร้านแว๊นนะคับ ฟันชิบหายเลยแถมไม่ชำนานอีกซ่อมไม่ถูกจุด

แต่ที่ผมดูๆมาคับ ศรีนครินไม่ค่อยมีร้านมอไซร์คับ คุณต้องมาดูแถว เมืองทองคับไล่มาทั้งเส้นจนถึง 3 แยกอะคับ แนะนำให้ดูเส้นอ่อนนุช ไปรถไฟฟ้าอ่อนนุช
    จะมีร้านซ่อมรถเก่าอยู่หลายร้านนะคับ แต่ต้องทำใจคับซ่อมแพงมาก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

วิ่งมาเส้นลาดพร้าวครับ อยู่เลยไฟแดงตรงโชคชัย 4 นิดเดียว อยู่ซ้ายมือติดถนนใหญ่
    มันจะมีสองร้านติดกัน ให้เข้าไปถามร้านแรกเลยครับจุดสังเกตป้ายร้านสีแดง
    มีช่างคนเดียว เฮียเจ้าของร้านนั่นแหละ อายุประมาณ 50 กว่าๆ แกขับวิงอยู่
    เราเคยเอา cg ไปซ่อม ทีเดียวเองหาย คุยกันถูกคอเลยลดราคาให้ด้วย
    ช่างเก่าความชำนาญน่าจะสูง ลองดูครับ คนคอเดียวกัน สู้ๆ

Senior Member jack555666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกคนครับ ขอบคุณช้าหน่อยนะครับ ต้องขอโทษด้วย จะไปตามที่แนะนำครับ แต่ขอดูที่ใกล้ก่อน ขอบคูณพี่น้องคลาสสิคจริง

ขอบคุณ
    0

ที่อื่นไกล้เคียงก็ไปได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jack555666 อ่านข้อความ
    ช่วยด้วยครับ หาร้านช่อมเครื่องวิง เก่ง แถว ศรีนครินทร์ หรือไกล้เคียงครับ พอดีไปเจอร้านเน่ามา เครื่องไม่ทำแต่บอกว่าทำ พูดอะไรไม่ออก มีทางเดียวคือ ปืนยิงมันให้ตาย แต่ผมเป็นคนดี เลยไม่ทำ (แฮ่ๆ) ช่วยด้วยนะครับ เอาแบบจบเลย ขอเบอร์โทรด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณพี่น้องล่วงหน้าครับ
    ร้านเฮียสิทธิ์ ซอยวัดด่าน หมู่บ้านกัญญาเฮ้าส์ครับ
    089-488-0786
    โทรสอบถามแกเองเลยครับ แกใจดี
    บอกโก้แนะนำมาก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KO_PIMP : 12-01-2012 เมื่อ 14:21
    สนใจดูสินค้าที่ผมลงขาย และดูประวัติการขาย ได้ที่ลิงค์ข้างล่างครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=854468

ขอบคุณครับ
    โก้ (092-551-6356)
    Line ID : rueaipueai14

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากเลยครับ

Bookmarks