รถเฒ่าเมืองแป้เข้ามาทักทายคับ - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รถเฒ่าเมืองแป้เข้ามาทักทายคับ

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้กบดานครับ อิอิอิ ไม่ค่อยได้ไปไหนกันเลย

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

รอทริปใหญ่ช่วงปีใหม่สิท่า

มีโปรแกรมจะไปไหนกันครับ ปีใหม่

๕๕๕ ๕๕๕
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สาวก อันเดธ เอ๋ซ่า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

ของเราขี่ช้าๆไม่เป็นไรครับ

ว่าแต่สนกันสักงานรึเปล่า

กำแพงเพชรก็ได้นะครับ

๕๕๕ ๕๕๕
    น่าสนเนอะพี่พัท
    http://www.youtube.com/watch?v=BPvoOtrMyJQ
    ชีวิต-เลือดเนื้อ-จิตวิญญาณ บนเส้นทางสายUnDeath

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานที่กำแพงเพชร

มี โค ให้ปล่อย ตั้ง สามห้อง อ่ะ(รางวัลพิเศษ)

สนรึเปล่า เสาร์ที่ ๑๘ ธันวา สวนริมปิง

๕๕๕ ๕๕๕

กำแพงเพชร คลาสสิค ไบค์ ๒๐๑๐

โดย พี่ตี๋...ชมรมนครชากังราวคลาสสิคกำแพงเพชร

วันเสาร์ที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๕๓

ณ ลานอนุรักษ์วัฒนธรรมริมปิง กำแพงเพชร ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร
    วัตถุประสงค์ของการจัดงาน
    -เพื่อสมทบทุน หารายได้ก่อสร้างศูนย์ฝึกวิชาชีพ (ร้านตัดผม) และลานกีฬาอเนกประสงค์ ที่โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านหม่องกั๊วะ อำเภออุ้มผาง จังหวัดตาก
    - เพื่อสมทบทุน มอบทุน ให้กับโรงเรียนในถิ่นทุรกันดารในพื้นที่จังหวัดกำแพง เพชร
    ในปีงบประมาณ ๒๕๕๔
    กำหนดการวันเสาร์ที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๕๓
    เวลา ๑๒.๐๐ น. - สมาชิกเริ่มลงทะเบียนเข้าในงาน โดยลงทะเบียนท่านละ 100 บาท
    พร้อมรับอาร์มที่ระลึก
    เวลา ๑๕.๐๐ น. - เริ่มรับลงทะเบียนการประกวดแข่งขันประเภทต่าง ๆ ไม่เกิน เวลา ๑๗.๐๐ น.
    - รถประเภท ญ ไฟตกแต่งสวยงาม
    - รถประเภท ญ ถังแยก แต่งสวยงาม
    - รถประเภท ญ ถังใน แต่งสวยงาม
    - รถประเภท ช jx, cg , cb , gl , wing แต่งสวยงาม
    - รถประเภท ช คลาสสิคสูบเดียวแต่งสวยงาม
    - รถประเภท รวมแฟนซีแต่งไอเดียสวยงาม
    เวลา ๑๙.๐๐ น. - ประธานในพิธีกล่าวต้อนรับและเปิดงานอย่างเป็นทางการ
    - ประธานจับรางวัลหางบัตร
    - สนุกกับวงดนตรีแนวเพื่อชีวิต
    เวลา ๒๐.๐๐ น. - เชิญแขกผู้มีเกียรติมอบถ้วยรางวัลกับผู้ชนะการประกวด รถทั้ง ๗ ประเภท
    - มอบถ้วยรางวัลกลุ่มที่มาเยอะที่สุด (นับจากจำนวนที่ลงทะเบียน)
    - มอบถ้วยรางวัลกลุ่มที่เดินทางมาไกลที่สุด (ขับมาเอง)
    - สนุกกับวงดนตรี
    เวลา ๒๒.๐๐น. - แลกของที่ระลึกงาน
    - จับหางบัตรมอบรางวัล c90 จำนวน 1 รางวัล
    - ห้องพัก จำนวน 2 รางวัล
    หมายเหตุ. การลงทะเบียนแข่งขันต่าง ๆ จะรับและปิดตามกำหนดเวลาที่กำหนด
    . มีสถานที่กางเต้นท์ ในบริเวณงาน หากประสงค์จะเข้าพักตามโรงแรมและรีสอร์ท
    . การขับขี่เข้างานให้ขับขี่อย่างสุภาพ โปรดนำรถที่มีการปรับแต่งอย่างสวยงามและถูกต้อง เข้าร่วมงาน
    ๔. ให้ประธานหรือหัวหน้ากลุ่มในแต่ละกลุ่มกำกับดูแลสมาช ิกให้ปฏิบัติตามกฎของงานอย่าง
    เคร่งครัด

ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ 084-5052-330(พี่หนิง),085-7317-745(ดาบตี๋)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถเต่าเมืองแป้ : 11-12-2010 เมื่อ 09:03
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาต จากเฮียเดี่ยว ไบค์ฮีโร่ ครับ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3

และขอแจ้งชาวคลาสสิคในก.ท.ม.และปริมณฑลว่า..ในราวๆหลังสิ้นเดือนตุลาคมนี้..เราจะมีการประชุมนอกรอบกับคุณอั๋นสสส.ที่หอประช ุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วันและเวลาที่แน่นอน..ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีในภายหลัง กันนะครับ

ดังรายละเอียดข้างต้น...

ในวันเสาร์ที่18ธันวาคมนี้..

ผมขอนัดตัวแทนของกลุ่มชาวคลาสสิคในกทม.และปริมณฑล มาพบกันที่..
    หอประชุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ห้องนนทรี1 ชั้น4
    ตั้งแต่เวลา9.30น.จนถึง 15.00น.(เบรคอาหารเที่ยง)นะครับทุกคน..

ฝากน้องๆหลานๆช่วยกระจายข่าวกันตรงนี้ด้วยนะครับ.. ขอตัวแทนที่กล้าคิด กล้าพูด และแสดงความคิดเห็นกันมานะครับ.. หรือใครจะมาเป็นเพื่อนกันด้วยก็ได้ครับ.. แต่ทางพี่อั๋นได้จำกัดที่นั่งไว้ประมาณ30ที่..ซึ่งถ้าพวกเรามากันทุกคนก็ได้.. แต่การต้อนรับอาจจะไม่ดีพอ(ทำใจกันไว้ก่อนนะครับ).. น้าอยากให้ทุกคนมากันด้วยใจจะดีกว่านะครับ.. เอาเป็นว่า..นอกจากตัวแทนแล้ว.. ใครว่างจะมาด้วยกันก็มานะครับ..

หมายเหตุ สำหรับตัวแทนกลุ่มที่จะมาร่วมประชุมตรงนี้.. พี่อั๋นจะมีค่าใช้จ่ายในการเดินทางให้.. รายละประมาณ300บาทนะครับ..

มีข้อสงสัยหรือปัญหาอะไรจะถาม โทรหาผมได้ที่เบอร์ 081-792-0382 ตลอดเวลานะครับ(ไม่เคยปิดเครื่อง) แต่ขอให้โทรมาก่อนสี่ทุ่มจะดีกว่านะครับ.. แล้วพบกันครับ..

สำหรับ ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า รอบมกราคม งด นะครับ
    พบกัน เสาร์ที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๕๔ นะครับ
    มีอะไร สอบถาม เฮียเดี่ยว ไบค์ฮีโร่

081-7967656

สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ขออนุญาต จากเฮียเดี่ยว ไบค์ฮีโร่ ครับ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3

และขอแจ้งชาวคลาสสิคในก.ท.ม.และปริมณฑลว่า..ในราวๆหลังสิ้นเดือนตุลาคมนี้..เราจะมีการประชุมนอกรอบกับคุณอั๋นสสส.ที่หอประช ุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วันและเวลาที่แน่นอน..ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีในภายหลัง กันนะครับ

ดังรายละเอียดข้างต้น...

ในวันเสาร์ที่18ธันวาคมนี้..

ผมขอนัดตัวแทนของกลุ่มชาวคลาสสิคในกทม.และปริมณฑล มาพบกันที่..
    หอประชุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ห้องนนทรี1 ชั้น4
    ตั้งแต่เวลา9.30น.จนถึง 15.00น.(เบรคอาหารเที่ยง)นะครับทุกคน..

ฝากน้องๆหลานๆช่วยกระจายข่าวกันตรงนี้ด้วยนะครับ.. ขอตัวแทนที่กล้าคิด กล้าพูด และแสดงความคิดเห็นกันมานะครับ.. หรือใครจะมาเป็นเพื่อนกันด้วยก็ได้ครับ.. แต่ทางพี่อั๋นได้จำกัดที่นั่งไว้ประมาณ30ที่..ซึ่งถ้าพวกเรามากันทุกคนก็ได้.. แต่การต้อนรับอาจจะไม่ดีพอ(ทำใจกันไว้ก่อนนะครับ).. น้าอยากให้ทุกคนมากันด้วยใจจะดีกว่านะครับ.. เอาเป็นว่า..นอกจากตัวแทนแล้ว.. ใครว่างจะมาด้วยกันก็มานะครับ..

หมายเหตุ สำหรับตัวแทนกลุ่มที่จะมาร่วมประชุมตรงนี้.. พี่อั๋นจะมีค่าใช้จ่ายในการเดินทางให้.. รายละประมาณ300บาทนะครับ..

มีข้อสงสัยหรือปัญหาอะไรจะถาม โทรหาผมได้ที่เบอร์ 081-792-0382 ตลอดเวลานะครับ(ไม่เคยปิดเครื่อง) แต่ขอให้โทรมาก่อนสี่ทุ่มจะดีกว่านะครับ.. แล้วพบกันครับ..

สำหรับ ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า รอบมกราคม งด นะครับ
    พบกัน เสาร์ที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๕๔ นะครับ
    มีอะไร สอบถาม เฮียเดี่ยว ไบค์ฮีโร่

รับทราบครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=BPvoOtrMyJQ
    ชีวิต-เลือดเนื้อ-จิตวิญญาณ บนเส้นทางสายUnDeath

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เพิ่มเติม ครับ

รายละเอียดร่างกำหนดการตามนี้เลยนะครับ..

การประชุมเชิงปฏิบัติการหัวข้อ ปลุกพลังคนรุ่นใหม่...ปลุกไฟเพื่อสังคม” โดย มูลนิธิเพื่อนเยาวชนเพื่อการพัฒนา เครือข่ายองค์กรงดเหล้า และเครือข่ายรณรงค์ป้องกันภัยแอลกอฮอล์
    วัตถุประสงค์

1. เพื่อระดมความคิดจากเยาวชนกับแนวทางการป้องกันนักดื่ มหน้าใหม่ และการแก้ไขปัญหาเด็กแว้น
    2. เพื่อปลุกพลัง และสร้างความตระหนักในคุณค่าของคนหนุ่มสาวกับภารกิจเ พื่อสังคม
    3. เพื่อสร้างความสัมพันธ์และเชื่อมโยงกันเป็นเครือข่าย
    วัน เวลา สถานที่
    วันเสาร์ ที่ 18 ธันวาคม 2553 เวลา 09.00-10.00 น.
    ห้องนททรี 1 ชั้น 4 KU Home มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน
    ผู้เข้าร่วมกิจกรรม
    แกนนำเครือข่ายเยาวชนกลุ่มอนุรักษ์รถมอเตอร์ไซค์โบรา ณ ในกรุงเทพมหานครและปริมณฑล จำนวน 40 คน
    รูปแบบ วิธีการ
    เป็นการประชุมเชิงปฏิบัติการ กิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ สร้างความสัมพันธ์ ปลุกไฟเพื่อสังคมระดมสมองการป้องกันนักดื่มหน้าใหม่แ ละปัญหาเด็กแว้น

(ร่าง)กำหนดการ

เวลา

กิจกรรม

09.00-10.00 น.
    ลงทะเบียน รับประทานอาหารว่าง
    10.00-10.40 น.
    กิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ ชุด “ไว้วางใจ”
    10.40-11.30 น.
    แบ่งกลุ่มทำกิจกรรมสายธารชีวิต
    11.30-12.00 น.
    ชีวิตกับความหวัง “My Hope”
    12.00-13.00 น.
    รับประทานอาหารกลางวัน
    13.00-14.15 น.
    ช่วยกันขบช่วยกันคิด พิชิตปัญหาเด็กแว้น
    14.15-14.30 น.
    รับประทานอาหารว่าง
    14.15-15.30 น.
    แบ่งกลุ่มระดมสมอง มองปัญหานักดื่มหน้าใหม่
    15.30 น.
    เสร็จสิ้นกิจกรรม
    081-7967656

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับคูร อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สำหรับผลการดำเนินงาน

ติดตามที่กระทู้ไบค์ฮีโร่

นะครับ
    081-7967656

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ครับชาวอันเดธ

ขอให้อายุมั่นขวัญยืน มีความสุขสนุกบนถนนสายคลาสสิคไปตราบนานเท่านานเน้อ

จากใจพวกเราชาวรถเฒ่าเมืองแป้ ครับ
    081-7967656

สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ครับชาวอันเดธ

ขอให้อายุมั่นขวัญยืน มีความสุขสนุกบนถนนสายคลาสสิคไปตราบนานเท่านานเน้อ

จากใจพวกเราชาวรถเฒ่าเมืองแป้ ครับ
    ครูก็เช่นกันครับ ขอให้อายุมั่นขวัญยืน มีความสุขสนุกบนถนนสายคลาสสิคไปตราบนานเท่านานเน้อ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอ๋ซ่า อ่านข้อความ
    ครูก็เช่นกันครับ ขอให้อายุมั่นขวัญยืน มีความสุขสนุกบนถนนสายคลาสสิคไปตราบนานเท่านานเน้อ

081-7967656

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขออำนาจสิ่งศักดิ์ทั้งหลายดลบันดาลให้ครูและครอบครัว มีแต่ความสุขนะครับ

☸ڿڰۣ—
    อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ.
    ₪₪₪₪₪₪₪₪₪₪₪₪₪₪

Be happy forever.

จาก ♥ UnDeathMC.:)

╔══╗╔╗ ♥.........
    ╚╗╔╝║║╔═╦╦╦╔╗║╚╝╠═╦╦╗
    ╔╝╚╗║╚╣║║║║╔╣╚╗╔╣║║║║
    ╚══╝╚═╩═╩═╩═╝..╚╝╚═╩═╝☆

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูป

ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า

รอบกุมภา เสาร์ที่ ๕ นะครับ

และของฝากจากเฮียเดี่ยว ไบค์ฮีโร่
    ผมขอถามพี่ๆน้องๆหลานๆดังนี้.. ว่าคิดอย่างไรกันบ้าง..??

1.ทริปกิจกรรมดูบั้งไฟพญานาคฝั่งประเทศลาว.. 15ค่ำเดือน11นี้?

2.กิจกรรมเทอดพระเกียรติในหลวงของเรา5ธันวาฯ..(ในวัน เดียวกันนั้น)
    2.1ไปร่วมลงนามถวายพระพร
    2.2ร่วมเฉลิมฉลองวันเฉลิมชนม์พรรษาที่ท้องสนามหลวง.. โดยนำรถคลาสสิคที่รักของเรามาแปลเป็นภาษาอังกฤษ..คำว ่า.. Long live the king
    2.3ร่วมบริจาคเลือดชาวคลาสสิคเราฯที่สภากาชาดไทย

3.SIAM CLASSIC ZONE สิ่งที่เคยเป็นมันจะกลับมาเร็วๆนี้.. จะเป็นไปได้หรือเป็นไปไม่ได้.. เมษาฯนี้รู้กันทั่วประเทศครับ..
    081-7967656

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โทจิคุง อ่านข้อความ
    ขออำนาจสิ่งศักดิ์ทั้งหลายดลบันดาลให้ครูและครอบครัว มีแต่ความสุขนะครับ

☸ڿڰۣ—
    อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ.

Be happy forever.

จาก ♥ UnDeathMC.:)

╔══╗╔╗ ♥.........
    ╚╗╔╝║║╔═╦╦╦╔╗║╚╝╠═╦╦╗
    ╔╝╚╗║╚╣║║║║╔╣╚╗╔╣║║║║
    ╚══╝╚═╩═╩═╩═╝..╚╝╚═╩═╝☆

081-7967656

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks